Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đây là bài thứ 3 em thấy video nền có em này rồi, mà cứ bài nào có em này là y rằng...
Mahnkweh2015.11.06_13h01m10s_001_-1-2-DoiNgaDoiTa-LamGiaMinh-HongTruc-vob.png

Lên cho em bài này đi bác, em chưa có

tamyeutham

Well-Known Member

Bài này nằm trong DVD Karaoke Kim Lợi - Tình Xuân, tiếc là mình bị hư ổ cứng chứa bài đó, nhưng nhớ là bài này track karaoke bị lỗi kênh, audio bị giảm chất lượng lắm, bài Đêm Cắm Câu - Đình Văn & Tài Linh cũng bị lỗi như vậy.

Bác còn đĩa bài đó không ? Audio bị lỗi tí không sao, em chỉnh lại tí bằng Sony Vegas cho vừa nghe

tminhanh

Active Member

cài kbuilder bị lỗi này có khắc phục đc ko mấy bác

Chino91709

Well-Known Member

Bác nào có bài Nếu Đời Không Có Anh, đàm vĩnh hưng hát cho em xin-

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bạn nói chuyện dở nhỉ,

Những ngườii hay chê bai kẻ khác thì 9 bản thân họ chẳng ra gì;)) ....còn mấy ngừoi nói chuyện thiếu văn hoá thì có lẽ cha mẹ & thầy cô chưa dạy dỗ dược tốt [-O< hoặc do môi trưòng sống quá phức tạp thật dáng buồn thiệt chứ :-O potay. nuocman =))tinhcaydang lấy nick khác vào giao lưu chắc chuyên làm việc xấu sợ ngừoi ta biết hả

Các bác cho em hỏi Beat Mãi Tìm Nhau - Quang Lê, Mai Thiên Vân đăng trên youtube có giống beat các bác mua giá 1,5tr không ạ.

Quang%20Le%20ft.%20Mai%20Thien%20Van%20-%20Mai%20tim%20nhau%20tkltmt-hdvietnam.png

Link này mình up lại của 1 bạn dả share lên
[hide]https://www.fshare.vn/file/8WN8WNA5JZ5E[/hide]
Mãi tìm nhau PBN 115 _Bluray ( tác giả Manh ha ) 532, 1 mb luôn mới sợ các bạn trong dây tử hiểu hả
Lấy beat tách lời + Logo = thưong hiệu của mình dơn giản như dang giởn :-bd\:D/

Ai có tiền dư giả thì cứ bỏ ra mua nhưng coi chừng kẻ xấu lừa dảo
và mình nghĩ nhạc chỉ hát 1-2 lần rồi cũng chán trên mạng mấy beat hát free cũng ko tệ 8->

Lời thiệt hay mất lòng thà mất lòng trưóc dưoc lòng sau câu này chắc ai cũng biết

tamyeutham

Well-Known Member

cài kbuilder bị lỗi này có khắc phục đc ko mấy bác

Cái này nó không phải lỗi mà là thông báo không nhận được Plugin từ Premiere (vẫn sử dụng bình thường). Bạn phải cài Premiere trước sau đó cài Kbuilder sau thì mới không xuất hiện bảng này

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Những ngườii hay chê bai kẻ khác thì 9 bản thân họ chẳng ra gì;)) ....còn mấy ngừoi nói chuyện thiếu văn hoá thì có lẽ cha mẹ & thầy cô chưa dạy dỗ dược tốt [-O< hoặc do môi trưòng sống quá phức tạp thật dáng buồn thiệt chứ :-O potay. nuocman =))tinhcaydang lấy nick khác vào giao lưu chắc chuyên làm việc xấu sợ ngừoi ta biết hả

Quang%20Le%20ft.%20Mai%20Thien%20Van%20-%20Mai%20tim%20nhau%20tkltmt-hdvietnam.png

hidden content may not be quoted
Mãi tìm nhau PBN 115 _Bluray ( tác giả Manh ha ) 532, 1 mb luôn mới sợ các bạn trong dây tử hiểu hả

và mình nghĩ nhạc chỉ hát 1-2 lần rồi cũng chán trên mạng mấy beat hát free cũng ko tệ 8->

Lời thiệt hay mất lòng thà mất lòng trưóc dưoc lòng sau câu này chắc ai cũng biết

Sao không có Beat bài này vậy bác

engsovinam

Moderator

Cái này nó không phải lỗi mà là thông báo không nhận được Plugin từ Premiere (vẫn sử dụng bình thường). Bạn phải cài Premiere trước sau đó cài Kbuilder sau thì mới không xuất hiện bảng này

Nhìn trên Desktop thì thấy bác ấy đã cài Adobe Premiere rồi đó bác!

fongly

Member

:D thanh that cám ơn bạn nha!
Chúc bạn nhìu may mắn

fongly

Member

hidden content may not be quoted

:D thành thật cảm ơn bạn nhìu !
Chúc bạn gặp nhìu may mắn

tminhanh

Active Member

mình đã cài Premiere cs3 trước đấy chứ, nhưng khi thông báo này thì hình như Premiere nó ko hiểu file Kbuilder là gì hết

Bên trên