Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

minhhong76

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Giai Điệu Tự Hào Tình Đất Đỏ Miền Đông - Đan Trường -HD Karaoke Beat_Only. Hàng của Lu Phong

[hide] https://www.fshare.vn/file/BKOGY8XQKEYE [/hide]

minhthe052000

Well-Known Member

Bác minthe052000 còn bài Nắng Hạ... nữa nhé...
Thnkx bác nhiều....

Của Ngọc Lan em không có sis ạ, Em thấy beat của Ngọc Lan có trên sannhac đó sis

Em post lên của Ngọc Huệ và Sơn Tuyền sis xem có hát được ko nhé
Nang Ha - Ngoc Hue - Lmk20.Vob
[hide]
https://www.fshare.vn/file/27HL85ORIXVD
[/hide]
Nang Ha - Son Tuyen - Sontuyenkhvsl.Vob
[hide]
https://www.fshare.vn/file/K4J3KAG53OYJ
[/hide]

nguphung

Active Member

Thêm vài bài nắng hạ nữa :

Nang Ha - Trinh Vinh Trinh - DXK114.Mkv
hidden content may not be quoted
Nang Ha - Anh Thu - Usak14.Vob
Nang ha - Hoai Huong - PVK18 _ PVK06.mkv

Wow... thnkx bác nhiều thật nhiều...

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Liên Khúc Trầu Cau - Sơn Hạ ( Music )

Thanks bác nhiều nhé.
Karaoke bác làm thuộc hàng đỉnh chuyên nghiệp rồi..Nhưng em có tí đóng góp ý kiến là em thấy cái logo tiêu đề của bác hơi nặng nề, nhìn hơi cứng...Không phải tại nó to mà em nghĩ chau chuốt vuốt, bo, hoặc phối mầu khác nhẹ hơn kiểu gì cho nó nhẹ nhàng thanh thoát hơn chút nữa có khi đẹp hơn đấy bác...Chút đóng góp ý kiến cá nhân mong sản phẩm hoàn hảo nhất...hii.:D.
- Để em cài photoshop lại em thử phối xem màu khác nhìn nó thế nào nếu thấy ổn thì em gửi bác xem. Còn xấu hơn cũ thì bỏ :D

manhhahp

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Thanks bác nhiều nhé.
Karaoke bác làm thuộc hàng đỉnh chuyên nghiệp rồi..Nhưng em có tí đóng góp ý kiến là em thấy cái logo tiêu đề của bác hơi nặng nề, nhìn hơi cứng...Không phải tại nó to mà em nghĩ chau chuốt vuốt, bo, hoặc phối mầu khác nhẹ hơn kiểu gì cho nó nhẹ nhàng thanh thoát hơn chút nữa có khi đẹp hơn đấy bác...Chút đóng góp ý kiến cá nhân mong sản phẩm hoàn hảo nhất...hii.:D.
- Để em cài photoshop lại em thử phối xem màu khác nhìn nó thế nào nếu thấy ổn thì em gửi bác xem. Còn xấu hơn cũ thì bỏ :D

Thanks bác, e cái khoảng PTS kém lắm, bác desig e 1 cái đi, e cảm ơn trước nhé

welcometohome

Active Member

:)) Mình chỉ cần đọc qua cái ý bạn nói và bác welcomtohome nói là đã biết rồi.
Bởi vì sao mình mới dám nói những điều đó với cậu, bởi vì mình cũng làm hàng vài nghìn bài kok rồi chứ cũng ko ít, gặp những bài như của cậu nhiều lắm, toàn bó tay thôi ( có lẽ level mình chưa đủ để làm những beat như vậy )
Tại sao khi những beat phối, người bán hay ghi ( Phối Chuẩn ), những beat đó mới là khớp với track music, có dài ngắn 1 2s thì cắt là oke
Còn trên 4rom này là nơi để ae giao lưu học hỏi, mình có nói thì cũng là nhận xét, góp ý, trên những gì mình biết, chứ ko phải là chém gió đâu

P/S: Lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm trường hợp như thế này

bác ấy không biết thôi nói chung người không biết không có tội :)) hơi cực cho người chạy chữ thôi nhưng chạy vẫn được, chắc tại bác không biết bài đó nên khó là phải, welcome biết nên làm nốt hết :D lúc đầu cũng tưởng beat với music khớp ỷ y làm theo music khi mux beat vào thì hát lòi bảng họng cũng ko tài nào dc :)) thành ra làm cái thứ 2 cho bác ấy
PS: bác bị lòi đuôi rồi kìa người của YS :))

Chỉnh sửa lần cuối:

nhacthemvui

Member

bác ấy không biết thôi nói chung người không biết không có tội :)) hơi cực cho người chạy chữ thôi nhưng chạy vẫn được, chắc tại bác không biết bài đó nên khó là phải, welcome biết nên làm nốt hết :D lúc đầu cũng tưởng beat với music khớp ỷ y làm theo music khi mux beat vào thì hát lòi bảng họng cũng ko tài nào dc :)) thành ra làm cái thứ 2 cho bác ấy

Nói chung là tiếng việt hơi phức tạp, nói một câu mà hiểu nhiều nghĩa.

manhhahp

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cái này có beat kg bác mạch nha?

E ko có bác à, 1 số bác trên này có đấy
Em "vã" cái LK này quá, cho nên làm cái bài kok music cho nó chống vã
Biết đâu tí hòm thư lại có cái beat rơi vào thì ngon

Chỉnh sửa lần cuối:

minhthe052000

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

E ko có bác à, 1 số bác trên này niều bác có đấy
Em "vã" cái LK này quá, cho nên làm cái bài kok music cho nó chống vã
Biết đâu tí hòm thư lại có cái beat rơi vào thì ngon

Em nghĩ bác Tinhcaydang có beat LK này đó, bác manhhahp pm thử bác ấy xem sao? ;)) ;))

Bên trên