Mời các bác Q12 vào điểm danh làm CLB ạh

tieuthieugia

Well-Known Member
thông báo mới: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=5118

Tình hình qua nhiều thông tin thì Q12 có nhiều Mem quá, xin mạo mụi lập thread này để các bác, anh, em quận 12 vào điểm danh vào lập hội chi nhánh Q12.

Tên hội: HD VietNam - Chi nhánh Q12
Mục đích hội: giao lưu , chia sẽ kinh nghiệm và kiến thức cũng như các của trời cho
Thời gian giao lưu: Cafe sáng Cn hàng tuần.

Bạn uống cafe 1 mình ư? Hãy cùng cafe với chúng tôi vào sáng CN. tại Q12.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sau 1 vòng suy nghĩ các quán em mới đi thêm hồi chiều và các đề nghị của các bác, em mạn phép xin các bác cho em quyết định lần này nhé.

Quán Cafe Trung Nguyên
644 Nguyễn Văn Quá, P ĐHT, Q12

Nằm giữa Ngã tư chợ Cầu và Sân Bóng cây Sộp. Cách Ngã tư trong vòng vài trăm mét.

Thời gian: Cn 21/12/2008 Càng sớm càng tốt từ 7h30 am nhé
Các bác đến cứ alo em cho Cẩm 0926 39 39 88 hoặc bác Nam 0913 11 77 22

Sau khi đông đủ hầu hết các bác Q12 tại thời điểm này, sẽ thống nhất lại địa điểm nhé.
Welcome các bác Q12....và cũng xin mời sự quan tâm của các bác vùng lân cận khu vực này như GV, TB, TP, HM....

Chỉnh sửa lần cuối:

HHLONG

Member
Ðề: Mời các bác Q12 vào điểm danh làm CLB ạh

co em, ten Hai nhung anh em cu goi la Long cung duoc
em sinh nam 85

hdfan

Well-Known Member

Tình hình qua nhiều thông tin thì Q12 có nhiều Mem quá, xin mạo mụi lập thread này để các bác, anh, em quận 12 vào điểm danh vào lập hội chi nhánh Q12.

Tên hội: HD VietNam - Chi nhánh Q12
Mục đích hội: giao lưu , chia sẽ kinh nghiệm và kiến thức cũng như các của trời cho
Thời gian giao lưu: Cafe sáng Cn hàng tuần.

Bạn uống cafe 1 mình ư? Hãy cùng cafe với chúng tôi vào sáng CN. tại Q12.

Quán cafe nào vậy bác? Mình ở Nguyễn Văn Quá đây.

dinhvannam

Có gì bác tieuthieugia nhan mình nhe.

HHLONG

Member

quan cafe thi thieu gi, qua khuc nha em nay (le van khuong) , tu cafe den lau bo, lau de sang hai san deu co ca

hdfan

Well-Known Member

Sao đâu mất tiêu hết rồi mấy bác?

tieuthieugia

Well-Known Member

có đây, có đây, tình hình là hôm qua đi dạo 1 vòng Q12 tìm chổ cafe mát mát có wifi nhưng vẫn chưa có chỗ nào thỏa đáng.
các anh em có cao kiến cho vị trì thêm tham khảo đi
Phải chốt vị trí trong thứ 6, để thứ 7, Cn anh em biết mà gặp nhau sáng Cn chứ

hdfan

Well-Known Member

có đây, có đây, tình hình là hôm qua đi dạo 1 vòng Q12 tìm chổ cafe mát mát có wifi nhưng vẫn chưa có chỗ nào thỏa đáng.
các anh em có cao kiến cho vị trì thêm tham khảo đi
Phải chốt vị trí trong thứ 6, để thứ 7, Cn anh em biết mà gặp nhau sáng Cn chứ

Theo mình cà phê nhà sách Phương Nam ở Nguyễn Oanh gần ngã sáu Gò Vấp được không mấy bác? Sáng chủ nhật mình cũng hay uống cà phê ở đó.

vantai71

Mình ở Nguyễn Ảnh Thủ - Q12 . Hân hạnh ra mắt .

vantai71

Mấy bác đâu mất tiêu hết rồi .

enricnguyen

Click mãi mới vô được phần post. Bồ nào có quán ưng ý thì cứ post lên để anh em tham khảo nhé, quán nhà càng tốt:D. Tình hình là vừa bị xe hun :mad: nếu CN này khỏi thì sẽ "lết" cùng các bồ để 8:D.

Tớ cũng ở Nguyễn Văn Quá.

tieuthieugia

Well-Known Member

Mình đề nghị quá cafe Trung Nguyên, nằm trên Nguyễn văn Quá Cách chợ Cầu chưa tới 1 km, để chút mình đi qua đó coi chính xác D/c như thế nào nhé. Đi từ chợ Cầu ra trường Chinh thì nó nằm bên trái áh.

Bác các có ý kiến j thêm không?

hdfan

Well-Known Member

Mình đề nghị quá cafe Trung Nguyên, nằm trên Nguyễn văn Quá Cách chợ Cầu chưa tới 1 km, để chút mình đi qua đó coi chính xác D/c như thế nào nhé. Đi từ chợ Cầu ra trường Chinh thì nó nằm bên trái áh.

Ok, chổ đó gần nhà mình mà!!

cupid246

đóng góp thêm vài đỉa điểm nha
1. ngay công viên phần mềm quang trung, bên hông có 1 wán mát mẻ, êm dịu nhưng hình như ko có wifi thì phải
2. quán Nét Xưa đối diện bến xe an sương, có wifi, mát mẻ êm dịu.
3. quán phố xưa gần nhà thờ Trung Chánh, có wifi, mát mẻ, êm dịu.
4. còn 2 wán panda (ở Nguyển Văn Quá) và anh và em (quốc lộ 1A gần ngã tư an sương) nhưng thấy nó hơi náo nhiệt theo bản thân mình thì thấy ko phù hợp off lắm

Bên trên