Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

mnf

Bác nào có kok beat 2 bài này của Lệ Quyên thì cho em xin với: Con tim dại khờ, Ngày mai bên nhau

tiepchelsea

Well-Known Member
Em chào cả nhà
Bác nào có cho em xin bài

ĐÊM BUỒN PHỐ THỊ ( khi phố nhỏ lên đèn ...) - Ngọc Sơn

thanks các bác nhìu

thienhoangdt

Well-Known Member
bác nào có bài kok , vết thương cuối cùng của lưu bích cho em xin với , em trân trọng cảm ơn nhiều .

frog_style

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài Có tất cả nhưng anh mất em - Phạm Trưởng thì cho anh em xin với nhé! Thanks các bác rất nhiều.

quá tuyệt vời bác ơi tiếp đi bác, thanks bác 3ruadongnai nhiều nha !

bác nào có cho mình xin nha - anh từng là tất ca - tam hổ . thanks bác !

frog_style

Thanks! các bác nhiều. có bác nào up cho hướng dẫn làm kara để anh em vào làm giúp một tay với nhé!

hung_karaoke

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

[video=youtube;Q9osQqs018k]http://www.youtube.com/watch?v=Q9osQqs018k&feature=youtu.be[/video]

subaruu

Member

Bác nào có bài Neo đậu bến quê của Quang Lê,trường sơn đông trường sơn tây remix cho mình xin vơi.tks all

Các bác có ai có bài Thơ Ngây của Ý Lan cho mình xin với mình rất cảm ơn

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Thanks! các bác nhiều. có bác nào up cho hướng dẫn làm kara để anh em vào làm giúp một tay với nhé!

vụ này ở trang 495, bác thong_the có nói đến mấy cái pm làm kok , sau đó em cũng đã tìm hiểu và nghiên cứu , nhưng kết quả không như em mong đợi ,để cho ra lò 1 bản kok , phải trải qua rất nhiều công đoạn ( cái này là suy nghĩ đối với bản thân em thôi nha , có lẽ là em chưa có căn bản hihi ) nên đến giờ này mà em vẫn còn bó chân bó tay , nói thật có nhiều bản kok rất là hay , riêng đối với bản thân em và cũng là hay đối với 1 số ACE diễn đàn . lên đây mà tìm không có là phải đi xin ace , xin hoài thì thấy cũng ngại lắm , nên chủ đề này nếu có ACE nào nhiệt tình ra tay cứu giúp , thì em tin rằng chắc chắn sẽ có rất nhiều ACE khác , sẽ tiếp tục đóng góp thêm nhiều nhiều nhiều bản nhạc hơn nữa , góp 1 phần tí chút cho chủ đề này .

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em gởi một số hướng dẫn làm karaoke cho các bác, nhưng lưu ý là bác nào máy mạnh hãy làm cách này vì em làm thử trên máy em (core2 6700 ram 4g vga nvidia 210 1g) add đến layer video thứ tư thì lắc không thể làm nữa
em đã làm thử từng phần theo hướng dẫn này thấy rất ok, nhưng gom hết vào thì không làm được vì máy yếu quá, bác nào máy yếu như em mà muốn làm chơi thì hãy làm bằng sony vegas và karafun thì nhẹ hơn nhiều nhưng chắc chắn là không đẹp bằng

Hướng Dẫn Làm Video Karaoke Bằng Adob....) - YouTube.mp4
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Hướng dẫn cơ bản tạo video karaok....3 - YouTube.mp4

Hướng dẫn cài đặt Adobe Premiere Pro....0 - YouTube.mp4

Cấu hình thế này làm đc ko bác nhỉ
Mainboard GIGABYTE™ GA B75M-HD3
Chipset Intel G860
VGA Zotac Geforce GT 630
Ram 4Gb

frog_style

Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em gởi một số hướng dẫn làm karaoke cho các bác, nhưng lưu ý là bác nào máy mạnh hãy làm cách này vì em làm thử trên máy em (core2 6700 ram 4g vga nvidia 210 1g) add đến layer video thứ tư thì lắc không thể làm nữa
em đã làm thử từng phần theo hướng dẫn này thấy rất ok, nhưng gom hết vào thì không làm được vì máy yếu quá, bác nào máy yếu như em mà muốn làm chơi thì hãy làm bằng sony vegas và karafun thì nhẹ hơn nhiều nhưng chắc chắn là không đẹp bằng

Thanks! bac thông nhiều..yếu hay mạnh em cũng thử cái cho nó máu.

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

em xin chúc đến bác , và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất , và nhân đây cũng xin chúc cho toàn thể ACE trên HDVN sức khỏe hạnh phúc và thành đạt. và cuối cùng là em . dù máy yếu em cũng sẽ chiến đấu đến cùng hehe , em mong là các bậc tiền bối sẽ quan tâm nhiều đến chủ đề làm kok này .

Bên trên