Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chỗ Quý Nhân bắt đầu chuyển sang hè thôi à? Trong đây đã có 3 cơn mưa, hy vọng sang mùa mưa để bà con có nước cày cấy, tưới tiêu ;).

:D Ngoài sở thích hát hò bác cũng là người quan tâm tới bà con!

Em thấy trong đó động mưa là báo chí kêu lụt lội hết đường. Không rõ mấy bác trong đó làm gì lúc đường ngập nhỉ? :-S

VAN_LOC

Well-Known Member

Em thấy trong đó động mưa là báo chí kêu lụt lội hết đường. Không rõ mấy bác trong đó làm gì lúc đường ngập nhỉ? :-S

Bác up một số bài 4 track nhạc trẻ hay sến gì cũng được . Bác up càng nhiều càng tốt . Thanks Bác trước . Dung lượng HDD mình khá nhiều

lequynhan

Well-Known Member

Bác up một số bài 4 track nhạc trẻ hay sến gì cũng được . Bác up càng nhiều càng tốt . Thanks Bác trước . Dung lượng HDD mình khá nhiều

Bác Văn Lộc ơi! Em làm gì có bài nào 4 track, mà có em cũng sẽ múc lại thành 2 thôi :D

Tối về em có kho nhưng có 1 bác yêu cầu thì mấy bác mạng khỏe giúp luôn em còn chẳng kịp F5 :))

bienman

Active Member

Thanks bác. Em cũng giống bác ThangVTV thức giấc lúc gần trưa :D. Tầm 8h mà khách gọi em toàn trả lời trong mơ không ah :(. Lười kinh hồn...
Đã 1 lần thực nghiệm ;))

Đọc báo thấy nhiều nơi phải gồng mình chống lại hạn hán như: Ninh Thuận, Bình Thuận, Khánh Hòa... thật khổ, mình may mắn ở nơi ít bị ảnh hưởng, đôi khi có mưa to quá kẹt xe, xe chết máy thì tắm mưa ở... trần quay về với tuổi thơ :)).

lequynhan

Well-Known Member

Đọc báo thấy nhiều nơi phải gồng mình chống lại hạn hán như: Ninh Thuận, Bình Thuận, Khánh Hòa... thật khổ, mình may mắn ở nơi ít bị ảnh hưởng, đôi khi có mưa to quá kẹt xe, xe chết máy thì tắm mưa ở... trần quay về với tuổi thơ :)).

Đã 1 lần thực nghiệm ;))

$-) Em kính nể bác về độ chịu chơi quá! ^:)^

minhthe052000

Well-Known Member

Bác nào có bài này cho em xin với ạ : ;)

Tình Trong Phút Giây - Thanh Lan hoặc Nhã phương
[video=youtube;vghEkwYtr_M]https://www.youtube.com/watch?v=vghEkwYtr_M&index=9&list=PLcX9yJUjMR45VxN7AFHwF-ilusFdt5M-M[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

dong tien

Well-Known Member
Bài "Đời Tôi Cô Đơn" nghe quen quá mà mình search không ra. Bác nào có up lên cho mình xin (cả tone nam và nữ nhé). Cám ơn nhiều.

Banh thi

Well-Known Member

Tiengthoigian ui , bài Mùa Thu Cánh nâu (KL) có kok chưa ?

Bên trên