Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

giaphuc13

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác ơi! Huỳnh Nguyễn Công Bằng có nhiều bài hát hay lắm! Bác nào sưu tầm được những bài hát của HNCB thì đưa lên để anh em tải về hát cho vui nhé! Thanks các bác!

vinaguy

Well-Known Member

Các bác ạ. Em tải nãy giờ mà còn chưa hết. Mạng cùi nên nó thế. Các bác cứ quăng bom nhiều lên em mừng. Em cám ơn tất cả các anh chị em trong rooom

dolongbinh1122

Well-Known Member

Các bác ạ. Em tải nãy giờ mà còn chưa hết. Mạng cùi nên nó thế. Các bác cứ quăng bom nhiều lên em mừng. Em cám ơn tất cả các anh chị em trong rooom

ủa mạng nhà bác bao nhiêu mê mà tải lâu nè 1 tháng đống bao nhiêu tiền

hoangvinh

Well-Known Member

Em về trể, hôm nay trong topic vui quá.
Topic đã đạt con sô 1000, em thành thật chúc tất cả các ae cùng gia đình dồi dào sức khoẻ và luôn ca hát.

conmeocon197

Các bạn cho mình xin bài Áo mới cà mau - Phi Nhung

Cám ơn các bạn nhiều

vinaguy

Well-Known Member

Hôm nay các bác đua nhau xả hàng chào mừng sự kiện 1000 trang topic. Em theo dõi topic này lâu lắm rồi. Đây là đợt xả hàng rầm rộ nhất trong lịch sử 1000 trang. :))

vinaguy

Well-Known Member

Các bác ơi! Huỳnh Nguyễn Công Bằng có nhiều bài hát hay lắm! Bác nào sưu tầm được những bài hát của HNCB thì đưa lên để anh em tải về hát cho vui nhé! Thanks các bác!

Không biết mấy bài này anh em có chưa
Sầu tím thiệp hồng Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Chiều hạ vàng Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
LK Đêm tâm sự & Hai lối mộng Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Tình buồn ngoại ô Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Sao em nỡ vô tình Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Giúp bác 1 tay: Hồi tưởng - Huỳnh Nguyễn Công Bằng ft Trần Xuân
[hide]http://www.mediafire.com/download/01l49xugrd1hbbo/Hồi_Tưởng_-_Huỳnh_Nguyễn_Công_Bằng_ft_Trần_Xuân.mkv[/hide]

conmeocon197

Thong_the up trước đi 3 giờ mấy sáng mà con nó chưa wuen giờ nên chưa ngủ, chút nữa mình ráng kiếm lựu đạn liệng lên sau đó kiếm bài nào hơn
10 phút cho A.E hét mệt xỉu luôn

vinaguy

Well-Known Member

Thong_the, Meo Con, Dolongbinh tích cực quăng đạn nhiều vào. Hiện tại Fshare đang bị lỗi, không tải được bà con ạ

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em cảm ơn bác thông lệ nhiều lắm chúc bác và gia đình bác hạnh phúc và phát tài nha bác

bác thông quăng bom rồi tới anh em nào quăng mìn đi nè

vinaguy

Well-Known Member

Thannks 4 update!
Có gì mình kiếm server khác up

Giờ tải được rồi bác ơi. Bác quăng lên mạnh vào cho em. Càng nhiều càng tốt nhé bác. Bác hoặc bác nào có bài Cơn Gió Thoảng - Lâm Thúy Vân quăng lên giúp em với nhé. Em có bài này rồi, nhưng hàng xấu quá

lequynhan

Well-Known Member

Em cảm ơn mấy bác! Chỉ ăn với chạy theo xin link down đã thấy buồn ngủ vì mệt mỏi rồi!

Bên trên