Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trở về dòng sông tuổi thơ - Lê Anh Dũng
hidden content may not be quoted
- Cứ mỗi lần Bác Toemayman xuất hiện là anh chị em lại có quà bánh, "nhá sái quai hàm" luôn.
- Thanks Bác nhiều nhá.\m/ Hôm nào sắp xếp được Em xuống HP, Em mí Bác offline "demo" phát cho khí thế:))

tangngong

Well-Known Member

Các bác giúp mình bài Xin lỗi Anh - Bằng Kiều ft. Minh Tuyết YS với bản Ái Phương YS với.
2 bài của Hà Anh Tuấn Lạc Lối và Về Đi Em mình thanks rất rất nhiều ạ.

halan0107

Member

Các bác cho e xin bài này :)
LK Người Lính Già Xa Quê Hương - Những Đóm Mắt Hỏa Châu - Xin Anh Giữ Trọn Tình Quê
(Duy Trường - Khánh Hoàng - Quỳnh Dung)

HÓNG HỚT

Active Member

chào tất cả mọi người, bác nào có LIÊN KHÚC NÓI VỚI NGƯỜI TÌNH - CHẾ THANH cho xin về hát hò. cảm ơn nhiều. http://mp3.zing.vn/bai-hat/Lien-khuc-noi-voi-nguoi-tinh-Che-Thanh/IWZBADOD.html
LK này Em xin từ năm trước, giờ vẫn trong tình trạng "Hóng Tiếp"... hình như chưa có karaoke với LK này thì phải. Bác mò được Bác ới Em câu, Em thích cái LK này chết đi được:))

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác giúp mình bài Xin lỗi Anh - Bằng Kiều ft. Minh Tuyết YS với bản Ái Phương YS với.
2 bài của Hà Anh Tuấn Lạc Lối và Về Đi Em mình thanks rất rất nhiều ạ.

Minh da up ban tim tren khung ben phai la thay

Dạo này ko down duơc nhac j mới up nhạc oy mà cũng ko mún dưa lên:-? ..nhạc 4 track bác kieukha dưa cái list cho pà con thèm chơi trốn mất tiêu lun=))=))

Lê Huỳnh

Well-Known Member

em có 1 lô khoảng hơn 2k bài karaoke định dạng MPG ( em lấy ở ổ cứng của đầu karaoke của em) theo các bác có nên delete đi ko. Chất lượng hơi kém các bác ạ. ai có nhu cầu em share hết cho nhé!

dung lượng lớn ko bác??? bác nào hốt về có bài nào hay làm lại Kara HD đi... nhiều bài nhạc trẻ cũ hay lắm.

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Minh da up ban tim tren khung ben phai la thay

Dạo này ko down duơc nhac j mới up nhạc oy mà cũng ko mún dưa lên:-? ..nhạc 4 track bác kieukha dưa cái list cho pà con thèm chơi trốn mất tiêu lun=))=))

Bác chơi cái nick Dethuong mà em thấy bác còn khó tính hơn cả em :))

cuongviet1512

Cho mình xin bài Ru đời đi nhé - giọng nam nhé. Trước nay có mỗi 2 bản giọng nữ (Thanh Lam, Hồng Nhung) thôi. Nếu có thể cho mình xin, hoặc bạn nào làm giúp mình bài Chưa Bao Giờ (Thu Phương - Việt Anh hoặc Hà Anh Tuấn) nữa nhé.Xin cám ơn rất nhiều !

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác chơi cái nick Dethuong mà em thấy bác còn khó tính hơn cả em :))

bác ngĩ coi cái công mình up cho ko down lại vài tuần sau vô xin nửa ......nên mình chỉ họ cách tìm hiệu wa nhất de zuong mún chớt mà bác nói tui khó tính \:D/

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Thi thoảng ngồi nghe nhạc và xem clip cũng vui ra phết các Bác ạ:
- Nhìn cái anh chàng này khi người yêu đi lấy chồng buồn cười đến đứt ruột=))

hangpy

Member

list đây các bác, em đã xóa đi khoảng 200 bài rồi. ai cần bài nào em up lên các bác làm lại nhé. nhưng các bác yêu cầu thì yêu cầu mã số nhé. vì em chưa rename.
http://www.fshare.vn/file/XPGUNFVXQMO6

Bác giappham cho em xin những bài có từ Mẹ nhé, em search trong list của Bác thấy rất nhiều bải về Mẹ rất hay. Có bài nào có từ Mẹ Bác cho em xin nhé, em cảm ơn Bác rất nhiều. Chúc Bác nhiều sức khoẻ.
Giờ em xin mấy bài này trước nhé:
1. 8050492 Chuc Mung Tuoi Me
2. 8051724 Me Toi
3. 8051728 Menh Mong Tinh Me
4. 8057754 Duong Ve Mien Trung
5. 8058577 La Thu Mien Trung
6. 8058716 Mien Trung Trong Toi

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên