Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tuhabahu

Well-Known Member
Đôi Mắt Người Xưa - Chiến Thắng Tuấn Cường
http://www.fshare.vn/file/6EAXMXM24651

wanara

Well-Known Member
oh, sorry, mình lẩn rồi, PN63 mình củng chỉ có dvd 5 thôi, từ trước giờ chưa thấy bác nào post bản dvd 9, tiếc thật...
lúc trước em có down bài này theo dạng bài lẻ trong folder tổng hợp của một bác nào đó xem cũng rõ lắm nhưng không để ý là dvd5 hay dvd9. Để em xem lại thử :)

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Hình như bữa trước bác nhacvn75 có cho em một bài cô thắm về làng new wave trong using a-long gì đó bác. File vob em mở trên smartphone thì được còn đưa vô pc xử lý thì chả có soft nào mở được. Mkv toolnix thì thấy mỗi video chả có track music nào. Bác vui lòng kiểm tra lại hộ em được không ? Nếu có thể bác chuyển qua mkv hộ em luôn càng tốt. Cảm ơn bác. Thân

tamyeutham

Well-Known Member
Hình như bữa trước bác nhacvn75 có cho em một bài cô thắm về làng new wave trong using a-long gì đó bác. File vob em mở trên smartphone thì được còn đưa vô pc xử lý thì chả có soft nào mở được. Mkv toolnix thì thấy mỗi video chả có track music nào. Bác vui lòng kiểm tra lại hộ em được không ? Nếu có thể bác chuyển qua mkv hộ em luôn càng tốt. Cảm ơn bác. Thân
Nhìn thấy Video mà không thấy Audio, có thể âm thanh này là dạng PCM, bác nên thử dùng 1 phần mềm khác để convert Audio nó ra AC3, sau đó Mux Video và AC3 thử xem có nhận được không.

DiepLT

Bác nào có bài: EM CÓ CÒN YÊU TÔI KHÔNG - DUY MẠNH, TÌNH YÊU VỤNG DẠI - MẠNH QUỲNH thì cho em xin. Em cảm ơn nhiều!

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Nhìn thấy Video mà không thấy Audio, có thể âm thanh này là dạng PCM, bác nên thử dùng 1 phần mềm khác để convert Audio nó ra AC3, sau đó Mux Video và AC3 thử xem có nhận được không.
Nếu âm thanh là PCM thì trước giờ mình dùng megui vẫn ok không sao cả. Nhưng em này thì không được.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Một khoảng thời gian có những 3 cô Loan vừa xinh, vừa hát hay : Dương Hồng Loan, Lưu Ánh Loan, Cẩm Loan, các ca sỹ dòng nhạc này hiện nay vừa xinh đẹp lại hát hay nữa, đúng là trời phú, mong sao họ hát, giữ mãi dòng nhạc này cho mai sau, nhưng người đứng sau thầm lặng đưa chúng ta đến cái hay, đẹp đó lại là TÁC GIẢ BÀI KARAOKE này!

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Một khoảng thời gian có những 3 cô Loan vừa xinh, vừa hát hay : Dương Hồng Loan, Lưu Ánh Loan, Cẩm Loan, các ca sỹ dòng nhạc này hiện nay vừa xinh đẹp lại hát hay nữa, đúng là trời phú, mong sao họ hát, giữ mãi dòng nhạc này cho mai sau, nhưng người đứng sau thầm lặng đưa chúng ta đến cái hay, đẹp đó lại là TÁC GIẢ BÀI KARAOKE này!
Bác còn thiếu 1 cô là phi loan nữa. Thân

Bên trên