Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

bachiep2525

Well-Known Member
Cac bác giúp em bài : lk tình bơ vơ , đừng nói xa nhau ( hà thanh xuân ,Đan nguyên , hoàng thuc Linh )
Kim ( Ánh Minh - Quốc Khanh )
Hàng Yousing nha . Em xin cảm ơn trước nhé

engsovinam

Moderator
Karaoke theo yêu cầu...........

TATFullHD Ừ THÌ CÓ GÌ ĐÂU - LONG HỒ

http://www.fshare.vn/file/W86S9L1YJHIX

TiTa0108

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member
Em hỏi bác Nhân xem chỗ này có gần đến nhà Bác chưa ạ ? Sáng CN nào em cũng sang đấy làm 2 đầu phố là 2 đội như thế này . (Phố Trúc - Ecopark) .

:) Bác Cả hỏi em ạ!

Từ khu phố Tre này phi thẳng đường ấy xuống tới khu ĐHSP KT HY tầm gần 20Km nữa, chéo sang là khu gần TT Khoái Châu nhà em. Đợt năm ngoái đi nhiều em cũng bấm km mà giờ quen mất rồi bác ạ :p

Ngày CN mà bác đi sinh hoạt văn nghệ thế này em nghĩ nó như tiên cảnh ấy!
:eek: có thể giống như ngồi câu cá Sông Sen hoặc ôm máy oánh trận AOE đỉnh cao ấy ;)

truongphibao

Well-Known Member
Chan hòa tình bạn Karaoke
Bổ sung list của bạn @dochua2k và các bạn nào cần
Lý Hải, 10 files

Yeu Nhau Ghet Nhau - Song Ca. Thanh Thao & Ly Hai - DVD K Blue Ocean [LH & TT].vob
================================
Thanh Thảo, 24 files
Dung Mot Mua Hoa - Song Ca. Thanh Thao & Ly Hai - DVD K Blue Ocean [LH & TT] & Youth 017_21.vob

Bác zuylinh cho em xin mấy bài của Lý Hải và Thanh Thảo nằm trong DVD K Blue Ocean [LH & TT] ạ, em còn thiếu mấy bài này mong bác giúp em ạ, em cảm ơn bác nhiều, em chúc bác ngày đầu tuần vui vẻ!

Bye bye - Lý Hải
Chuyện đóa hồng - Thanh Thảo
Hãy mang đến những mùa xuân - Lý Hải
Lung linh giọt mưa - Lý Hải
Nhớ kỷ niệm chúng ta - Lý Hải - Thanh Thảo
Nụ hồng mong manh - Thanh Thảo
Trái tim mộng mơ - Lý Hải

engsovinam

Moderator
thưa các bác!
phải làm gì khi Adobe premiere cc 2015 không nhận file. kax các bác ơi. trước đó thì nhận, sau khi cài lại và cài adobe encore thì nó không nhận. ngoại trừ chuyển qua .avi
tks all
Bác phải cài AP trước rồi mới cài Karatitle sau nhé bác, bác mà cài Karatitle trước rồi cài AP sau là lỗi ngay!

asbanngay01

Well-Known Member
:) Bác Cả hỏi em ạ!

Từ khu phố Tre này phi thẳng đường ấy xuống tới khu ĐHSP KT HY tầm gần 20Km nữa, chéo sang là khu gần TT Khoái Châu nhà em. Đợt năm ngoái đi nhiều em cũng bấm km mà giờ quen mất rồi bác ạ :p

Ngày CN mà bác đi sinh hoạt văn nghệ thế này em nghĩ nó như tiên cảnh ấy!
:eek: có thể giống như ngồi câu cá Sông Sen hoặc ôm máy oánh trận AOE đỉnh cao ấy ;)
Vậy là mới hơn nửa đoạn đường . Em ăn no vác nặng bác ạ , có khi là nhịn đói vẫn vác nặng đó bác . Hôm nào làm ở Khoái Châu em phải hỏi thăm đến nhà Bác đặng xin chụp ảnh hoa của bác về làm phim mới được .

dochua2k

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên