Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đúng là Thanh Long Bass đó bác , đầu không có tóc. Ổng hát những bản nhạc xưa không à

Ở VN , CS nam em khoái khứa này với Quang Dũng , ông hát nhạc tiền chiến hay lắm

HÓNG HỚT

Active Member

Vâng nhưng chắc ai cũng có rồi nên em ko giám lên nữa. Thôi em đi ngủ ạ . Kính chào các bác, chúc các bác sức khỏe, ngủ ngon .....
:)):)):)):))Báo cáo Bác... đời Em cũng xót xa nhiều rồi nhưng chưa có Xót Xa của Mai Quốc Xẻng:)):)):))
Đang lên 5 bản gồm : Elvis Phương; Lê Trí; Bruce Đoan; Hoàng Nam; Thanh Long ( Ông này hát lời khác luôn)..Nhạc mấy bài này đều chuẩn và hay hơn bản Nam của bác. :D
- Như vậy là có 5 bản "số 7"... suy ra là 5-7... ngày mai phải gắng đi làm con lô 57 - 75 biết đâu đời lại lên hương:)):)):))

Banh thi

Well-Known Member

Em khoái dòng nhạc xưa của ổng hát.

Giọng của ổng nghe nó gần gũi lắm dể nghe , nhiều CS khác hát dòng nhạc đó thiên về kỉ thuật , trường lớp nghe nó khuôn mẫu, kg phải là kg hay mà thấy nó xa lạ sao sao đó .... kg khoái

Vậy bác giúp em xóa bớt một bản trong HDD của bác nhé :D...Em lỡ up..bác lỡ Down rồi..Giờ tính sao giờ :(...

Dạ ko sao bác ạ. Bác đã có công up cho mọi người có nhạc đễ hò hét. Xin cám ơn bác thật nhiều nha!.. Xin đừng gọi em la bác , em còn nhỏ lai la Nữ, gọi bác ngại chít ..:)

donhantv

Well-Known Member

:)):)):)):))Báo cáo Bác... đời Em cũng xót xa nhiều rồi nhưng chưa có Xót Xa của Mai Quốc Xẻng:)):)):))

- Như vậy là có 5 bản "số 7"... suy ra là 5-7... ngày mai phải gắng đi làm con lô 57 - 75 biết đâu đời lại lên hương:)):)):))

Mai bác mần 57 Bình dương đi, Có gì sắm thêm vài HDD nữa.

HÓNG HỚT

Active Member

Dạ ko sao bác ạ. Bác đã có công up cho mọi người có nhạc đễ hò hét. Xin cám ơn bác thật nhiều nha!.. Xin đừng gọi em la bác , em còn nhỏ lai la Nữ, gọi bác ngại chít ..:)
Ý chòi... Bác là nữ à? hân hạnh... hân hạnh... Anh Em cánh nam giới chúng Em hay tán gẫu cho có không khí. Có gì mong các Thím bỏ quá cho nhé... !!!@};-@};-@};-@};-
Mai bác mần 57 Bình dương đi, Có gì sắm thêm vài HDD nữa.
Thật là trí lớn gặp nhau... như vén mây mù nhìn thấy trời xanh=))

Ý chòi... Bác là nữ à? hân hạnh... hân hạnh... Anh Em cánh nam giới chúng Em hay tán gẫu cho có không khí. Có gì mong các Thím bỏ quá cho nhé... !!!@};-@};-@};-@};-

Em mà thấy các bác tán gẩu thì cứ lặng người, chả dám hó hé gì đâu...chi đỏ mặt tí thôi. :)
Mai em cũng 57 theo bác... thua thi vào ăn vạ bắt đền, bác liệu mà tìm đường lánh nạn đi nha:))

donhantv

Well-Known Member

Em mà thấy các bác tán gẩu thì cứ lặng người, chả dám hó hé gì đâu...chi đỏ mặt tí thôi. :)
Mai em cũng 57 theo bác... thua thi vào ăn vạ bắt đền, bác liệu mà tìm đường lánh nạn đi nha:))

Rồi chuyến này Bác hóng Hớt rán vớt 2 ki 57 không thì Bác biết rồi .......\m/\m/:-h

Bên trên