Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Có Karaoke tiếng việt mới của TS. Buồi Tiến nhé! :eek:

Lẽ ra ông ấy nên an hưởng tuổi già, nhưng lại thích làm tuổi tin, hiện nay em rất ghét kiểu chữ cái tuổi học trò này cộng thêm của ông này nữa em thấy cái danh PGS thật đáng hổ thẹn. Ông ấy nói tiết kiệm 8% giấy nhưng thực tế mới dự án mà đã tốn bao giấy mực cùng hao mòn TSCĐ, CCDC của mọi người rồi. Như bác vì làm bài này mà hao mòn máy tính của bác rồi đó ạ

yeumaingannam

Well-Known Member

bác haidang ơi, clip của bác đã deinterlaced, không còn zin interlace nữa cho nên khả năng của em chỉ đến đây là ngưng...

bác so sánh clip video.mp4 của bác và clip deinterlaced của em, nếu bác ưng ý thì em up lên cho bác.
bài này trong dvd nào của VS vậy bác, em gởi cho bác bản gốc, khỏi phải nhổ răng bác ơi.

clip của bác:

clip deinterlaced, bớt được vài chục %, ko dạt được 100% bác à.

haidanghf

Well-Known Member
123
bác haidang ơi, clip của bác đã deinterlaced, không còn zin interlace nữa cho nên khả năng của em chỉ đến đây là ngưng...

bác so sánh clip video.mp4 của bác và clip deinterlaced của em, nếu bác ưng ý thì em up lên cho bác.
bài này trong dvd nào của VS vậy bác, em gởi cho bác bản gốc, khỏi phải nhổ răng bác ơi.

clip của bác:

clip deinterlaced, bớt được vài chục %, ko dạt được 100% bác à.

Vậy bác cho em xin clip gốc nha. Hình như là VS 43 đó bác.

yeumaingannam

Well-Known Member
Dvd này hay quá, bác sưu tầm ở đâu vậy?
Cái dvd này bác có hình không bác? Em còn thiếu vài bài, bác có thể cho em file xin nguyên gốc được không ạ? Em cảm ơn bác.

dvd này sưu tầm tại tiệm băng đĩa dvd "Center" đó bác... còn bài đêm thánh vc Elvis, thì lụm trong mấy cái folders riêng lẻ, không biết gốc của nó là dvd nào nữa.

truongphibao

Well-Known Member
dvd này sưu tầm tại tiệm băng đĩa dvd "Center" đó bác... còn bài đêm thánh vc Elvis, thì lụm trong mấy cái folders riêng lẻ, không biết gốc của nó là dvd nào nữa.
vậy bác có bài Hang Belem - Lệ Hằng file VOB gốc không bác? nếu có bác cho em xin ạ, em cảm ơn bác nhiều!

dolongbinh1122

Well-Known Member
cho em ngoài lề nhé các bác, bác nào giúp em mua dùm dây curoa của cái nôi đưa võng này với, em xin đa tạ nhiều lắm....hoặc biết địa chỉ thì mua giúp em và ship hàng về cho em rồi em chuyển tiền gởi lại cho ạ.........

Em cần 2 Dây Curoa ạ......

hai_456ct

Well-Known Member
Bạn nào có bài Mưa bay trong đời - tác giả Anh Bằng (trên youtube do Ngọc Duy ca) cho mình xin (không phải bài có tên giống vậy do Duy Khánh hoặc Trường Vũ ca).
Cám ơn các bạn đã nhiệt tình chia sẻ.Mình thấy bài này hay mà khá lạ.

Bên trên