Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

langdunam2005

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nhà cháu xin các bác...Bác nào có bài DẠ KHÚC CHO TÌNH NHÂN Đàm Vĩnh Hưng hát không ạ...Cám ơn thật nhìu ạ...

HÓNG HỚT

Active Member

Bài này là Tình Khúc Cho Em đó Bác ơi.... hay nó còn tên gọi là Dạ Khúc Cho Tình Nhân nhỉ?
Hay em nén bản khác nhé! khoảng 8.0 Mbps thôi!
- Em cảm ơn Bác. Vấn đề nằm ở tốc độ mạng Em đang sử dụng Bác ạ. Khi kéo cần một khoảng thời gian rất dài, chỉ cần mạng không đảm bảo là file sẽ hỏng, hoặc bị méo hình và tiếng ngay:))
- Chỉ rình được lúc ở cơ quan, sếp đi vắng là cắm HDD vào kéo khí thế thôi Bác ạ:))

Banh thi

Well-Known Member

Các bác cho e bài Tình yêu ơi , Khoảng cách (Quang Dũng) với , cám ơn!

bienman

Active Member

Em vừa làm lại bài thứ 2! PBN 104

Mãi Một Mối Tình Đầu - Sáng tác: Thái Thịnh & Tùng Châu; Biểu diễn: Trịnh Lam & Diễm Sương

File size : 1.92 GiB
Duration : 4mn 50s
Video
Nominal bit rate : 54.0 Mbps
Width : 1 920 pixels
Height : 1 080 pixels
Display aspect ratio : 16:9
Audio #1
Format : FLAC
Channel(s) : 2 channels
Sampling rate : 48.0 KHz
Bit depth : 24 bits
Title : Music

Link: http://www.fshare.vn/file/8FARR8KWKT8C

Vãi hàng của bạn Quý Nhân thì quá chuẩn rồi, nhưng mà cái HDD 2T của bienman vừa chứa nhạc, phim, karaoke giờ không nhồi nhét nổi, buồn thiệt chớ :((.

bienman

Active Member

Bướm trắng - Tuấn Vũ - version hay nhất :D hát cho TT Làng Văn.

Link tải phim
[hide]Link die zồi[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

tieupham263

Well-Known Member

Vãi hàng của bạn Quý Nhân thì quá chuẩn rồi, nhưng mà cái HDD 2T của bienman vừa chứa nhạc, phim, karaoke giờ không nhồi nhét nổi, buồn thiệt chớ :((.
Cái HDD của e dạo này luôn trong tình trạng thiếu hụt..kéo mấy bộ film USLT cái hết chỗ luôn..^:)^

tieupham263

Well-Known Member

Bài này Em thấy YS có rồi mờ Bác chủ... Không biết Em nhớ có chính xác nữa không!
Cái của anh biển mặn hình như hát lúc giọng còn bá chấy..nên nghe mùi hơi giọng trong đĩa the best of Tuấn Vũ..ko bít đúng ko nhỉ\:D/

chuabanoidoc

Well-Known Member

Mình rất thích loại Karaoke HD này lắm.Nhưng chỉ để coi và hát theo thôi

bienman

Active Member

KOK a đẩy chữ lên cáo chút nữa, sát dưới quá. với lại chữ chạy hơi lag :D
Cá nhân hóa đó bạn tình :p. Nói vậy chứ về khoản làm karaoke bienman còn phải học hỏi, nhờ vả anh em nhiều nữa, yên tâm nhé ;) :))
Cảm ơn bạn tinhcaydang góp ý, sẽ cố gắng khắc phục :D.
Bài này Em thấy YS có rồi mờ Bác chủ... Không biết Em nhớ có chính xác nữa không!
Bạn Hóng xem kỹ lại giùm mình, tại mình không có của YSHD bản này nên không rõ, nếu có rồi để mình gỡ :D.

Bên trên