Mới đi hỏi vợ về nề mấy bác ui

phuong

Member
sáng nay mình mới đi hỏi vợ, lúc đầu thì run run, sau đó thì mắc cở......:">mà sao không biết mọi ngày trời nắng đẹp mà sáng nay trời lại mưa quá trời.
Hỏi vợ đứt hết gần 20chai của em rồi, định để tiền lắp dàn HTPC mà bây giờ ........:(:)((, nhưng mà không sao, kìm hãm sự sung sướng này để lấy sự sung sướng khác:)):)), rồi đây phải tích luỹ lại từ đầu

cuong.nomore

Active Member
Ðề: Mới đi hỏi vợ về nề mấy bác ui

sáng nay mình mới đi hỏi vợ, lúc đầu thì run run, sau đó thì mắc cở......:">mà sao không biết mọi ngày trời nắng đẹp mà sáng nay trời lại mưa quá trời.
Hỏi vợ đứt hết gần 20chai của em rồi, định để tiền lắp dàn HTPC mà bây giờ ........:(:)((, nhưng mà không sao, kìm hãm sự sung sướng này để lấy sự sung sướng khác:)):)), rồi đây phải tích luỹ lại từ đầu

Chúc mừng bác nhá có sự sung sướng khác :>

HD 1080p

Cậu hỏi vợ đã mất 20 chai rồi, cưới vợ rồi lấy về thì sau này còn mất một cơ số kha khá chai lọ đấy L-). Cậu nên giải nghệ món HD được rồi ;))

HD_HN

Chia bùn với bác,ko có cái dại nào như cái dại này bác ạ :-j :))

vietrung

Active Member

Congratulation!!! Mình hỏi vợ cách đây 1 năm cũng tầm này, tới lúc rước vợ dìa phải chuẩn bị gấp 5 lần mới yên tâm,hehe [-O<!!!

havu

Nhà P mà hỏi vợ thì chỉ đủ để phòng ngủ, còn phòng khách và phòng giải trí to tổ bố nữa, hic, tới nhà, đi từ trước ra sau, đi ngang đi dọc mỏi rục giò á.

Ở nhà to, có vợ đẹp sướng thật, kg thì cứ ấm ức lắm lắm

Lendz

Chúc mừng bác. Chúc bác sớm thoát khỏi cảnh "ấm ức tình dục". :D

tui

Member

Chúc mừng bác Phương.... hỏi xong rồi khi nào cưới vậy bác ;))

phuong

Member

Chia bùn với bác,ko có cái dại nào như cái dại này bác ạ :-j :))

vậy còn bác thì thế nào rồi, qua cái vụ này lâu chưa vậy

Nhà P mà hỏi vợ thì chỉ đủ để phòng ngủ, còn phòng khách và phòng giải trí to tổ bố nữa, hic, tới nhà, đi từ trước ra sau, đi ngang đi dọc mỏi rục giò á.

Ở nhà to, có vợ đẹp sướng thật, kg thì cứ ấm ức lắm lắm

cảm ơn anh Havu nhiều nhé, nhà vậy mà to gì anh Vu ơi

Chúc mừng bác. Chúc bác sớm thoát khỏi cảnh "ấm ức tình dục". :D

ủa, sao thoát khỏi được vậy bác, chưa cưới mà, bộ đám hỏi rồi là mình .x..x..x được rồi hả ??
Chúc mừng bác Phương.... hỏi xong rồi khi nào cưới vậy bác ;))

tới tháng 3 năm sau mới cưới lận, còn xa quá

phuong

Member

Cậu hỏi vợ đã mất 20 chai rồi, cưới vợ rồi lấy về thì sau này còn mất một cơ số kha khá chai lọ đấy L-). Cậu nên giải nghệ món HD được rồi ;))
làm gì tới giải nghệ lận bác, phải đầu tư từ từ chứ, mà có điều là vợ em cũng máu như em vậy đó:)):))

làm gì tới giải nghệ lận bác, phải đầu tư từ từ chứ, mà có điều là vợ em cũng máu như em vậy đó:)):))

Bác này sướng thật, như bà xã mình dụ khị mãi mới chịu xem film chung (nếu không thì phải ngủ sớm), có điều bà xã mình chỉ khoái comedy với fantasy movies thôi, horror thì cứ phải gọi là~X( (món này là món mình mê xem ban đêm nhất mới tiếc chứ.

phuong

Member

Bác này sướng thật, như bà xã mình dụ khị mãi mới chịu xem film chung (nếu không thì phải ngủ sớm), có điều bà xã mình chỉ khoái comedy với fantasy movies thôi, horror thì cứ phải gọi là~X( (món này là món mình mê xem ban đêm nhất mới tiếc chứ.
có sướng gì đâu bác ui , mình nói là để dành tiền mua dàn xem phim thì vợ mình đòi thêm dàn karaoke nữa $-)$-)$-)

Bên trên