Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

cotiecnho2003

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lien Khuc Thuyen Xa Ben Do - Ngo Quoc Linh ft On Bich Ha (YS)

[hide]
https://www.fshare.vn/file/RYCH5Y5HTD32[/hide]

Em muốn mang đến những gì tốt nhất đến các ACE, nếu có ốp trùng thì đừng buồn tội nghiệp em nha !

Chúc các bác ca hát vui vẻ với 2 chị em hihihih

hangpy

Member

co bac nao co bai me(khoi my)..,LK Trau Cau( son ha), cat bui vo thuong(quy luan), cat bui cuoc doi(nguyen cong bang) cho em xin nhe. cam on cac bac. Chuc cac bac mot ngay vui khoe.

Chỉnh sửa lần cuối:

tuhabahu

Well-Known Member

Remix của em lại YS làm..quái nhỉ:(

tieupham263

Well-Known Member

co bac nao co bai me(khoi my)..,LK Trau Cau( son ha), cat bui vo thuong(quy luan), cat bui cuoc doi(nguyen cong bang) cho em xin nhe. cam on cac bac. Chuc cac bac mot ngay vui khoe.

Lần sau pác chịu khó gõ tiếng việt cái ha..nhìn post kiểu này người ta thường next..mình quote lại cho pác nào giúp pác..>:)

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác nào cắt nhạc hay, cắt 4 tracks cho em bài

Vì không còn yêu - Vũ Duy Khánh ft. Ruby - YS

Thanks..

Chỉnh sửa lần cuối:

hangpy

Member

---------- Post added 01-03-2015 at 08:16 ----------

[/COLOR]
Lần sau pác chịu khó gõ tiếng việt cái ha..nhìn post kiểu này người ta thường next..mình quote lại cho pác nào giúp pác..>:)

Da cam on Bac...may em khong danh duoc chu co dau. Chuc Bac mot ngay vui khoe nhe!

Chỉnh sửa lần cuối:

baygio

Member

Bác nào có Bài Tango Xa Rồi giọng Nam cho xin cám ỏn

bienman

Active Member

hidden content may not be quoted

Em muốn mang đến những gì tốt nhất đến các ACE, nếu có ốp trùng thì đừng buồn tội nghiệp em nha !

Bạn có lòng là được, ít nhiều, độc hiếm trong đây các bô lão (thong_the, nhhh, Hóng_Hớt... ) có hết bạn à. Tinh thần chia sẻ của bạn rất đáng trân trọng. :-bd.

minhthe052000

Well-Known Member

Em cũng nghe vậy.
Mà bị karaoke làm khùng hay sao, lụm 1T DVD cũ về ngồi lựa oải luôn. Nhưng cũng lụm được một mớ chưa có. để lưa xong xem có gì là hàng độc không :D:D:D

Bài này cũng gọi là hơi hiếm

Hiếm thật đó bác Thông ơi, share cho em soạn ké với ;) :D

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

hidden content may not be quoted

Em nhử được hàng của bác rồi, em tung 1 bản "vô danh" lên đổi lại được bản Yuosing thì lời quá rồi còn gì! Kéo về thay ngay cho nóng! =))

Ái chà, Yousing xài cái clip nhiều chữ chạy bên dưới quá, rối mắt thật đó, hát một hồi toàn ngồi đọc số ĐT! :))

Chỉnh sửa lần cuối:

HÓNG HỚT

Active Member

Em mà có hàng...để chơi một mình em bứt rứt lắm ...Thế nào bác ấy cũng lên ít độc dược thôi bác ơi..Đàn ông chính nhân quân tử mà.
- Âu cũng là tâm tư của nhiều Bác trên này. Một số Bác vì niềm đam mê không tiếc "đầu tư", xong rồi lại phải nghĩ làm cách nào đó để chia sẻ với anh chị em một cách phù hợp nhất... đáng nể thật các Bác ạ!:-bd

minhthe052000

Well-Known Member

Vãi cả phương án hóng hàng :D. Chắc cũng không thua gì Hóng Hớt bạn nhhh nhỉ.
Minh Tuấn share hàng với anh em đi em ơi, hông chịu nữa kêu thêm minthe052000 vô làm chứng nghe (lần trước có nghe nói em để quên đĩa ở quê, máy hư...). Em né đạn khéo lắm, nhưng lần này anh nghĩ em không nên từ chối nữa. Có bao nhiêu chơi bấy nhiêu, thứ I thật lòng, thứ II hòa đồng em nhé.

Anh bienman nói chuẩn lắm. :D:D

HÓNG HỚT

Active Member

Vãi cả phương án hóng hàng . Chắc cũng không thua gì Hóng Hớt bạn nhhh nhỉ.
Minh Tuấn share hàng với anh em đi em ơi, hông chịu nữa kêu thêm minthe052000 vô làm chứng nghe (lần trước có nghe nói em để quên đĩa ở quê, máy hư...). Em né đạn khéo lắm, nhưng lần này anh nghĩ em không nên từ chối nữa. Có bao nhiêu chơi bấy nhiêu, thứ I thật lòng, thứ II hòa đồng em nhé.
Anh bienman nói chuẩn lắm. :D:D
:))Chỉ chuẩn 99% thôi Bác cả ơi... bớt đi hai chữ Hóng Hớt trong í thì chuẩn 100%

Bên trên