Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

STUDENTVIPBOY

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

BÁc : Nhhh ! @};-
Nguồn karaoke của bác Mua, sưu Tầm trực tiếp từ ai hay sao mà dồi dào vậy ạ !
Bác vui lòng cho em biết : Trong tay bác có bao nhiêu ổ cứng, ( tổng dung lượng là ao nhiêu) bác hơ !

@};- Tại thấy bác (cùng với một số bạn khác nữa) xịn quá ! @};- - Ngưỡng Mộ @};- !

Xin hỏi Bác nhhh và cả nhà có bài Có Những Tàn Phai - Don Ho không cho mình xin với , sao DL về giờ play chỉ được 2/3 bài . Thanks @};-@};-

nguphung

Active Member

Bác nào có bài Con Đường Buồn Chung Thân, tác giả Trần Thiện Thanh, Ngọc Lan hát... thì cho em xin với nhé... Cám ơn các bác trước.

nhhh

Well-Known Member

BÁc : Nhhh ! @};-
Nguồn karaoke của bác Mua, sưu Tầm trực tiếp từ ai hay sao mà dồi dào vậy ạ !
Bác vui lòng cho em biết : Trong tay bác có bao nhiêu ổ cứng, ( tổng dung lượng là ao nhiêu) bác hơ !

@};- Tại thấy bác (cùng với một số bạn khác nữa) xịn quá ! @};- - Ngưỡng Mộ @};- !

Đầu tiên là Mua, có số vốn rồi thì đi giao lưu :D. sưu tầm là đương nhiên rồi bác, còn trực tiếp nghĩa là tự làm ra thì em không biết làm :D. Tổng hợp từ tất cả những bác quen biết, trên này, và ngoài kia..tả phí lù..chỗ nào có karaoke là đâm đầu vào...Mỗi ngày ngồi trên này 8 tiếng. Ròng rã khoảng 3 năm là đủ :D.
Tổng dung lượng luôn luôn bấp bênh lúc nắng lúc mưa...:D. Em nói nhỏ bác nghe là số karaoke em có chả thấm tháp gì so với mấy đại ca sư tỉ trên này đâu :(

HÓNG HỚT

Active Member

Đầu tiên là Mua, có số vốn rồi thì đi giao lưu :D. sưu tầm là đương nhiên rồi bác, còn trực tiếp nghĩa là tự làm ra thì em không biết làm :D. Tổng hợp từ tất cả những bác quen biết, trên này, và ngoài kia..tả phí lù..chỗ nào có karaoke là đâm đầu vào...Mỗi ngày ngồi trên này 8 tiếng. Ròng rã khoảng 3 năm là đủ :D.
Tổng dung lượng luôn luôn bấp bênh lúc nắng lúc mưa...:D. Em nói nhỏ bác nghe là số karaoke em có chả thấm tháp gì so với mấy đại ca sư tỉ trên này đâu :(
Đúng là thanh niên gia đình có điều kiện.... =))=))=))

minhthe052000

Well-Known Member

Mình gõ cửa nhà 1 trong những Đại Gia Karaoke trên này muh hẻm cóa hic hic hic :(:(

Em thấy cái list online của em có bài này , tối về em up cho bác
Có Những Tàn Phai

Don Hồ

(02664) (VOB - 219 MB) [Eaglek02]

Hãy khép kín đôi mắt huyền, sẽ thấy lãng quên não phiền. Đời mệt nhoài trong cuồng điên. Bao đam mê đau lãng quên. Khi cô đơn trong ái

HÓNG HỚT

Active Member

Mình gõ cửa nhà 1 trong những Đại Gia Karaoke trên này muh hẻm cóa hic hic hic :(:(
- Các Bác khác thì Em không biết. Có điều Em chắc chắn, Bác Thông có bài ấy, Thím cứ ăn vạ Bác Thông là ok hết:))
- Tại vì Bác Thông từng lên bài này rồi.... :))

STUDENTVIPBOY

...@};- có lẽ đây cũng là 1 nghề tay trái của bác :)

^_^ ^_^ ^_^ Em đang đợi để thấy vài con số chứ, ^^ nhưng chẳng thấy - :)

Các bác ở đay bao la quá :) @};-

Cảm ơn những chia sẽ của bác - nói riêng, của các bạn - nói chung
để thõa mãn yêu thích ca hát của mọi người ! @};-

Biết ơn các bác @};- !

Em thấy cái list online của em có bài này , tối về em up cho bác
Có Những Tàn Phai

Don Hồ

(02664) (VOB - 219 MB) [Eaglek02]

Hãy khép kín đôi mắt huyền, sẽ thấy lãng quên não phiền. Đời mệt nhoài trong cuồng điên. Bao đam mê đau lãng quên. Khi cô đơn trong ái

Uiiii cám ơn Bạn minhthe52000 thật nhiều nha ~O)~O)

nhhh

Well-Known Member

...@};- có lẽ đây cũng là 1 nghề tay trái của bác :)

^_^ ^_^ ^_^ Em đang đợi để thấy vài con số chứ, ^^ nhưng chẳng thấy - :)

Các bác ở đay bao la quá :) @};-

Cảm ơn những chia sẽ của bác - nói riêng, của các bạn - nói chung
để thõa mãn yêu thích ca hát của mọi người ! @};-

Biết ơn các bác @};- !

Nghề tay trái nghĩa là...sử dụng kiếm tiền rồi. Rất tiếc là em chả có phước được kiếm tiền bằng Karoke..mà chỉ bỏ tiền mua HDD lưu karaoke up lên trên này thôi :))...Bác hỏi các đại gia karaoke trên này đều vậy hết. Như Thong_The, Minhthe, Lequydon(nhan), Hóng_Hớt, LeHuynh...Đã ai kiếm được đồng nào từ Karaoke chưa! Còn bác có lòng thì cứ tự nhiên...em không có gàn :))

---------- Post added 21-01-2015 at 13:56 ----------

Uiiii cám ơn Bạn minhthe52000 thật nhiều nha ~O)~O)

Bác cứ gõ cửa đó là ra ngay :D...Em cửa phụ...

minhthe052000

Well-Known Member

Nghề tay trái nghĩa là...sử dụng kiếm tiền rồi. Rất tiếc là em chả có phước được kiếm tiền bằng Karoke..mà chỉ bỏ tiền mua HDD lưu karaoke up lên trên này thôi :))...Bác hỏi các đại gia karaoke trên này đều vậy hết. Như Thong_The, Minhthe, Lequydon(nhan), Hóng_Hớt, LeHuynh...Đã ai kiếm được đồng nào từ Karaoke chưa! Còn bác có lòng thì cứ tự nhiên...em không có gàn :))

---------- Post added 21-01-2015 at 13:56 ----------

Bác cứ gõ cửa đó là ra ngay :D...Em cửa phụ...

Bác nhhh comment vui thật chứ :D, em cũng như bác thôi , cũng hóng các đại ca ra tay chứ em thì chỉ có nhạc phổ thông thôi.

Để em lọc cho thím...
Trên Tháng Ngày Đã Qua__Trinh Nam Sơn
hidden content may not be quoted

Mùa Xuân Trên Đỉnh Bình Yên__Thái Hiền

Trên Tháng Ngày Đã Qua__Ngọc Bích

Bây Giờ Tháng Mấy__Tô Chấn Phong-Thanh Thủy
hidden content may not be quoted[/QUOT

Em đang tải về, Cám ơn bác nhhh nhiều nha. Mời bác ~O)

Bên trên