Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

subasa1

Well-Known Member
Cảm Nắng - Suni Hạ Linh

[hide]http://www.mediafire.com/?dsxxqa008d7yqsd[/hide]

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member

TBO Chinese MTV 16_11-Male -Toi khong tin.vob

[hide] bấm vào đây để lấy link [/hide]

Hướng dẫn dấu link:

Hình 1.

Bước 1: các bác làm y như em ở hình 1. các bác có thê để vào đó 1 cái logo theo ý của các bác. hoặc điền vào đó hàng chử gì đó. và tô đậm nó lên (highlight).

Hình 2.

Bước 2: bấm vào nút "Link" (có hình cái khoen) phía bên trên, sẽ hiện ra cái hình như trên. copy and paste cái link để download vào khung (URL) và bấm nút "Chèn"

Sau cùng là bấm nút "Gửi trả lời" thế là "đố ai ăn trộm được link mà không nhấn nút cám ơn".
Bác phổ dụng thế này từ nay sao mà em chộm link của các bác được nữa đây. Rồi đây sẽ có nhiều anh hào xuất hiện đây !!!

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác phổ dụng thế này từ nay sao mà em chộm link của các bác được nữa đây. Rồi đây sẽ có nhiều anh hào xuất hiện đây !!!

hề hề. em nghĩ, bác không có làm vậy đâu. có nhiều bác cần lắm. dành cho các bác có beat "độc". hàng này cần phải "cám ơn" thật sự để lấy links. hàng của bác cũng nên dấu links lắm. em hy vọng "cám ơn" sẽ tăng lên hàng loạt từ trái qua phải. kakakaka

sonmeonhim

Well-Known Member
Khưu Huy Vũ và Lưu Ánh Loan trong 1 bài hình như mới toanh:
Mười Thương Chín Nhớ - Khưu Huy Vũ ft Lưu Ánh Loan 1080p:
[hide]https://www.fshare.vn/file/SC2ZIDYJHHQZ[/hide]

Dấu link chủ đích là dành cho những người vào down mà kg thích lộ danh tánh và kg thích cám ơn thôi Bác ạ!
Giấu hay không cũng như không mà.
Các bác thử dùng Search theo post của bác vandien mà xem. Link hiện ra hết.

dhq

Well-Known Member
Thật ra cái quan trọng là người download có muốn cám ơn thật sự hay ko thôi, chứ nếu họ đã muốn né thì kiểu j cũng sẽ có cách thôi mà.

cotiecnho2003

Well-Known Member
Chào các bác!
Lâu quá bận việc và bão Harvey dập nên hôm nay mới vào lại được. Sao em thấy nhà mình sao giờ vắng tanh?
Để vài bữa nữa rãnh em kiếm còn cái gì thì làm tiếp (chăc đổi qua tiếng Nga)

большое спасибо

Anh em nào bị ế hay chán cơm thì chạy qua Liên Xô cũ tha hồ mà kiếm vợ. Hơn 60 triệu em nằm chờ các bác rước về.

Chỉnh sửa lần cuối:

anvantung

Well-Known Member
em cũng chỉ bắt chước thôi, em tìm tòi chưa dám hỏi, thì tìm ra được cách ẩn link, bác nào muốn dấu link mà tránh bị trộm cho em biết em sẽ chỉ cách cho các bác nào muốn dấu.
Cấu trúc link của em như thế này
Chỗ phần tên đường link (nếu muốn sủa) các bác lên đánh vào đó cái tên bài thì khi người khác ấn trả lời nó cũng chỉ hiện cái tên mà các bác sửa chứ nó cũng không hiển thì link download

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bên trên