Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

phuongle213

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

ban ơi cho mình xin album: lien khuc cho nguoi tình của asian 69 nhak! thanks bạn nhiều lắm lắm!

tyfnmax

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác có bài " Cho người vào cuộc chiến " và " Ngày mai tôi về " của Tuấn Vũ, em rất thích 2 bài này mà lùng sục hoài mà không thấy. Bác nào thích chơi dòng nhạc này có thì cho em xin với, tks!

"Cho người vào cuộc chiến" của Hồng Trúc :) và " Ngày mai tôi về " của Trường Vũ thôi

hoangthuy07

bạn nào có bài
kiếp tằm - mai quốc huy
em giờ thân gái long dong -mai quốc huy
LK: Duyên phận bẽ bàng - Hai bàn tay trắng-mai quốc huy
cho mình xin với ạ,

karaokehd

Member
Bác nào có karaoke bài Về quê của Anh thơ không cho em xin với ạ,không thì beat cũng được,em cám ơ nhiều

tuannguyen100

Well-Known Member

bạn nào có karaoke bài "chìm vào lãng quên" lại "khúc nhạc buồn" của tô chấn phong không ?,mình cảm ơn nhiều !!!

cuongdiesel

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có cho em xin những bài sau với ạ:
Bác Hồ một tình yêu bao la

Chiều Hạ Vàng

Dáng Đứng Bến Tre

Đường Trường SƠn Xe Anh Qua

Giữa mạc tư khoa nghe câu hồ ví dặm

Hát Về Anh

Làng lúa Làng Hoa _ Thanh Hoa

Làng Quan Họ Quê Tôi _ Anh Thơ

Mong ước kỷ niệm xưa

Nỗi Buồn Mẹ Tôi _ Cẩm Ly

Bác nào rảnh up hộ em phát nhé, em cám ơn nhiều :D

Chỉnh sửa lần cuối:

mp5

Bác hung_karaoke có bài Ngàn nỗi nhớ gửi đến em - The men của VinaKTV và bài Ngày xuân vui cưới - Hoài Linh không cho e xin với ạ. Thanhks bác nhiều :)

Bác hung_karaoke ơi có bài ( Mối Duyên Quê - ai hát cũng được) cho em xin với nha thanks bác nhiều

các bác ơi bác nào có cho em xin bai ( Giá như chưa từng quen - HKT - lòng dau tình phai - HKT) thanks bác nhiều

oneway

Member
Dạo này mình thấy box karaoke vắng vẻ quá nên mạo muội lập ra topic này để cho không khí vui tươi 1 chút.
Mỗi ngày mình sẽ up 1 bài karaoke theo yêu cầu của các bạn. Tính từ 0h nhé. Người nào cm sớm nhất thì mình sẽ up bài hát theo yêu cầu của bạn đó.
Nếu bài hát đó có file VOB thì mình sẽ up VOB. còn nếu k có thì .dat và .mpg cũng mong ae thông cảm nhé.
Xin mở màn ngày 12/10 bài hát đang hot .

Do page khá dài nên mình tổng hợp các bài đã share của ae trong này nhé.

Vẫn chưa hết nhưng sẽ cố gắng làm nốt.
Xin thay mặt mọi người cám ơn các mạnh thường quân karaoke đã lên đây share cho ae Và hi vọng topic này sẽ nhanh chóng trở thành top view của box chúng ta :x

Và nếu topic này có ích cho bạn thì hãy ấn thank nhé ^^!

Chủ thớt ơi, ý tưởng file word này rất tốt, nhưng lâu lắm rồi không thấy update nên anh em khó theo dõi những bài đã share quá.

Bên trên