Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Bác nào có kinh nghiệm về Audio vui lòng cho em hỏi tí! Em đang định mua 1 cái Sound Card rời (giao tiếp USB) hỗ trợ giải mã 7.1, có ngõ Optical out (có In càng tốt), giá tầm 2 chai đổ lại, loại nào thì tốt nhờ các bác tư vấn em với!
Số em khổ, vừa xong phần Card màn hình giờ lại mon men qua tới Sound Card...! :D
Em cảm ơn các bác trước!

HDCP

Super Moderators
Bác nào có kinh nghiệm về Audio vui lòng cho em hỏi tí! Em đang định mua 1 cái Sound Card rời (giao tiếp USB) hỗ trợ giải mã 7.1, có ngõ Optical out (có In càng tốt), giá tầm 2 chai đổ lại, loại nào thì tốt nhờ các bác tư vấn em với!
Số em khổ, vừa xong phần Card màn hình giờ lại mon men qua tới Sound Card...! :D
Em cảm ơn các bác trước!

Cái món sound này em chưa chơi loại đa kênh, chỉ chơi con onkyo se90 cho 2 kênh thôi nên em chịu

MrT999

Bác nào có bài "Hồi ức - Phan Mạnh Quỳnh" vừa thi sing my song ko?(bản chuẩn)
Share giúp mình với
Thank

lovemetender

Well-Known Member
Em cảm ơn các bác trước!
Bác dùng đến 7.1 cơ ạ. Đa kênh thì em nghĩ bác nên dùng sound card cắm trong sẽ nhiều lựa chọn hợp lý hơn bác ạ. Còn vẫn muốn giao tiếp usb thì bác xem mấy dòng của Creative hoặc Asus Xonar. Em đang dùng 1 con Creative Sound Blaster 5.1 nghe cũng ổn.

nhhh

Well-Known Member
Em cảm ơn các bác trước!
Mua que hàn về, cắm giắc 3.5 của PC hàn ra 8 đầu trắng đỏ khác nhau thế là có Thất.1 kênh bác ơi, tốn xíu xíu ah.

yeumaingannam

Well-Known Member
NDBD07_17-ManhQuynh-Nguoikhongcodon.VOB_snapshot_00.07_2017.01.08_15.59.2457584.jpg

NDBD 07_17 - Manh Quynh - Nguoi khong co don.VOB

https://www.fshare.vn/file/VWOEP1RIWT3O

Bên trên