Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thanhbinh0105

Active Member

vtrung83

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác ĐộcChua2k và toàn thể các bác khác, còn lưu trữ bài này không, cho e xin với ạ!...
cám ơn các bác nhiều.............
1: Sóc Sờ Bai Sóc Trăng của Giáng Tiên hoặc Phi Nhung.

Up lần nữa, nhờ các bác Giúp.....

Chỉnh sửa lần cuối:

quangthiet

Well-Known Member

Bác Thiết thôi chân chưa ạ, bé ngoan không bác? Là cậu trưởng hay cô gái rượu hả bác? Bác cứ góp ý cho anh em hoàn thiện ạ,bác engsovinam cũng đồng ý với ý kiến của em ạ.

Cảm ơn bác, chân em đỡ nhiều rồi nhưng chưa khỏi hẳn ạ, Cậu trưởng ạ, bé ngoan lắm bác ạ không biết giống ai được cái nết tham ăn ạ =)).

Cảm ơn góp ý của bác, bác nói "lề sát quá" có phải là phần text sát lề dưới quá phải không bác?
FPS em đang để mặc định là 25, nếu vậy thì tăng lên 30 là OK phải không bác? Máy em hơi yếu, em sợ đẩy bitrate lên cao nó chạy hỏng nổi! :D

Đúng là em đang dùng 3.5.2.655, vậy là bỏ luôn dòng code "width" phải không bác? Em làm tất tần tật mọi thứ trên CS3, vì máy tính cùi bắp quá nên không cho phép cài nhiều chương trình nặng, em sợ nó bị "đột tử" thì khổ! Cảm ơn góp ý của bác rất nhiều, em sẽ mài mò tiếp, ráng làm được 1 nửa của 2 bác là xem như em thành công bước đầu rồi! :D
Đúng rồi bác ạ, 655 thì bác cứ bỏ width, hight đi là vừa lề 2 bên, ý của bác tinhcaycu là lề 2 bên đó bác.

Không cao siêu gì nhưng em cũng viết 1 số mẹo nhỏ mà em hay làm, bác có thể tham khảo, đây chỉ là các mẹo trên phương diện cá nhân mà em thường dùng thôi, hy vọng giúp ích cho các bác ạ.

Ở đây ạ: https://drive.google.com/file/d/0B_c-hkrcku_7MUZEZmZENFhic2M/view?usp=sharing

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Cảm ơn bác, chân em đỡ nhiều rồi nhưng chưa khỏi hẳn ạ, Cậu trưởng ạ, bé ngoan lắm bác ạ không biết giống ai được cái nết tham ăn ạ =)).
Con trai bác mà bác lại bảo không biết giống ai thì ôi hỏng :))

quang_1

Member

Có Bác nào cho xin hai bản này với:
̣Định Mệnh và Thao Thức Vì Em của Đàm Vĩnh Hưng

engsovinam

Moderator

Đúng rồi bác ạ, 655 thì bác cứ bỏ width, hight đi là vừa lề 2 bên, ý của bác tinhcaycu là lề 2 bên đó bác.

Không cao siêu gì nhưng em cũng viết 1 số mẹo nhỏ mà em hay làm, bác có thể tham khảo, đây chỉ là các mẹo trên phương diện cá nhân mà em thường dùng thôi, hy vọng giúp ích cho các bác ạ.

Ở đây ạ: https://drive.google.com/file/d/0B_c-hkrcku_7MUZEZmZENFhic2M/view?usp=sharing

Em cảm ơn bác nhiều lắm, em sẽ nghiên cứu và "luyện" theo "bí kíp" của bác truyền cho! :D

nhacthemvui

Member

Bác Lê Quý Nhân hay bác nào cho em xin hai bài này bài của em bị lỗi .

Vẽ Một Nụ Cười;0;Don Nguyễn
Xa Mãi Xa-Bảo Thy

Em đã nhận được 2 bài LÁ XANH MÙA HÈ và NHƯ LÁ THU VÀNG rồi cám ơn Bác nhiều, nếu Bác có bài: GIỌNG CA DĨ VÃNG ( Như Quỳnh ) và CHUYỆN TÌNH NGƯỜI ĐAN ÁO ( Quang lê, Mai Thiên Vân ) thì cho em xin nhé.

Bên trên