Mời góp ý từ các nhà phân phối Android box/stick!

tienlequoc

Well-Known Member
Kính gửi các nhà phân phối Android box/stick!
Lời đầu tiên mình kình chúc các nhà phân phối kinh doanh thành đạt trên HDVN. Luôn đem đến cho anh em những sản phẩm mới chất lượng và giá cả phải chăng.

Thread Android box đã được thành lập được trót nữa năm, tuy còn non trẻ nhưng tốc độ phát triển cũng như số lượng sản phẩm rất đa dạng. Do đó để tạo điều kiện cho các thương hiệu Android box/stick được phân phối chính hãng tại Việt nam cũng như thread Android box phát triển lâu dài và bền vững. Mình xin có ý kiến sau:

1. Đối với mỗi thương hiệu Android box/stick được phân phối chính hãng tại thị trường VN mình sẽ tạo 1 thớt chuyên về thương hiệu đó và stick nó lên trên. Tất cả các thắc mắc về các sản phẩm của thương hiệu đó sẽ được post trong thớt tương ứng. Các nhà phân phối, đại lý sẽ phản hồi, giải đáp trong thớt này.

2. Điều kiện: Là nhà phân phối chính hãng tại thị trường VN. Nhà phân phối phải cung cấp cho mình giấy chứng nhận của hãng. (bằng cách chụp ảnh hoặc scan và email cho mình theo địa chỉ mail [email protected] )

Ðề: Mời góp ý từ các nhà phân phối Android box/stick!

ZTV có được tính là android tv box ko? vì ZTV là thiết bị đa năng có hệ điều hành android.

Bên trên