Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cảm ơn bác hung_karaoke đã ra tay cứu giúp. Anh em rất là đang dài cổ chờ hàng................! :D
Mà cái bài Thơ Tình Của Núi này trong DVD Ca Nhạc Sông Đợi - Tân Nhàn &Tuấn Anh & Thu Hà (Bài Cuối Cùng) em có DVD này hồi trước cắt ra mà trong kho lại không có nhỉ :-? quái lạ!
Lại phải down lại kiểm tra.

Hóa ra là không có trong DVD này. Thế mà mấy bác share DVD lại cho list như thường:
1 Thương về xứ Huế (Tân Nhàn, Thu Hà)
2 Thơ tình cuối mùa thu (Tân Nhàn)
3 Bến sông xưa (Thu Hà)
4 Biển (Tuấn Anh)
5 Ở hai đầu nỗi nhớ (Tân Nhàn)
6 Sa Pa, nơi gặp gỡ đất trời (Tuấn Anh, Tân Nhàn)
7 Sông đợi (Tân Nhàn)
8 Thuyền và Biển (Tuấn Anh)
9 Chuyện tình lá diêu bông (Thu Hà)
10 Ngược dòng Hương Giang (Tân Nhàn)
11 Đợi (Thu Hà)
12 Thơ tình của núi (Tuấn Anh, Tân Nhàn)

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Mong bác nào có cho em xin bài "Thao Thức Vì Em" em không có! :D
Em xin cảm ơn nhiều!
Các bác có cho càng nhiều ca sĩ càng tốt!

lequynhan

Well-Known Member

Cảm ơn bác thong_the! Chú em em cần nên xin các bác cho nhanh. hii!
Bài Em Là Tất Cả như bác bảo em Seach lại thấy trong kho có của: Tuan Vu, Mai Thanh Son, Manh Quynh

3RuaDongNai

Bác nào có beat gốc tình yêu mang theo nhật tinh anh hoặc kok gửi mình nhé
cảm ơn rất nhiều

hello_nokia

Member

Bác nào có bài Bài ca trên núi - trọng tấn với bài trên công trường rộn tiếng ca - trọng tấn ft anh thơ share em với ạ
em cảm ơn nhìu nhìu :D

fomen

Member

Có Bài Em Của NGày hôm qua- sơn tùng hát ko bác :)

Cylci

Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hic bạn hung_karaoke up bài Dĩ vãng cuộc đời của Trương Đan Huy nhưng link youtube k tách đc lời, bạn cho mình xin bản karaoke với, mình cám ơn nhiều lắm!

phuanh004

Active Member

E đang tính làm web kara cho tiện việc lưu trữ + share theo các bác thì nên làm kiểu share = youtube như thế này http://www.phuanh004.tk/karaoke , hay là up trực tiếp lên web luôn :D

vmtruong

E đang tính làm web kara cho tiện việc lưu trữ + share theo các bác thì nên làm kiểu share = youtube như thế này Karaoke | Phuanh004 , hay là up trực tiếp lên web luôn :D

Bác là dân MMO ah? Sẽ đụng tới bản quyền nha bác :) up lên youtube là chết acc liên tục. web bác mà bự lên nhìu ng biết thì sẽ có người hỏi thăm :D

phuanh004

Active Member

Bác là dân MMO ah? Sẽ đụng tới bản quyền nha bác :) up lên youtube là chết acc liên tục. web bác mà bự lên nhìu ng biết thì sẽ có người hỏi thăm :D

ko bác ơi mày mò lập web ấy mà :D. Thế chắc phải làm web up lên host mình thôi :D

lequynhan

Well-Known Member

E đang tính làm web kara cho tiện việc lưu trữ + share theo các bác thì nên làm kiểu share = youtube như thế này Karaoke | Phuanh004 , hay là up trực tiếp lên web luôn :D

Ủng hộ ý tưởng của bác!
Làm cho anh em có chỗ giao lưu, chia sẻ. Nhưng theo em bác cũng nên tính tới khi số lượng lớn video clip thì chỗ chứa và cách tìm kiếm nhé! hihi!

phuanh004

Active Member

Ủng hộ ý tưởng của bác!
Làm cho anh em có chỗ giao lưu, chia sẻ. Nhưng theo em bác cũng nên tính tới khi số lượng lớn video clip thì chỗ chứa và cách tìm kiếm nhé! hihi!

tks bác góp ý, về dung lượng thì ko lo rồi rsl no limit all :D . Chủ yếu là tìm dc các ae up nhiệt tình thôi chứ 1 ng up dc vài video mà tất cả down thì ko xuể :p

Bên trên