Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trên đây giờ loạn hết rồi các bác mình à, nhờ mod xử lý mấy cái dụ lấy nick người ta, tuy khát dấu nhưng nhìn thấy hơi gióng gióng nick người ta thì mời ra ngoài côn đảo để cho bỏ cái tội lấy nick.

thong_the

Well-Known Member

Ai kêu tui đó ... . Bài Banh thi là bài nào vậy bác , e chưa nghe QD ca bài này ... hiihi . Rất vui khi bác nhắc tới em !

Bác Thòng ui sửa beat Xa nhau lần nữa dùm ae đi bác ... !

Đây nè bác ơi, em chỉ chỉnh khớp thôi chớ không chỉnh âm thanh nhé bác

Xa Nhau Lan Nua - Tuan Ngoc Beat.ac3
https://www.fshare.vn/file/F2P7HNIBRLG5

Xa Nhau Lan Nua - Tuan Ngoc Music.ac3
https://www.fshare.vn/file/BZRKAG4WWN8V

nhhh

Well-Known Member

:-bd:-bd:-bd:D Câu nói chuẩn của năm

Hóng Hốt có lâu rồi mà bác!

Bác gặp mình là bác hết thề rồi:)):)):)):)):)):)):)):)):)):D:D:D:D=))=))=))

Trên đây giờ loạn hết rồi các bác mình à, nhờ mod xử lý mấy cái dụ lấy nick người ta, tuy khát dấu nhưng nhìn thấy hơi gióng gióng nick người ta thì mời ra ngoài côn đảo để cho bỏ cái tội lấy nick.

%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(

Rồi...vậy là các bác quậy tới bến luôn :)). Phấn đầu 7000Page và Hốt, Hớt, Hót được có 70 bài Karaoke..còn lại toàn Hốt, Hớt với Hót choảng nhau :))..Quá đã luôn..:))

bienman

Active Member

Rồi...vậy là các bác quậy tới bến luôn :)). Phấn đầu 7000Page và Hốt, Hớt, Hót được có 70 bài Karaoke..còn lại toàn Hốt, Hớt với Hót choảng nhau :))..Quá đã luôn..:))

Theo ý kiến chủ quan bienman nghĩ cái gì cũng vậy kể cả vui đùa cũng nên có giới hạn, thứ nhất để đúng tinh thần mà chủ topic lập ra, thứ đến tránh những chuyện không hay :-bd. Sở dĩ topic này đạt được con số tính đến ngày hôm nay (20-3-2015) là 4531 trang là vì tính chuyên môn cao và sự nhiệt tình chia sẻ nhạc của anh chị em chứ không phải những vấn đề khác. Hy vọng mọi chuyện đâu lại vào đấy như vốn tốt đẹp của nó trước đây ;)

Banh thi

Well-Known Member

Đây nè bác ơi, em chỉ chỉnh khớp thôi chớ không chỉnh âm thanh nhé bác

Xa Nhau Lan Nua - Tuan Ngoc Beat.ac3
https://www.fshare.vn/file/F2P7HNIBRLG5

Xa Nhau Lan Nua - Tuan Ngoc Music.ac3
https://www.fshare.vn/file/BZRKAG4WWN8V
Thanks bác Thòng hàng nhé ... hihhih
Không biết em chép có thiếu không mà chả dính bài nào của đĩa này :D. May quá nó mà toàn clip sân khấu thì em tiếc chết mất :D.
Bác này nghiện kok năng gồi ... khhkkh

Theo ý kiến chủ quan bienman nghĩ cái gì cũng vậy kể cả vui đùa cũng nên có giới hạn, thứ nhất để đúng tinh thần mà chủ topic lập ra, thứ đến tránh những chuyện không hay :-bd. Sở dĩ topic này đạt được con số tính đến ngày hôm nay (20-3-2015) là 4531 trang là vì tính chuyên môn cao và sự nhiệt tình chia sẻ nhạc của anh chị em chứ không phải những vấn đề khác. Hy vọng mọi chuyện đâu lại vào đấy như vốn tốt đẹp của nó trước đây ;)

Câu nói bấc hủ của tháng này, hi vộng cái bác hónghót gì đó độc đượt sẽ hiểu đượt í của bác

Hóng Hốt

Em cũng muốn "tự thú" cho xong, ngặt nỗi bác Mod nói em mà tự thú là bác ấy BAN hết nick của em nên em..."teo" rồi bác bienman ơi! Thôi, em theo bác chủ Zing lên núi luôn, em thề không xuống nữa đâu! :-h

nhhh

Well-Known Member

- Em nghĩ là chuyện này cũng đang khép lại rồi bác...Lúc đầu theo thiển nghĩ của em là mọi người có ý tạo nick Hóng vì thấy nó hợp với tinh thần Hóng và hớt những bài nhạc karaoke...đại khái lót dép chờ :D.
- Và những nick sau này Liệu có ý định phá bĩnh nick Hóng Hớt hay không thì cái này em không rõ..Và nếu có ý tưởng đó thì nó ý tưởng đó đã bị sập tiệm rồi, chả giải quyết được gì :D.

nhhh

Well-Known Member

Em cũng muốn "tự thú" cho xong, ngặt nỗi bác Mod nói em mà tự thú là bác ấy BAN hết nick của em nên em..."teo" rồi bác bienman ơi! Thôi, em theo bác chủ Zing lên núi luôn, em thề không xuống nữa đâu! :-h

Bác tự thú riêng với em đi :D...Like:)).

Bình yên đã trở lại với ae, chúc lên đường bình an, tu thành công nhớ đừng về truyền đạt cho đệ tử nha kẻo lộn xộn tiếp.

minhthe052000

Well-Known Member

Em đoán bác là "đờ lờ bờ" không biết có trúng giải ko?

thong_the

Well-Known Member

Bác tự thú riêng với em đi :D...Like:)).

8T mà còn hóng, đúng là bác nghiện karaoke rồi. cai nghiện đi bác ơi, kẻo có ngày báo chí đăng có người gục tại bàn máy tính do hóng karaoke liên tục 3 ngày liền không nghĩ (giống mấy cái bác gì chơi game online mà die luôn đó) =))=))=))=))

lequynhan

Well-Known Member

8T mà còn hóng, đúng là bác nghiện karaoke rồi. cai nghiện đi bác ơi, kẻo có ngày báo chí đăng có người gục tại bàn máy tính do hóng karaoke liên tục 3 ngày liền không nghĩ (giống mấy cái bác gì chơi game online mà die luôn đó) =))=))=))=))

:-j Bác Cả nghĩ luôn xa và bọn em sẽ được ăn xôi!

thong_the

Well-Known Member

:-j Bác Cả nghĩ luôn xa và bọn em sẽ được ăn xôi!

Kể cũng bực mình bác nhân nhỉ, lúc mạng yếu thì mấy cha up quá trởi luôn, mới nâng cái mạng lên mấy cha lại toàn 8 chả cha nào chịu up hết, thiệt là bất công quá đi đó mà.... :D:D:D

Bên trên