Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thuyan1990

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bạn nào chưa có đĩa "Nước Non Ngàn Dặm Ra Đi - Quang Lê & Mai Thiên Vân"? Mình có tìm được link DVD9 nhưng không tài nào cho vào tools fshare được (không biết có phải cái file nó nặng không nữa). Bạn nào chưa có mình gửi link rồi nếu được các bạn có thể reup lại VOB dùm cũng được. Không biết post link ở đây có ai khiếu nại không nữa.?

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hết Duyên - Ngô Quốc Linh (Beat của bác Hóng Hớt)

hidden content may not be quoted

bác hóng thương bác cho bác bao nhiêu cái beat thì bác cứ sản xuất hết ga hết số đi bác .kẻo lại phụ lòng bác hóng thì rõ khổ;));));))=D>:-bd

engsovinam

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác hóng thương bác cho bác bao nhiêu cái beat thì bác cứ sản xuất hết ga hết số đi bác .kẻo lại phụ lòng bác hóng thì rõ khổ;));));))=D>:-bd

Dạo này gần tết nên cũng hơi nhiều việc, rảnh chút nào là em quất ngay 1 bài post lên, vợ em cứ cằn nhằn "không biết làm KOK có gì hay mà anh lại thích...", sở thích mà, làm sao giải thích dc phải không bác, giống như vợ em thích facebook mà em thấy facebook có gì vui đâu, em còn chẳng có facebook nữa là....! :D:D

vinaguy

Well-Known Member

Dạo này gần tết nên cũng hơi nhiều việc, rảnh chút nào là em quất ngay 1 bài post lên, vợ em cứ cằn nhằn "không biết làm KOK có gì hay mà anh lại thích...", sở thích mà, làm sao giải thích dc phải không bác, giống như vợ em thích facebook mà em thấy facebook có gì vui đâu, em còn chẳng có facebook nữa là....! :D:D

Ôi!!! Sao giống em thế bác? Vợ em nó cứ càm ràm: "Suốt ngày cứ đâm đầu vào Karaoke cho tối sầm mặt mũi lại. Con cái không lo. Tiền bạc không kiếm" Đấy.... bác thấy em có tội nghiệp hơn bác không? :(( :(( :((

engsovinam

Moderator

Ôi!!! Sao giống em thế bác? Vợ em nó cứ càm ràm: "Suốt ngày cứ đâm đầu vào Karaoke cho tối sầm mặt mũi lại. Con cái không lo. Tiền bạc không kiếm" Đấy.... bác thấy em có tội nghiệp hơn bác không? :(( :(( :((

Thôi kệ bác ơi.....vì sở thích thì khổ thế nào cũng phải ráng chịu! :))

engsovinam

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

kaka thế em hỏi nhỏ bác câu này nhé.bác gái có thích hát karaoke không ạ.nếu mà có thì bác đổi chiến lược đi .bác cứ cơm nước no nê bác chơi mấy bài mà vợ bác thích ý .nhớ là bài ruột nha .hát khoảng giữa chừng bác ra cắt cầu dao điện tầm 10>15p gì đó cứ làm vài hôm như thế .không chừng bác gái bỏ face luôn và chuyển sang đam mê ca hát ý chứ.:)) em thỉnh thoảng vẫn hay dùng cái chiến lược ấy và .biết người biết ta.trăm trận trăm thắng.:D:)):)) em nói vui thôi nhé.chứ bác đừng áp dụng cách của em ạ .nguy hiểm lắm.

Hồi xưa khi còn đang cưa cẩm, vợ em nghe em hát KOK chỉ có 1 lần thôi là chịu làm vợ em luôn đó bác! :p

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

kaka thế em hỏi nhỏ bác câu này nhé.bác gái có thích hát karaoke không ạ.nếu mà có thì bác đổi chiến lược đi .bác cứ cơm nước no nê bác chơi mấy bài mà vợ bác thích ý .nhớ là bài ruột nha .hát khoảng giữa chừng bác ra cắt cầu dao điện tầm 10>15p gì đó cứ làm vài hôm như thế .không chừng bác gái bỏ face luôn và chuyển sang đam mê ca hát ý chứ.:)) em thỉnh thoảng vẫn hay dùng cái chiến lược ấy và .biết người biết ta.trăm trận trăm thắng.:D:)):)) em nói vui thôi nhé.chứ bác đừng áp dụng cách của em ạ .nguy hiểm lắm.

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hồi xưa khi còn đang cưa cẩm, vợ em nghe em hát KOK chỉ có 1 lần thôi là chịu làm vợ em luôn đó bác! :p

kakaka =)) nếu vậy thì em nghĩ bác gái cũng có khiếu âm nhạc đó đã vậy thì bác chuyển sang tối nào cũng cầm micro đê bác.bác cứ quất vài ba bản ruột của bác chắc em nghĩ bác gái hết cằn nhằn với bác thôi.lúc đó bác tha hồ sản xuất kok cho ae rồi.:D

HÓNG HỚT

Active Member

Hết Duyên - Ngô Quốc Linh (Beat của bác Hóng Hớt)
hidden content may not be quoted
8-|8-|Beat này của Bác Phú mờ Bác chủ ơi, có phải Beat của Em đâu... Bác nhiều công việc dồn dập quá, lại lẫn cả Beat:))
Bác Hóng thức khuya quá vậy
Em hay thức muộn Bác ợ, đêm khuya tịnh lặng mới nghĩ ra mưu sâu, kế hiểm xin nhạc làm sao cho có hiệu quả nhất Bác ợ:)):)):))

nhannguyen176

Well-Known Member

Gởi bác kechinhphuc

LOVE MUSIC 7 CHUYỆN TÌNH KHÔNG SUY TƯ VOB
SONG
Love Music 07_01-Ngoc Lan-Sang Ngang
Love Music 07_02-Thai Hien-Bai ca cho em
Love Music 07_03-Ngoc Lan & vu Khanh-Chuyen Buon Tinh Yeu
Love Music 07_04-luu hong-Dang Do
Love Music 07_05-Thien Trang-Chuyen Tinh Khong Suy Tu
Love Music 07_06-Duy Hanh-Mat Le Cho Nguoi Tinh
Love Music 07_08-Duy Quang -Neu
Love Music 07_09-Hai Ly-Tinh Phu
Love Music 07_10-Ngoc Bich - Tam Biet Chim En
Love Music 07_11-Ngoc Lan-Tan vo
Love Music 07_12-Thien Trang-Net Son Buon
Love Music 07_13-Vu Khanh & Hai Ly-Mua thuong cu
Love Music 07_14-Luu Hong-Tuyet Tinh
Love Music 07_15-Nhu Mai -Hoi Tiec
Love Music 07_16-Duy Hanh-Kiep Da Trang
Love Music 07_17-Ngọc Lan-Chiều Tàn
Love Music 07_18-Duy Hạnh-Thuyền Viễn Xứ
Love Music 07_19-Hai Ly-Am Tham
Love Music 07_20-Duy Hanh-Tien em trong mua
FOLDER LINK GOOGLE DRIVE
[HIDE] https://drive.google.com/folderview?id=0B82Np-23BpzxekRDQ01BY3M2bHM&usp=sharing [/HIDE]

mongnguyen

Well-Known Member

Cũng như vợ mình thì thích trai đẹp, còn mình lại thích GÁI ĐẸP, bà xã mình nói gái đẹp có gì đâu mà thích !!! :D

Các Bác cho em xin bài

Gió lạnh đêm hè - Hồng Trúc
Đôi bóng - Hồng Trúc
Xin trả tôi về - Hồng Trúc

Em cảm ơn nhiều

kechinhphuc

Well-Known Member

8-|8-|Beat này của Bác Phú mờ Bác chủ ơi, có phải Beat của Em đâu... Bác nhiều công việc dồn dập quá, lại lẫn cả Beat:))

Em hay thức muộn Bác ợ, đêm khuya tịnh lặng mới nghĩ ra mưu sâu, kế hiểm xin nhạc làm sao cho có hiệu quả nhất Bác ợ:)):)):))
Bác hóng chỉ giúp em cái Video to video của Bác có được không e mò mãi mà không ra 2 kênh được.Thank....................

HÓNG HỚT

Active Member

Bác hóng chỉ giúp em cái Video to video của Bác có được không e mò mãi mà không ra 2 kênh được.Thank....................
- Em thường dùng Video Convert đó để tách Audio của L/R, sau khi tách được 2 Audio rồi Em add vào Video là xong.
- Mục tách Audio nó ghi rõ đó Bác, Bác bấm vào Mục "Cấu Hình Âm Thanh" rồi chọn lấy 1 định dạng (Mp3, AC3, AAC.... ). Tiếp theo Bác vào mục Channel Mapping để lựa chọn ra Beat hoặc ra Music (Thường là 1-1 hoặc 2-2) >>>> chọn xong xuôi Bác bấm chữ "Chuyển Đổi" thế là xong!

ham_vui99

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài nào trong list này thì cho e xin với, có được bài nào thì hay bài đó ạ.Thank........................
We wish you a Merry Christmas
Jingle bell
Feliz navidaz
Silent night
Mary's boy child
Who'll Stop The Rain
Summer kisses, winter tears
say you will
aline
beautiful sunday
i'll follow him
guantanamera
besame mucho
no more
a time for us
broken hearted woman
over and over

Có được cho bác 3 bài . Bài Mary's boy child có lk của Boney M .

Aline - Christophe: https://userscloud.com/9zjwjac2281q
Beautiful Sunday - Female: https://userscloud.com/hm5g58gw3jj1
Guantanamera - The Sandpipers: https://userscloud.com/1mmpng110t0d

danghongvu

Well-Known Member

Các bài Duy Khánh của em, các Bác xem nếu cần thì kéo về ( zin + không zin) 42 bài

[hide]https://www.fshare.vn/folder/BMWE1OZP9XO8[/hide]

Bên trên