Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

saigonboy_92

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

mình thay bác hùng trả lời cho bạn nhé
bài thiên duyên tiền định là bên vinaktv đặt phối riêng lẻ từng bài nên mới có kara
còn bài hoa cỏ mùa xuân - đoàn phi của bác chắc chắn ko có kara trên thị trường bây giờ :D
Nếu bác muốn có kara thì phải đi phối beat rùi mới có thể làm kara đc :)

cám ơn về thông tin của bác,thấy bài "hoa cỏ mùa xuân" của đoàn phi hát hay quá giá mà có karaoke thì luyện đến tết hát cho cho không khí đó mà hehe

minhkhue

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác cho em xin bài Thiệp hồng báo tin - Phong cách Lâm Hùng với ạ. Em hỏi 2 lần mà các bác cứ lơ đi

hopdinh

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài trăm mến ngàn thương của Tuấn Vũ không. Bài này em được nghe cách đây đã gần 20 năm nay rùi mà hồi đó đứng xem ở quán cafe chứ không có tiền mà ngồi. Thèm khát được làm của riêng mà không kiếm ở đâu được. Bác nào có cho em xin với nhé. em cảm ơn các bác thật nhìu.

saigonboy_92

Active Member

bác nào có bài "tình ca" của nhạc sĩ Phạm Duy trong đĩa PBN 99 ko ạ,hoặc 1 bản nào đó thì cho e xin với cám ơn các bác :)

danghongvu

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bạn kiếm beat rùi đăng lên đây thì mọi người mới giúp đc chứ
còn k có beat thì sao mà giúp đc :)
hehe...mình search thì thấy bài này của yousingHD, nhưng beat dính giọng ca nữ rồi.
Bạn bên yousingHD có thể up cho ae bài này dc không?
Thansk nhiều.\m/

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

hehe...mình search thì thấy bài này của yousingHD, nhưng beat dính giọng ca nữ rồi.
Bạn bên yousingHD có thể up cho ae bài này dc không?
Thansk nhiều.\m/

mình vừa search ở YS,sao ko có mà bạn search đc,siêu thế \m/

hopdinh

Các bác ơi... Không bác nào có bài TRĂM MẾN NGÀN THƯƠNG của Tuấn Vũ ư, Em đang nín thở ngóng chờ tin của các bác mà không bác nào để ý đến em cả. hu..u.. Nếu mà hàng đó thuộc loại "hiếm muộn" bác nào có cho em xin thêm bài NGƯỜI NGOÀI PHỐ cũng của Tuấn Vũ trong album giọt lệ đài trang nhé.! Em xin cảm ơn các bác nhìu nhìu lắm!

tiepchelsea

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác ơi... Không bác nào có bài TRĂM MẾN NGÀN THƯƠNG của Tuấn Vũ ư, Em đang nín thở ngóng chờ tin của các bác mà không bác nào để ý đến em cả. hu..u.. Nếu mà hàng đó thuộc loại "hiếm muộn" bác nào có cho em xin thêm bài NGƯỜI NGOÀI PHỐ cũng của Tuấn Vũ trong album giọt lệ đài trang nhé.! Em xin cảm ơn các bác nhìu nhìu lắm!

2 bài này chỉ có của Mạnh Quỳnh và Trường Vũ thôi bác à
em cũng mún kiếm của Tuấn Vũ nhưng ko có bác ạ
hic

hopdinh

Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Um.. Bác à! Thôi anh em ta đành chia sẻ cùng sở thích vậy! Em "kết" nó lắm nhưng không có đành chịu. Dù sao vẫn còn có bác tiepk2c quan tâm và chia sẻ cùng em. Không biết còn bác nào nữa không hay vì các bác còn bận giải quyết công việc mà chưa vào ghé thăm được.

Bên trên