Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lên cái này, để cỗ vũ tinh thần Bác Thông gom hàng thành đĩa, post lên cho kịp thời.... :))
Mùa Thu Lá Bay - Thảo Sương.vob:
hidden content may not be quoted

Cái bài này trong 1 disk khác em dò mới được 14 bài. không phải trong disk có bài nghèo nhưng vì trùng tên nên có lẽ bác bạn xóa mất bài này trong disk có bài nghèo nên disk có bài nghèo thiếu đúng bài này :D:D:D

nhhh

Well-Known Member

Cái bài này trong 1 disk khác em dò mới được 14 bài. không phải trong disk có bài nghèo nhưng vì trùng tên nên có lẽ bác bạn xóa mất bài này trong disk có bài nghèo nên disk có bài nghèo thiếu đúng bài này :D:D:D

Bữa nào lên thì cho em xin tên đĩa luôn để tiện ghi chú nha bác Cả :D. Hàng blue Ocean có lẽ lằm rải trong đám nhạc chưa phân trung tâm nên em cho nó lên đường hết rồi :D

HÓNG HỚT

Active Member

tiếp giùm mình mấy bài của anh Mạnh:
Tình Bơ Vơ - Mạnh Quỳnh
Khóc Thầm - Mạnh Quỳnh
Đường Về Quê Hương - Mạnh Quỳnh
thks
Hàng này em thấy lôi Bang chủ kia ra cũng thua thôi..Bác chờ xem có Môn Phái nào cao thủ hơn không :D.
Trong 3 bài đó Em đỡ được 1 bài, nhưng chỉ là hàng convert, không còn nguyên gốc VOB nữa.
https://flic.kr/p/rFSQeT
Em lên cổ vũ Bác gom cho nhanh, 14 bài cũng khá rồi Bác ạ. Bài này Em xin được của 1 Bác, là bài lẻ Bác ạ! Bác gom xong, Bác lên luôn nhé, Em đang có hứng tập hát theo disk Bác ạ:))

thong_the

Well-Known Member

Trong 3 bài đó Em đỡ được 1 bài, nhưng chỉ là hàng convert, không còn nguyên gốc VOB nữa.

Em lên cổ vũ Bác gom cho nhanh, 14 bài cũng khá rồi Bác ạ. Bài này Em xin được của 1 Bác, là bài lẻ Bác ạ! Bác gom xong, Bác lên luôn nhé, Em đang có hứng tập hát theo disk Bác ạ:))

14 bài là cái disk kia, còn cái disk nghèo thì thiếu đúng cái bài bác up là đủ hết 25 bài rồi, nhưng em lại để trong HDD chung với NDBD nên không có gắn, nên cũng chả dò được mạnh quỳnh NDBD có hay không :D:D:D

Mà bác ơi bài thăm mẹ em mới nghe thì thấy beat nó phối hơi khác nhưng hình như vẫn đúng mà tone và tempo :D:D:D

nhhh

Well-Known Member

14 bài là cái disk kia, còn cái disk nghèo thì thiếu đúng cái bài bác up là đủ hết 25 bài rồi, nhưng em lại để trong HDD chung với NDBD nên không có gắn, nên cũng chả dò được mạnh quỳnh NDBD có hay không :D:D:D

Mà bác ơi bài thăm mẹ em mới nghe thì thấy beat nó phối hơi khác nhưng hình như vẫn đúng mà tone và tempo :D:D:D
Đủ 25 bài là lát nữa bác Thông lên luôn :D.

HÓNG HỚT

Active Member

- Ok Bác cả, lúc nào rảnh Bác cắm cái HDD kia Bác up lên nhé.
- Vâng, tone và tempo đúng chuẩn rồi. Em là muốn nhờ Bác nghe xem, có cách nào giảm bới độ chói chói trong Beat khi nghe hay không? Thanks Bác nhiều!!!
Phải chăng đây cũng là 1 cách để xin nhạc :D, bienman cũng cổ vũ với bạn 1 tay =D>
Cảm ơn Bác cả, thì đúng là một cách xin nhạc đấy Bác ạ:))
Bài này em tra không có bác ơi! :D
Bài này có một bản của Bác Lê Huỳnh làm thành HD, nếu Em nhớ không nhầm8->

thong_the

Well-Known Member

Đủ 25 bài là lát nữa bác Thông lên luôn :D.

- Ok Bác cả, lúc nào rảnh Bác cắm cái HDD kia Bác up lên nhé.
- Vâng, tone và tempo đúng chuẩn rồi. Em là muốn nhờ Bác nghe xem, có cách nào giảm bới độ chói chói trong Beat khi nghe hay không? Thanks Bác nhiều!!!

Cảm ơn Bác cả, thì đúng là một cách xin nhạc đấy Bác ạ:))

Bài này có một bản của Bác Lê Huỳnh làm thành HD, nếu Em nhớ không nhầm8->

Em đang chỉnh thử cái beat của bài biển tình cẩm ly mà bác quangthiet up lên, nó trật tone mà bass rền quá nên chỉnh quá khó, chỉnh nãy giờ mà không được, không biết bản này có karaoke vob gốc không nhỉ :D:D:D

nhhh

Well-Known Member

tiếp giùm mình mấy bài của anh Mạnh:
Tình Bơ Vơ - Mạnh Quỳnh
Khóc Thầm - Mạnh Quỳnh

thks
Em lục lọi chỉ tìm được bản này mà dạng VCD R/L ngày xưa thôi. Bác dùng tạm...Bác nào tách thành 2track cho em xin luôn :D.
[hide] http://www.fshare.vn/file/4NQEKCPAYPDJ
[/hide]

HÓNG HỚT

Active Member

Em đang chỉnh thử cái beat của bài biển tình cẩm ly mà bác quangthiet up lên, nó trật tone mà bass rền quá nên chỉnh quá khó, chỉnh nãy giờ mà không được, không biết bản này có karaoke vob gốc không nhỉ :D:D:D
Em thấy Biển Tình Yêu thì có VOB của Cẩm Ly thôi, còn Biển Tình thì Em cũng chưa gặp VOB

HÓNG HỚT

Active Member

Em lục lọi chỉ tìm được bản này mà dạng VCD R/L ngày xưa thôi. Bác dùng tạm...Bác nào tách thành 2track cho em xin luôn :D.
hidden content may not be quoted
- Để Em thử xem sao.... nhưng hơi lâu chút vì giờ Em chạy đi có việc chút. Nếu không Bác nào xử lại cho Bác, lát về Em thử chuyển!
- Đỡ cùng Bác 1 bản:
Khóc Thầm - Mạnh Quỳnh.mkv:
[hide] https://www.fshare.vn/file/3YCKHGIXXLWI [/hide]

thong_the

Well-Known Member

Sau một hồi chỉnh tá lả, rốt cuộc phải dùng chiêu xào, xài tạm. Mấy bác nào thích thì kéo nghe thử giúp xem có dùng được không :D

Biển tình - Cẩm Ly (Của bác quangthiet) đã thay beat và music

https://www.fshare.vn/file/BOA4EFNQFLJK

nna19x6

Bác nào giúp e làm bài cô thắm về làng của băng tâm và đoàn phi vs ạ :3

HÓNG HỚT

Active Member

có bác nào còn giữ links Asia Karaoke 55 - Chuyện Tình Hoa Mai không ạ em lỡ tay xóa mất tiu X_X

HÓNG HỚT

Active Member

HÓNG HỚT

Active Member

- Thấy có 1 link convert sang mkv rồi, nhưng rất khó bắt link, mạng phải good lắm mới bắt được link.
- À, Bác trường kỳ kháng chiến cơ mờ, mời Bác vào thử: 98.194.215.185 - /VServer/Karaoke/All Trung Tam/Asia/Asia K 55 - Chuyen Tinh Hoa Mai/

links này thì tầm 2h sáng bắt tốt trước cũng kéo vài bài trong này, ai có links fshare lên dùm em , em hạ gục nhanh tiêu diệt gọn :))

HÓNG HỚT

Active Member

links này thì tầm 2h sáng bắt tốt trước cũng kéo vài bài trong này, ai có links fshare lên dùm em , em hạ gục nhanh tiêu diệt gọn :))
Đúng đó Bác!
- Thi thoảng cũng phải kéo dạng links này, phải rình cái lúc bắt dễ nhất thì nó lại chạy vù vù:))

Bên trên