Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mong bác dochua hay bác nào giúp em!

Bài này bị mất tiếng kênh Beat.

Giấc Mơ Không Trở Lại - Hoàng Kỳ Anh

Em cảm ơn!

wanara

Well-Known Member

..................

Chỉnh sửa lần cuối:

mahnkweh

Well-Known Member

Chào ngày mới! Em gửi tới các bác một nhạc phẩm của nhạc sĩ Hàn Châu mang tên:

“Người Thương Kẻ Nhớ” – Biểu diễn: Duy Trường

File size : 1.17 GiB
Duration : 3mn 6s
Bit rate : 54.0 Mbps
Width : 1 920 pixels
Height : 1 080 pixels
Display aspect ratio : 16:9
Audio #1
Format : AC-3
Bit rate : 448 Kbps
Channel(s) : 6 channels
Title : Music 6C
Language : Vietnamese
Audio #2
Format : AC-3
Bit rate : 448 Kbps
Channel(s) : 2 channels
Title : Beat
Language : Vietnamese

Link http://www.fshare.vn/file/4J2GR6D3YBDO
--

Một bản nhẹ nhàng ở bitrate 10K

Link http://www.fshare.vn/file/GNO5D5BU2HY4

Text các bác có dễ hát hơn thì góp ý, em sẽ sửa đổi.

Nhạc của bác em rất thích cơ mà màu chạy vs font nhìn vẫn sao sao ấy! nhất là màu đen bác dùng khi bài song ca. Em thấy cứ dùng màu truyền thống nhìn nó thân thiện hơn :D

lequynhan

Well-Known Member

Nhạc của bác em rất thích cơ mà màu chạy vs font nhìn vẫn sao sao ấy! nhất là màu đen bác dùng khi bài song ca. Em thấy cứ dùng màu truyền thống nhìn nó thân thiện hơn :D

:)) Lại chỉnh tiếp nhé bác! Màu song ca em lấy màu dạng tím than hoặc gần gần thế. Lần sau em tương màu đỏ cho song ca vậy.

Còn font thì em nghĩ mãi mà vẫn thấy font nào cũng như font nào chẳng biết chiến cái nào nên chọn đại thôi.

mahnkweh

Well-Known Member

hidden content may not be quoted

Font này tên gì vậy bác? mà bài này bác làm hay của ai? Em muốn làm KOK chữ nét mà xài karafun ko nét đc... :(

mahnkweh

Well-Known Member

Ha ha bác Nhân coi chừng karaoke tiếng thái tiếng campuchia cũng nhiều lắm đó :D:D:D

2 bác này có bài nào nhạc nước ngoài up lên cho em down với... nhất là nhạc Tầu nhá! :]] Còn nhạc thái hình như em có 2 bài có bác nào lấy không?

wanara

Well-Known Member

:)) Lại chỉnh tiếp nhé bác! Màu song ca em lấy màu dạng tím than hoặc gần gần thế. Lần sau em tương màu đỏ cho song ca vậy.

Còn font thì em nghĩ mãi mà vẫn thấy font nào cũng như font nào chẳng biết chiến cái nào nên chọn đại thôi.

em chuẩn bị xúc bài Bluray tiếp theo mà bài B vừa rồi lưu tạm qua USB 4GB cũng sắp đỏ lòm rồi, không biết tính sao :))

mahnkweh

Well-Known Member

Em thích cái font như bài I just need you now kia kìa :D
Nhưng mà các bác khác chắc ko thích!
Em thì thích màu xanh lá vs màu hồng. Đấy là sở thích riêng của em!!!

dochua2k

Well-Known Member

bác dochua2k giúp e mấy bài này nhé , cám ơn bác nhiều lắm

THƯ CHO VỢ HIỀN - NHẬT TRƯỜNG
CHUYỆN ĐÊM MƯA - HƯƠNG LAN
MƯỜI NĂM YÊU EM - HOÀNG LIÊM
CHIỀU THƯƠNG ĐÔ THỊ - NHẬT TRƯỜNG
MUỘN MÀNG - HOÀNG LIÊM
TÌNH NHẠT PHAI - NGUYỄN TRƯỜNG
ĐỪNG YÊU TÔI - NAM (HOÀNG LIÊM hát)
TUỔI BIẾT BUỒN - NGỌC LAN
ĐÀN TRONG ĐÊM VẮNG - NGỌC LAN
XÓM ĐÊM - MINH ĐỨC
CHIỀU THƯƠNG ĐÔ THỊ - NỮ (TOP LASER)
MỘNG SẦU - NAM ( TOP LASER)
NGÀY ĐÓ XA RỒI - TUẤN VŨ ( TOP LASER)

CÁM ƠN BÁC NHIỀU NHÉ

Em không có list này nhé bác

dochua2k

Well-Known Member

E có ít nhạc khoảng 2500 bài của SAPKTV, các bác có hứng thú gì ko, e up

Nhạc này thực sự e ko biết là mới hay cũ, và cũng ko biết có trùng với những bài các bác đã có, các bác đã share hay ko
Em chỉ mới kiếm đc cái HDD, lôi ra bên trong nó có ít nhạc thì up lên cho bác nào cần
P/S: E sẽ up và post từng vần, chứ ko post từng bài lẻ nhé

Các bác cứ down về rồi chọn lựa. Chuyện up như thế nào đó là do chủ thớt quyết định. Nhiều khi người ta có lòng muốn chia sẽ nhưng lại không có thời gian ngồi lại phân chia bài và làm list. Mong các bác thông cảm đi .... Các bác than phiền nhiều quá đôi khi không có nhạc để down luôn đấy:) Người ta có lòng là được rồi:):):)Bác nào thích thì hốt dzìa còn không thì cũng không ai ép cả :)
Đôi lời chia sẽ cùng các bác, xin các bác đừng ném đá em tội nghiệp em nhé!\m/\m/\m/

Chỉnh sửa lần cuối:

nhhh

Well-Known Member

Có bác nào làm lại bài " Tình Nghèo Có Nhau - Lý Diệu Linh ft. Đào Phi Dương mà đổi màu chữ rồi không cho em xin với. Bản gốc chữ xấu quá. Em cảm ơn cả nhà.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Các bác cứ down về rồi chọn lựa. Chuyện up như thế nào đó là do chủ thớt quyết định. Nhiều khi người ta có lòng muốn chia sẽ nhưng lại không có thời gian ngồi lại phân chia bài và làm list. Mong các bác thông cảm đi .... Các bác than phiền nhiều quá đôi khi không có nhạc để down luôn đấy:) Người ta có lòng là được rồi:):):)Bác nào thích thì hốt dzìa còn không thì cũng không ai ép cả :)
Đôi lời chia sẽ cùng các bác, xin các bác đừng ném đá em tội nghiệp em nhé!\m/\m/\m/

Em cũng nghĩ như bác, ai cũng muốn bài mình up lên ngon lành, hoàn hảo nhưng vì công việc, thời gian bác ạ, em nghĩ bác ấy cũng là bận công việc, lần trước bác ấy up riêng lẻ còn gì, em và mọi người cảm ơn bác ấy, cùng bác và những người chia sẻ lên đây.

dochua2k

Well-Known Member

Có bác nào làm lại bài " Tình Nghèo Có Nhau - Lý Diệu Linh ft. Đào Phi Dương mà đổi màu chữ rồi không cho em xin với. Bản gốc chữ xấu quá. Em cảm ơn cả nhà.

Ý bác nói bài của trung tâm nào vậy?

nhhh

Well-Known Member

Các bác có bài
Thà Trắng Thà Đen - Lưu Chí Vỹ ft Lưu Ngọc Hà không cho em xin với ạ.

Bên trên