Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dhq

Well-Known Member
Mình theo topic này rất rất lâu rồi. Hầu hết karaoke hd của mình là tải của anh em trong này. Cảm ơn rất nhiều tinh thần chia sẻ vô tư của tất cả anh em. Nghe đồn vì không muốn bị úp karaoke lên youtube mà phát sinh hội kín. Nếu có thật hội kín thì cho mình một chân nhé.
Cái đấy em thấy mới chỉ là đề nghị thôi ạ, đã thấy có hội kín j đâu bác ;)

sinhnguyen0603

Well-Known Member
Bác nào có bài Anh sẽ về sớm thôi - Issac và Đã từng vô giá - Mr. Siro cho em xin với ạ. Tìm google dẫn vào đây mà lại ko thấy.
Mình có một bài này thôi bạn dùng tạm
https://www.fshare.vn/file/KN7T9IKZ21NY

Trau Dien

Well-Known Member
Mình theo topic này rất rất lâu rồi. Hầu hết karaoke hd của mình là tải của anh em trong này. Cảm ơn rất nhiều tinh thần chia sẻ vô tư của tất cả anh em. Nghe đồn vì không muốn bị úp karaoke lên youtube mà phát sinh hội kín. Nếu có thật hội kín thì cho mình một chân nhé.

kín dữ lắm bác ơi, giống mấy thím ra đường trang bị kín từ đầu đến chân, hỏng thấy gì hết luôn, nên em cũng chả biết đẹp xấu gì hết trơn :confused::confused::confused:

Đại khái là như vầy: :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Em xin Lk " Tiền, đêm cuối, nụ cười biệt ly - Ngọc Sơn ft. Dương Ngọc Thái"
Bác nào có cho em xin ạ. Trên youtube có nhưng gắn logo quảng cáo nên không đẹp mắt cho lắm, đã có beat từ cái video đó, bác nào có chạy chữ rồi cho em xin ạ, em cảm ơn

sinhnguyen0603

Well-Known Member
Cám ơn bác tiếp ạ, vậy là e đoán được luôn tác giả chạy chữ karaoke bài trước là bác luôn rồi. Lại tìm được một bác nữa biết làm video karaoke ;)
E cũng chỉ học hỏi mấy bác trên đây làm thôi. Thích làm karaoke lắm nhưng ko có beat nên những bài nào có sẵn beat trên mạng thì e làm liền

Bên trên