Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em có bài Chuyện tình sông hương - Quang Lê By Hoàng Anh Dũng. Trước kéo của bác nào ấy..cũng lâu rồi, mà em hát mấy lần em có cảm giác Beat và chữ nó không khớp lắm. Bác thông hay bác nào có bản khác cho em xin với...

mahnkweh

Well-Known Member

mahnkweh

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:-? Không rõ khách hàng đã sử dụng gói này sau 1 năm khấu trừ hết tiền đặt cọc thì họ có giảm giá cho mình không nhỉ bác?

Giờ đóng trước 6 tháng, tháng đầu tiên sd mình vẫn đóng cước bình thường từ tháng 2 - 7 ko phải đóng tiền, và miễn phí tháng thứ 8. Sau 24 tháng sd khuyến mãi nghe nói VT lại gia hạn cho mình gói khuyến mãi nên bác cứ yên tâm sd. (Ở nhà em xài 30Mbps/s chứ đi làm em vẫn phải dùng gói 3Mbps của VNPT :'( nhiều lúc muốn up cho các bác mà tốc độ tải lên có 60kB/s)

HÓNG HỚT

Active Member

Em có bài Chuyện tình sông hương - Quang Lê By Hoàng Anh Dũng. Trước kéo của bác nào ấy..cũng lâu rồi, mà em hát mấy lần em có cảm giác Beat và chữ nó không khớp lắm. Bác thông hay bác nào có bản khác cho em xin với...
- Bác kiện Bác Lê Huỳnh và Bác donhanvt nhá, 2 Bác ấy lên bài này:))
------------------------------------------------------------------

Nãy Bác Tiepk2c yêu cầu bài Người Thương Kẻ Nhớ - Tuấn Vũ... nhưng Em chỉ có song ca:
Người Thương Kẻ Nhớ - Tuấn Vũ ft Như Mai:
[hide] https://www.fshare.vn/file/BN22VVKYRPZJ [/hide]

nhhh

Well-Known Member

- Bác kiện Bác Lê Huỳnh và Bác donhanvt nhá, 2 Bác ấy lên bài này:))

Hát hoài mà lần nào cũng đuổi theo chữ đuối luôn...hay tại em không theo kịp nhạc nhỉ. Bác nào thử hát hộ em xem em sai hay chữ nó chưa khớp :(. nhạc vẫn còn đang ngân nga mà chữ nó chạy mất tiêu :D.

HÓNG HỚT

Active Member

Hát hoài mà lần nào cũng đuổi theo chữ đuối luôn...hay tại em không theo kịp nhạc nhỉ. Bác nào thử hát hộ em xem em sai hay chữ nó chưa khớp :(. nhạc vẫn còn đang ngân nga mà chữ nó chạy mất tiêu :D.
Em đang bới lại xem cất bài đó chỗ nào.... rồi hát cùng Bác cho tăng tình đoàn kết!=))

nguphung

Active Member

- Há? hát mí Thím Phụng? Thế mờ Em tưởng là Thím Lam Anh hát:))
- Em đi cắm Mic, demo một đoạn nào đó cho khí thế, cổ vũ cho 2 Bác ấy:)>-

Ý troy... hông phải np các bác Cả ơi..^^ sis này chắc là đào độc của bác minhthe052000 đấy ạ... Bác minhthe052000t ơi... Bác nói gì đi chứ ạ... :(:(

mahnkweh

Well-Known Member

Bác nào có bài Thuộc về nhau - Vanh LEG không?

nhhh

Well-Known Member

Ý troy... hông phải np các bác Cả ơi..^^ sis này chắc là đào độc của bác minhthe052000 đấy ạ... Bác minhthe052000t ơi... Bác nói gì đi chứ ạ... :(:(

Em có cho đặc vụ Liên bang mỹ kết hợp với Nga tìm hiểu và báo cáo vào PM của em rồi...Một cao thủ ẩn mình khá chuyên nghiệp nữa thím ạ. Chắc họ hàng bà con gần với cháu ruột con ông hàng xóm bên cạnh cái nhà gần nhà minhthe hát. Rồi minhthe Hack wifi nhà bên cạnh cái nhà có họ với ông hàng xóm nhà minhthe về làm 4track đấy ạ. @-)@-)

nguphung

Active Member

Em có cho đặc vụ Liên bang mỹ kết hợp với Nga tìm hiểu và báo cáo vào PM của em rồi...Một cao thủ ẩn mình khá chuyên nghiệp nữa thím ạ. Chắc họ hàng bà con gần với cháu ruột con ông hàng xóm bên cạnh cái nhà gần nhà minhthe hát. Rồi minhthe Hack wifi nhà bên cạnh cái nhà có họ với ông hàng xóm nhà minhthe về làm 4track đấy ạ. @-)@-)

Vâng..chính thế đấy ạ... np thnkx bác.... :D...Không thì lại oan quá...^^

Chân thành cảm ơn bác Hóng Hớt và bác mahnkweh cả 2 bài đều rất tuyệt
Sẵn đây tặng lại cho bác nào cần bài Sao anh nỡ đành quên - Quang Lê - Lam Anh nhưng chỉ có 3 track thôi à . Bài này 2 track nhạc và beat âm thanh ko đều mà tôi chỉnh mãi ko đc . Nói chung bài này hát ghiền tạm cho vui , vài hôm nữa rảnh rảnh chỉnh lại chuẩn post lại cho các bác
https://www.fshare.vn/file/AVCQEJ75SAQN

Chỉnh sửa lần cuối:

nguphung

Active Member

Em thì ủng hộ 2 người làm 1 pha hấp dẫn cũng rất tuyệt vời.....:D.

np hát feat với bác ý bình thường muh bác Cả... Hay... np nói khí không phải... bữa nào bác làm bản feat... np feat cùng bác... :D:D:p:p... nhỉ bác minhthe052000...

Bên trên