Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Các Bác ơi ! Em có người bác ruột tuy lớn tuổi rồi nhưng tinh thần ca hát thì rất tốt , ông rất thích bài này mà em tìm Beat mãi không có vậy nhờ các bác dành chút ít thời gian quý báu làm Beat bài này giúp em nhé ! Chân thành cảm ỏn các Bác
https://www.fshare.vn/file/32NWBLRSD8PN ( THẮP NẾN CHO QUÊ HƯƠNG )

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member
Bác crack "digital license" đi,tha hồ update,máy mình toàn crack kiểu đó,hôm đó máy BX mới mua bị lỗi main,hãng Dell cho KT tới thay main và cả HDD,thay xong cài lại Win vẫn "activated with digital license",KT của hãng bảo tại mình mua Win bản quyền nên nó ngon vậy,mình tức cười mà kg dám nói ra là mình chỉ mua máy trắng!Quên nữa,ai lại đi chỉ Bác Nhân,dân IT,đúng là múa rìu qua mắt thợ!

:D ở nhà em cũng đơn giản về os lắm, nên không quan tâm vụ update. Miễn cài lên chiến được AOE là được rồi.

Ở công ty thì thôi, nó liên quan tới băng thông mạng. Làm chậm máy nên em thường tắt.

Robert Quang

Well-Known Member
Mình thì khoái "hàng mới"Bác ạ,chỉ có một thứ mà chịu,kg dám"update"mới tức chứ!
Bác khoái hàng mới hả? em tặng Bác ẻm này được không "update" ngon lắm đó :p:D
ĐÈN KHUYA - LÝ THU THẢO (Thần Tượng Bolero) beat Fix
[1080P]-Đèn Khuya - Lý Thu Thảo (Thần Tượng Bolero) beat Fix.jpeg

https://www.fshare.vn/file/VXRRBZRMID31

vandien

Well-Known Member
Tội nghiệp Bác,ngây thơ thế thì quả thật là hàng hiếm ở cái thế giới online này đấy,Bác cứ nhớ là Bác đã hứa giúp là được rồi,đến lúc mình đòi Bác thực hiện lời hứa thì có tất cả AE trong đây làm chứng,Bác kg được từ chối đâu đấy,được người thế này hứa giúp đỡ thì còn gì bằng!À,AE từ sáng giờ quên chúc Bác nhân ngày 20-11,thôi mình thay mặt AE chúc Bác Happy 20-11!Cám ơn Bác thật nhiều vì đã hứa giúp đỡ!

vandien

Well-Known Member
Cái món đó là món gì ạ, mà mấy bác khoái thế, em hông hiểu chi hết:p
Tội nghiệp Bác,ngây thơ thế thì quả thật là hàng hiếm ở cái thế giới online này đấy,Bác cứ nhớ là Bác đã hứa giúp là được rồi,đến lúc mình đòi Bác thực hiện lời hứa thì có tất cả AE trong đây làm chứng,Bác kg được từ chối đâu đấy,được người thế này hứa giúp đỡ thì còn gì bằng!À,AE từ sáng giờ quên chúc Bác nhân ngày 20-11,thôi mình thay mặt AE chúc Bác Happy 20-11!Cám ơn Bác thật nhiều vì đã hứa giúp đỡ!

truongphibao

Well-Known Member
Em ko biết rõ ràng món đó, em không hứa hẹn đâu, nên ko có nhân chứng nào đâu bác ơi.:p

Juni Nguyen

Member
bac chay chu lai giup t bai manh tinh thuong cua nhu quynh dc ko
link beat https://www.fshare.vn/file/LSTK4K73I3ML

Bài này của một Bác mới úp lên gần đây. Nếu bác thấy có chỗ nào chưa được thì bác có thể nhờ chính bác ấy fix lại. Khi nào bác ấy từ chối thì bác có thể nhờ các bác khác. Không phải các bác trên đây không muốn giúp bác nhưng họ có lý do không thể giúp bác được.
Xin lỗi vì đã chen vào việc không phải của mình. Em chỉ muốn góp chút ý để bác có thể sớm có được điều mình muốn.

Bên trên