Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vinaguy

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Dạ Em muốn lắm Bác ạh ... Em còn muốn học nữa đó ... Chứ mỗi lần nhờ Em ngại quá ...Tại giọng Em yếu hok hát đc tone nam :-bd

Bác mà không vướng con vướng cái thì em dạy bác chút xíu là bác làm được ngay và em đảm bảo bác làm còn hay hơn em nữa ý.

vinaguy

Well-Known Member

Bác có làm bài tân cổ nào mới không?

Dạo này em cũng vướng linh tinh thứ nên lúc nào rảnh thì tranh thủ gào 1 tiếng, chứ không có thời gian làm kara nữa bác ơi. Với lại em làm bằng Karafun thì cũng không đẹp như mấy bác ở đây làm bằng Kbuilder

nhhh

Well-Known Member

Thank bác N3H nhé. nói thật em tích Bài Hồ Hoàng Yến hát là vì nhìn em nó rất sexy

Nữ hoàng sexy của Asia mà bác. Giọng em ấy cũng rất khỏe rồi...Mà em lấy cũng rất Khoe nữa..chỉ có chết ^:)^

Lê Huỳnh

Well-Known Member

E hỏi các bác bài Duyên Quan Họ...ko bác nào réo :))... tủi thân quá :))...e tự dùng vậy...khoe chứ ko share \m/\m/\m/
Duyen_Quan_Họ_-_Quang_Luyến_Minh_Thanh_SC_HDIYmkvthumbs20141201231330.jpg

Banh thi

Well-Known Member

Nữ hoàng sexy của Asia mà bác. Giọng em ấy cũng rất khỏe rồi...Mà em lấy cũng rất Khoe nữa..chỉ có chết ^:)^
Lớp trẻ hải ngoại nhiều bé đẹp Hoàng thục linh , hà thanh xuan nhìn .....

03-12

Member

Bác mà không vướng con vướng cái thì em dạy bác chút xíu là bác làm được ngay và em đảm bảo bác làm còn hay hơn em nữa ý.
Ối vậy thì còn gì = Bác ơi ... Dù có vướng bận gì Em cũng bỏ hết ... =)) Nói chứ Em mỗi 1 ngày rảnh 8h cơ ... Vì c/v chỗ làm Em cũng nhàn lắm ... Bác dzạy Em nhé ... Tks Bác nhiều nhiều ^:)^:-bd

HÓNG HỚT

Active Member

E hỏi các bác bài Duyên Quan Họ...ko bác nào réo :))... tủi thân quá :))...e tự dùng vậy...khoe chứ ko share \m/\m/\m/
Duyen_Quan_Họ_-_Quang_Luyến_Minh_Thanh_SC_HDIYmkvthumbs20141201231330.jpg
Bài Duyên Quan Họ bác nào nhờ bác nào, tình hình thế nào rồi :))
Bác lên cho Em xin.... tại Em bây giờ mới lượn vào.... :)):)):))
Chứ bài này Em và Bác Nhân hì hục mò mẫm cả ngày nay rồi... Bác có Bác cho Em xin đi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nhhh

Well-Known Member

Lớp trẻ hải ngoại nhiều bé đẹp Hoàng thục linh , hà thanh xuan nhìn .....

Bên đó điều kiện vật chất và cả làm đẹp là tha hồ rồi, nhất là hoạt động trong giới nghệ sĩ thì chăm sóc ngoại hình là một phần của công việc. Ngoài vốn tự có + việc thẩm mỹ ra thì phải nhắc tới kỹ thuật trang điểm, Đồ nghề mỹ phẩm trang điểm, hiệu ứng ánh sáng...Mọi thứ đều quá tốt...Cho nên mấy em trẻ thì bác trừ cho em 20 - 30%, Còn mấy Thím thì trừ cho em 45-50% so với hình ảnh thực tế nha bác!

HÓNG HỚT

Active Member

Tình trắng - Dương Hồng Loan ft Tuấn Khương (4 tracts) làm theo yêu cầu của bác Hóng và Bác 03-12. Các bác khác thích cứ lượm nhé.
P/s: bài này em gặp khó ở chỗ cân đối volume giữa 2 bài beat và lời không bằng nhau. nên có 1 chỗ ở beat giọng nam chưa được ưng ý lắm. Nếu có thời gian em vào adobe Audition sửa tí nữa là ngon, nhưng em còn kẹt cái báo cáo. Để đó lúc khác em làm típ.
hidden content may not be quoted
- Vâng! Em cảm ơn Bác nhiều.... nhậu tạm đã, khi nào Bác có thời gian, Bác sửa lại... rồi Em nhậu tiếp:)):)):)):))
- Cơ mờ Em chuyển lâu khủng khiếp, 1 tiếng đồng hồ Em chuyển được 3 câu... cứ bôi đen, rồi cắt, rồi bôi đen.... Em đang học làm Bác ạ:)):)):))

engsovinam

Moderator
Thank Hóng Hớt vì bài đã bóp nhé (on = điện thoại ko có nút thank, đây là khuyến điểm của 4rum) . Cho mình hỏi Tình đẹp như mơ -Thái Châu ghép vào yousinghd beat thế nào ? Có phải lấy từ vob không?

Beat tách từ file vob ra đó bác, cũng good lắm! Quan trọng là hàng free....!! Hehehe.....

Banh thi

Well-Known Member

Bên đó điều kiện vật chất và cả làm đẹp là tha hồ rồi, nhất là hoạt động trong giới nghệ sĩ thì chăm sóc ngoại hình là một phần của công việc. Ngoài vốn tự có + việc thẩm mỹ ra thì phải nhắc tới kỹ thuật trang điểm, Đồ nghề mỹ phẩm trang điểm, hiệu ứng ánh sáng...Mọi thứ đều quá tốt...Cho nên mấy em trẻ thì bác trừ cho em 20 - 30%, Còn mấy Thím thì trừ cho em 45-50% so với hình ảnh thực tế nha bác!
Bác nói đúng , để sản phẩm đẩu ra đẹp , hoàn hảo ít nhiều phụ thuộc vào cn , kt . Nhưng quan trọng hơn hêt vẫn là nguyên liệu đầu vào

03-12

Member

Tình trắng - Dương Hồng Loan ft Tuấn Khương (4 tracts) làm theo yêu cầu của bác Hóng và Bác 03-12. Các bác khác thích cứ lượm nhé.
P/s: bài này em gặp khó ở chỗ cân đối volume giữa 2 bài beat và lời không bằng nhau. nên có 1 chỗ ở beat giọng nam chưa được ưng ý lắm. Nếu có thời gian em vào adobe Audition sửa tí nữa là ngon, nhưng em còn kẹt cái báo cáo. Để đó lúc khác em làm típ.
hidden content may not be quoted
Em Tks nhiều ... Bác làm nhanh quá nhở \:D/

Bên trên