Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

hataigiang

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác muốn luyện tiếng Anh thì bác phải dẹp bỏ xấu hổ . Cứ gặp người nước ngoài là bác cứ phang và quơ tay, chân cho họ hiểu. Ai cười thì hở 10 cái răng hoặc gió vô đau bụng ráng chịu . Chúc bác may mắn và thành công!

Cám ơn bác đã động viên!

conmeocon197

Tinh Tham Duyen Que (4 Tracks) - Thanh Le ft. Dang Thuat

ốp hơn 4 tiếng mà chưa xong nữa, chán thiệt

[hide]
https://www.fshare.vn/file/O5GIZ6JZ2ZIB[/hide]

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

-
- Hôm trước Em đưa Clip 1 nhóm tập nhạc lên, Anh cứ nghĩ Em là ca sĩ, nhạc công là cái Anh ôm guitar gẩy cho 2 người đẹp hát cơ.... :))

Dung rồi dó bác coi chừng nhầm hàng .....giả thật khó bik ge .Thêm chữ .com bác có thể vào do hát hò onl. thi thố tài ngệ nhé hay thu âm tuỳ hỉ ....wa cách hát bik bác có rành về am nhạc hay ko à ...trong do nhìu cs hát chuẩn và hay lắm khi nào váo hát hú mình 1 tieng vào nge với ;));));))

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Dung rồi dó bác coi chừng nhầm hàng .....giả thật khó bik ge .Thêm chữ .com bác có thể vào do hát hò onl. thi thố tài ngệ nhé hay thu âm tuỳ hỉ ....wa cách hát bik bác có rành về am nhạc hay ko à ...trong do nhìu cs hát chuẩn và hay lắm khi nào váo hát hú mình 1 tieng vào nge với ;));));))
Sáng nay có Bác Hangpy hướng dẫn Em vào đó rồi. Vào xong Em thấy hình ảnh cổ vũ nhấp nháy, chữ bé tý, cứ loằng quằng rối hết cả lên. Em hoa mắt quá lại phải bay ra:))

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Sáng nay có Bác Hangpy hướng dẫn Em vào đó rồi. Vào xong Em thấy hình ảnh cổ vũ nhấp nháy, chữ bé tý, cứ loằng quằng rối hết cả lên. Em hoa mắt quá lại phải bay ra:))

cái j từ từ rồi cũng sẽ quen8->..,,,,.mình hát trong dó 2 năm rồi cơ .\:D/\:D/..vô riết bị ghiền ko khéo lại bỏ vk con nhé bác =))=))....dơn giản hát hay nhìu Fan hâm mộ vk ghen.:p:p.........Ứ chịu nổi

thangvtv3

Active Member

Từ Thuở Yêu Em - Lâm Nhật Tiến
hidden content may not be quoted

Bài Ca Của Đêm - Lâm Nhật Tiến

Mưa Trên Biển Vắng - Lâm Thúy Vân, Ngọc Lan

Đúng là chỉ có gọi bác cả của toppic là có ngay. Em cảm ơn bác rất nhiều :D.

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chỉ uổng phí thời gian:))8-};));));)) ...nếu hát K thì chỉ có YSHD là chủân âm thanh rõ, giọng ca hay trên cả tuyệt vời ......Còn Guitar là phải chơi và hát live mới nghe hay

Cũng chả có Guitar cho bác hát hoài đâu mà live với không live...Người ta Làm thử vài bài Karaoke Demo để khẳng định...Và nhận thấy nó cũng chẳng nhàn hạ chút nào. Ra 1 bài cũng chua phết :D...Không ngon và ngọt như ngồi Hóng nhạc :D.

---------- Post added 02-03-2015 at 17:18 ----------

Đúng là chỉ có gọi bác cả của toppic là có ngay. Em cảm ơn bác rất nhiều :D.

Sorry bác không đáp lễ kịp vì em hơi bận bịu tí :D.

Banh thi

Well-Known Member

Bác nào có ơi cho em Người tình Nam Mỹ , Tiếng kinh cầu xa (Quách Tuấn Du) ... cám ơn ...!

Chỉnh sửa lần cuối:

saigon66

Member

Có bác nào cho mình xin bài Rừng lá thấp... Mercie nhiều.

bienman

Active Member

Trong khi đợi bạn thông_thế lên hàng hot từ "bí mật ngôi mộ cổ", bienman giới thiệu với các bạn 1 nhạc phẩm của nhạc sĩ Trầm Tử Thiêng, cảm giác chờ đợi thật khó tả X_X :p

Link tải phim
[hide]http://www.fshare.vn/file/R67AKQMQJ6XV[/hide]

QuachSangSang

Trong khi đợi bạn thông_thế lên hàng hot từ "bí mật ngôi mộ cổ", bienman giới thiệu với các bạn 1 nhạc phẩm của nhạc sĩ Trầm Tử Thiêng, cảm giác chờ đợi thật khó tả X_X :p

Link tải phim

bài này chắc hình tuấn vũ thôi chắc giọng Phương Lam

tieupham263

Well-Known Member

Pác cứ lên nhạc xưa kiểu này thì e ủng hộ liền..có Tuấn Vũ thì e lại càng thích..thank pác cả:)>-

Bên trên