Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

karahd

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vào Đời - Quang Vinh - Ngôi Sao Bạch Kim.VOB

Dạng DVD cho bác nào cần :D

hidden content may not be quoted

Bác cho em xin cả dvd này được không thank bác nhiều

mahnkweh

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi ngu phát, em muốn làm karaoke bằng kbuilder lắm nhưng đến phần này lại ko biết làm như nào nữa em lại quay lại karafun :(( mà karafun thì ... chán chả muốn nói nữa...Các cao nhân chỉ dùm em với!!
Em đến phần này ko hiểu sao chữ nó ko hiện lên trên kia và ko biết làm như nào nữa... :( :( :(

dolongbinh1122

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi ngu phát, em muốn làm karaoke bằng kbuilder lắm nhưng đến phần này lại ko biết làm như nào nữa em lại quay lại karafun :(( mà karafun thì ... chán chả muốn nói nữa...Các cao nhân chỉ dùm em với!!
Em đến phần này ko hiểu sao chữ nó ko hiện lên trên kia và ko biết làm như nào nữa... :( :( :(

bác bấm f2 sao cho nó thành nền xám rồi bác chỉ chuột xuống dòng đầu bài hát rồi bác bấm f5 rồi bác nghe nhạc đến đâu thì bác bấm nút khoản cách trên bàn phím để chạy chữ

mahnkweh

Well-Known Member

bác bấm f2 sao cho nó thành nền xám rồi bác chỉ chuột xuống dòng đầu bài hát rồi bác bấm f5 rồi bác nghe nhạc đến đâu thì bác bấm nút khoản cách trên bàn phím để chạy chữ

Cũng giống như trên karafun à bác? Cảm ơn bác nhiều lắm :D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Em giờ mới đến đây, từ nay hàng ngày em cố gắng theo kịp các bác.

lequynhan

Well-Known Member

Vâng, em bận lắm bác. Em đang cố gắng đây ạ, không biết giúp được gì cho các bác không nữa, riêng khoản đả kích nhau thì em cho delete hết :))

:D Em nghĩ ngày nào bác Mod HDCP cũng quăng lên vài chục bài, thế là anh em ai thích gì nhặt đó, tinh thần tập trung cao độ, người gày gò thiếu thốn như em vơ tất con tần tật vậy là chẳng còn thời gian đâu mà tranh luận cũng như cãi nhau cả ;))

hataigiang

Active Member

Tắt đi , rồi mở lại bác ah!

mahnkweh

Well-Known Member

Bác nào có Thật bất ngờ - Trúc Nhân chưa cho em xin với :D

pettomax

Active Member

bác nào có bài: không cần nói yêu em. trong dvd u sing along 12 cho em xin với.Xin cảm ơn nhiều

HDCP

Super Moderators

Vâng, em bận lắm bác. Em đang cố gắng đây ạ, không biết giúp được gì cho các bác không nữa, riêng khoản đả kích nhau thì em cho delete hết :))

Bác mà còn bận nữa thì em gửi báo cáo nóng cho bác về vườn nghỉ hưu sớm ;))

lequynhan

Well-Known Member

Bác mà còn bận nữa thì em gửi báo cáo nóng cho bác về vườn nghỉ hưu sớm ;))

:D Bác Mod hôm nay mà không up hàng em cũng gửi báo cáo tới bác gái là.........:((......... bác không hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đặt ra :))

HDCP

Super Moderators

:D Bác Mod hôm nay mà không up hàng em cũng gửi báo cáo tới bác gái là.........:((......... bác không hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đặt ra :))

Em đã up lên host nhưng giờ chuẩn bị với bà vợ nghỉ trưa nên khất bác đến chiều. :p

Bên trên