Mời các bạn vào xem

dhttan

Active Member
Ðề: Mời các bạn vào xem

Khà khà, thì ra bác chủ cũng có chơi dây xích giống mình.

02 cọng xích coi được đấy bác, ráng rút lên cao tí nữa thì vừa tầm cho mọi thứ.

chancanh

Member

Máy chiếu và màn chiếu bao tiền vậy bác? 100'' mà xem fim thì có vỡ mặt ko ta? Phê quá

chihuahua

Member

Khà khà, thì ra bác chủ cũng có chơi dây xích giống mình.

02 cọng xích coi được đấy bác, ráng rút lên cao tí nữa thì vừa tầm cho mọi thứ.

gắn thêm ít hoa giả vào 2 cọng đó là ok thôi, chỉ tội cái là làm biếng làm . 2 cọng này perfect rồi , chắc là ko có dây nào thay được, treo được 300 lb = 150kg đấy. mãi đến giờ bác mới đến xem hàng em

chihuahua

Member

Máy chiếu và màn chiếu bao tiền vậy bác? 100'' mà xem fim thì có vỡ mặt ko ta? Phê quá

máy chiếu 1000, screen 100, giá này ko áp dụng ở vn , 100 inches thì ko vỡ mặt đâu bro, nhưng phải ngồi xa một chút, chừng 8m, nếu ko con mắt mình sẽ bị mỏi vì coi ko hết hình

chihuahua

Member

Show các bác luôn con ngựa của em , ko dính gì đến HD cả, hết rồi , ko còn gì mà show up nữa

dhttan

Active Member

Con ngựa của bác hình như là Honda Ridgeline thì phải, đời năm nào thế bác?
Con này mà đi off thì thôi rồi luôn áh !!!
Xe đẹp.

chancanh

Member

máy chiếu 1000, screen 100, giá này ko áp dụng ở vn , 100 inches thì ko vỡ mặt đâu bro, nhưng phải ngồi xa một chút, chừng 8m, nếu ko con mắt mình sẽ bị mỏi vì coi ko hết hình
Cám ơn bác. E thấy xe hình như là CRV thì phải

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Show các bác luôn con ngựa của em , ko dính gì đến HD cả, hết rồi , ko còn gì mà show up nữa

Xe Honda Pilot 2011 của bác là niềm mơ ước cùa em, nhìn em nó có cả đèn sương mù (fog lights) thì chắc cũng là model EX trở lên hả bác ? Hay Touring Edition ? Ít ra em và bác cùng sài xe của hãng Honda.
Nhà bác ở bang nào nhìn bản số giống ở bang Virginia, xa quá hông thấy được. Nhà bác thấy hình chụp xuyên qua cửa có nhiều chổ đậu xe kế bên thì em đoán bác cũng ở town house giống em! Em hơi 8 tí cho vui, bác đừng buồn em nhé! Chúc bác vui. :)

chihuahua

Member

Xe Honda Pilot 2011 của bác là niềm mơ ước cùa em, nhìn em nó có cả đèn sương mù (fog lights) thì chắc cũng là model EX trở lên hả bác ? Hay Touring Edition ? Ít ra em và bác cùng sài xe của hãng Honda.
Nhà bác ở bang nào nhìn bản số giống ở bang Virginia, xa quá hông thấy được. Nhà bác thấy hình chụp xuyên qua cửa có nhiều chổ đậu xe kế bên thì em đoán bác cũng ở town house giống em! Em hơi 8 tí cho vui, bác đừng buồn em nhé! Chúc bác vui. :)

đâu có gì mà buồn , bác hỏi mấy chuyện cũng social thôi, chừng nào bác hỏi em có mấy vợ ( được 2 vợ thì phê quá, cái này là niềm mong ước của em, mấy con, có bi nhiêu trong checking kìa mới buồn, hehe, con này là EXL 4WD 11, bác Nghĩa mua mấy hồi chứ mơ ước gì nghe lớn quá, em độ dàn máy của bác chắc gấp mấy lần à. Em ở MD, townhouse là quý rồi, nhà hơi đắt mà góp cũng phê nữa, mà bác ở đâu, có đk mình tổ chức offline ở mỹ luôn, kiếm thêm vài bác nữa, coi như là đại diện cho hdvietnam ở bên này vậy.

leepham

Well-Known Member

Làm luôn cái Honda Fan Club thôi :D nhà e cũng đang di con Civic hihi

NghiaBienHoa

Well-Known Member

đâu có gì mà buồn , bác hỏi mấy chuyện cũng social thôi, chừng nào bác hỏi em có mấy vợ ( được 2 vợ thì phê quá, cái này là niềm mong ước của em, mấy con, có bi nhiêu trong checking kìa mới buồn, hehe, con này là EXL 4WD 11, bác Nghĩa mua mấy hồi chứ mơ ước gì nghe lớn quá, em độ dàn máy của bác chắc gấp mấy lần à. Em ở MD, townhouse là quý rồi, nhà hơi đắt mà góp cũng phê nữa, mà bác ở đâu, có đk mình tổ chức offline ở mỹ luôn, kiếm thêm vài bác nữa, coi như là đại diện cho hdvietnam ở bên này vậy.

Bác ở MD thì dùng chiếc 2011 Pilot EXL AWD có luôn cả ghế da thì quá 9 xác, có Navigation và DVD entertainment system hông bac? Nhà cừa bên đó chắc cũng mắc mỏ như Bắc Cali chổ em ờ. Cái vụ offline em nghĩ giống như "mission impossible" vậy bác ơi, bác cho dịp qua đây chơi thì ae mình giao lưu cho vui, em cũng có thằng bạn ở bang Virginia, lâu lâu em hay qua đó chơi, em nghĩ chắc cũng gần chổ bác ở.

Làm luôn cái Honda Fan Club thôi :D nhà e cũng đang di con Civic hihi

Wow thế thì vui rồi em trai. Anh thì chắc dùng Honda for life thôi :-?

amazon2vn

Em cũng muốn vào Honda Fan club bằng chú ngựa ở dưới :D

leepham

Well-Known Member

Xe thì e mê nhiều lắm ạ X_X nhưng kể ra tầm con Civic đi là vừa vặn gia đình e hợp kinh tế . Xe ở VN giờ đắt kinh lắm ạ thuế cứ tăng vùn vụt :)

chihuahua

Member

Xe thì e mê nhiều lắm ạ X_X nhưng kể ra tầm con Civic đi là vừa vặn gia đình e hợp kinh tế . Xe ở VN giờ đắt kinh lắm ạ thuế cứ tăng vùn vụt :)

bác leepham ở trong nước hay nước ngoài, có lẽ là trong nước, civic ở vn thường chạy số manual, civic đời mới thì mình ko rõ chứ đời khoảng chừng 96 mà độ lại , gắn turbocharger vào chạy là hết ý, thêm bộ bodykit vào là mấy em gái nhìn ghiền luôn

chihuahua

Member

Bác ở MD thì dùng chiếc 2011 Pilot EXL AWD có luôn cả ghế da thì quá 9 xác, có Navigation và DVD entertainment system hông bac? Nhà cừa bên đó chắc cũng mắc mỏ như Bắc Cali chổ em ờ. Cái vụ offline em nghĩ giống như "mission impossible" vậy bác ơi, bác cho dịp qua đây chơi thì ae mình giao lưu cho vui, em cũng có thằng bạn ở bang Virginia, lâu lâu em hay qua đó chơi, em nghĩ chắc cũng gần chổ bác ở.

NAV + DVD thì là Touring rồi,40k thì hơi choáng. DVD + EXL 4wd, gọi là Rear entertaiment system (RES), thì cao hơn con này 500 đồng thôi (trả giá dữ lắm ), mà DVD của honda làm nhìn ghê quá, như là đồ chơi vậy nên mình chọn con ko có RES. Dạo này kinh tế suy thoái, cạnh tranh nhiều nên hãng xe nào cũng làm xe toàn bằng plastic ko. Nhà cửa bên đây chắc cũng 7/10 ở cali. MÌnh có vài người bà con cũng ở san jose, chưa có đk đến đó. VA mà ở gần khu Eden thì cũng gần chứ một state thì khá lớn mình ở đây chứ có bao giờ đi hết MD đâu ,

chihuahua

Member

Em cũng muốn vào Honda Fan club bằng chú ngựa ở dưới :D

chú ngựa này mà đi offline , đèo theo bạn gái phía sau là perfect, ấm cúng quá. Mấy cha chạy xe 4 bánh thèm có cảm giác đó mà ko được à. Ông trời cũng công bằng lắm chứ , được này thì mất kia

Bên trên