Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

TRÁI ĐẤT TRÒN KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ - TRUNG QUÂN IDOL

TraiDatTronKhongGiLaKhongThe-TrungQuanIdol.mkv_thumbs_2015.12.15_14.42.12.jpg

[HIDE]http://adf.ly/1TTUV1[/HIDE]

haidanghf

Well-Known Member

Tình hình là vừa rồi em xin được bài Mộng Ban Đầu - Như Quỳnh nhưng bị lỗi hết mấy chổ.
Bác nào có bài chạy ngon cho em xin lại với. Em cảm ơn.

mimosa_dream

Well-Known Member

Cho mình xin bài Nhớ người Yêu - Trường Vũ & Như Quỳnh trong PBN .Cám ơn nhiều

phan kim lan

Active Member

Chào cả nhà cho E xin bài PHƯỢNG YÊU , của Phạm Duy , Tone Nam ai ca cũng được cảm ơn các bác nhiều

Suutamnhac

Active Member

Cho xin bài
Lk cảm ơn&xuân này con không về (mạnh quỳnh ,phi nhung, thế sơn ,như quỳnh) (PBN)

Xin cảm ơn các bác

truongphibao

Well-Known Member

Các bác nào có mấy bài này thì cho em xin, file vob, em cảm ơn các bác nhiều lắm!

Đời tôi chỉ yêu mọt người - Carol Kim
Thôi - Thái Châu
Gặp nhau làm ngơ - Elvis Phương
Ảo ảnh - Elvis Phương
Người yêu cô đơn - Dalena
Phút cuối - Như Mai
Vết thương cuối cùng - Thái Châu
Như cánh vạt bay - Lê Uyên
Tháng sáu trời mưa - Vũ Khanh
Hỏi người còn nhớ - Hương Lan

HDCP

Super Moderators

Thưa các bác ai mà tôi không ưa rồi tui phải điểm mặt, tui up là up, bán là bán đâu đó rõ ràng, có thì cứ share, chơi vui không thì thôi nói xuyên tạc nhau làm gì? lần này là lần thứ hai tui thấy bác đề cập đến vấn đề đó, tôi mới nói, bác thôi cái giọng điệu đó đi, đam mê có giá trị của nó, đam mê của bác giá trị còn không tới 200K mà bác cứ ở đó la làng.

Bác nhớ cái mặt bác nhé, hỏi tôi dĩa Tình Xuân tôi post bài cung cấp thông tin cho bác biết dĩa nào là bác phải trả tiền thông tin cho tôi nữa là, bác không biết trước biết sau giờ còn ở đó xạo xạo. Ghét nhứt là thứ này

Topic này là topic chia sẻ dữ liệu và kiến thức, không phải là topic bán data hay bán sản phẩm, nếu bạn có nhu cầu mua và bán thì ở diễn đàn hdvietnam này có hẳn một khu vực thương mại riêng, bạn có thể qua đó mở topic bán hàng.
Đôi lời góp ý với bạn

thehien_Am

Well-Known Member

Topic này là topic chia sẻ dữ liệu và kiến thức, không phải là topic bán data hay bán sản phẩm, nếu bạn có nhu cầu mua và bán thì ở diễn đàn hdvietnam này có hẳn một khu vực thương mại riêng, bạn có thể qua đó mở topic bán hàng.
Đôi lời góp ý với bạn

Không phải mod vô nói là em sợ, nhạc của em chỉ có vô không có ra, em chỉ hát góp vui, lâu lâu share được cái gì thì share, vì có người thôi thúc những giá trị bằng tiền nên cứ đề cập tới hoài, nên em phải lên tiếng, các bác ở đây nghe rõ nhé, nhạc của em không phải mua bằng tiền, mà chỉ là để hát, em không up cho thì thôi chứ em chưa bán cho ai, đừng có quy cái chuyện là em vô đây buôn bán nhé Mod, tội nghiệp em. Hết.

HDCP

Super Moderators

Không phải mod vô nói là em sợ, nhạc của em chỉ có vô không có ra, em chỉ hát góp vui, lâu lâu share được cái gì thì share, vì có người thôi thúc những giá trị bằng tiền nên cứ đề cập tới hoài, nên em phải lên tiếng, các bác ở đây nghe rõ nhé, nhạc của em không phải mua bằng tiền, mà chỉ là để hát, em không up cho thì thôi chứ em chưa bán cho ai, đừng có quy cái chuyện là em vô đây buôn bán nhé Mod, tội nghiệp em. Hết.

Bạn cứ yên tâm không việc gì phải sợ Mod cả :)), mình chỉ góp ý, cái gì bạn có thể share thì bạn share, cái gì bạn không thể share thì bạn giữ lại, không nên nói bóng gió với giá trị bằng tiền mặt kẻo nhiều người hiểu lầm bạn là người kinh doanh tại đây.

tumlumnik

Vậy bác hát cho bác nghe đi, up lên đây làm gì, bác muốn vui cho bản thân thì trước hết bác tập làm cho mọi người vui đã.Mod là nhắc nhở bác thôi, buôn bán có khu riêng,làm gì mà bác phải sợ, có ai phạt được bác đồng tiền két bạc nào đâu mà bác phải sợ chứ.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Album Beat Demo Trung Hậu

Bấm vào link bên dưới để nghe

https://drive.google.com/folderview?id=0B-q6obsLQqwXN0RhZ3BQVWExLUU&usp=sharing

1 Bông Bưởi Hoa Cau - Trung Hậu
2 Bồn Bồn Trắng - Trung Hậu
3 Cô Gái PaKo - Trung Hậu
4 Điệu Buồn Phương Nam - Trung Hậu
5 Ký Ức Dòng Sông - Trung Hậu
6 Một Ngày Mùa Đông-Trung Hậu
7 Tình Xuân - Trung Hậu
8 Tình Yêu Dễ Thương - Trung Hậu
9 Tự Tình Bên Tháp Cổ - Trung Hậu
10 Tự Tình Quê Hương - Trung Hậu
11 Xuân Về - Trung Hậu
12 Xuân Xa Mẹ - Trung Hậu

thehien_Am

Well-Known Member

Vậy bác hát cho bác nghe đi, up lên đây làm gì, bác muốn vui cho bản thân thì trước hết bác tập làm cho mọi người vui đã.Mod là nhắc nhở bác thôi, buôn bán có khu riêng,làm gì mà bác phải sợ, có ai phạt được bác đồng tiền két bạc nào đâu mà bác phải sợ chứ.

Em thích hát ở đây à, không được sao???? bác có quyền không nghe, ở đây cũng là hát góp vui, ai không vui thì thôi kệ chứ có gì đâu mà bác bận tâm kkkkk. Lát em hát up bài nữa nè

duzutu

Member

Xin các bạn giúp dùm em bài Nữa hồn tương đau do Đức Tuấn hat.
Em cảm ơn nhiều.

thanhlong_20008

Active Member

Bác nào có bài NẾU ĐỜI KHÔNG CÓ ANH - Thanh Tuyền hát cho mình xin nhé. Cám ơn nhiều.

Bên trên