Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member

NDBD 25_02 - Que Trang - Dung noi xa nhau.vob

https://www.fshare.vn/file/NJHHPSNNYKRT

Thạch Sùng

Well-Known Member
Và tiếp theo phần cuối không có logo cho bác nào cần:

Link tải phim
[hide]Phần cuối[/hide]

1. Ngày Mưa Tuyết - Nini, Vina, Hạ Vy
2. Một Ngày Vui Mùa Đông (Lê Uyên Phương) - Thanh Lan
3. Tiếng Mưa Buồn (LV:Duy Hạnh) - Ngọc Lan
4. Mùa Sao Sáng (Phượng Linh) - Sơn Tuyền
5. Mùa Đông Sắp Đến (Đức Huy) - Lâm Thúy Vân
6. Summer Kisses & Winter tears - Trizzie Phương Trinh, Lâm Nhật Tiến
7. Trái Tim Mùa Đông (Trúc Hồ) - Don Hồ

vandien

Well-Known Member
Em xin trích dẫn lại post của bác cho tiện theo dõi, rằng có một thông tin nho nhỏ là việc sửa lại hide link của các bác trao đổi mấy hôm nay vẫn bị "lộ hàng" như cũ khi nhấn trả lời nhé. Em xin chấm hết ạ :D
bác vandien ơi, bác muốn gỏ cửa trái tim mà cho có hiệu quả không? nhứt là trái tim của bác truongphibao, bác phải dùng "búa tạ" nha bác, nhẹ hơn không tác dụng đâu!!!!

cám ơn bác các bài kok xuân, đón tết trước noel sao được nà bác vandien. bác cho xin thêm vài cục Christmas Kok đi bác, cám ơn bác nhiều.
Mình chỉ đùa vui với Bác Bảo thôi,ai lại dám gõ cửa tim đã có khóa chứ?!

vandien

Well-Known Member
bác vandien ơi, bác muốn gỏ cửa trái tim mà cho có hiệu quả không? nhứt là trái tim của bác truongphibao, bác phải dùng "búa tạ" nha bác, nhẹ hơn không tác dụng đâu!!!!

cám ơn bác các bài kok xuân, đón tết trước noel sao được nà bác vandien. bác cho xin thêm vài cục Christmas Kok đi bác, cám ơn bác nhiều.
Vấn đề là file video và beat Bác ạ,mình kg thích làm Kara mà kg có video của ca sỹ hát nên khó khi phải tìm cả hai!Và toàn phải lượm lặt chứ có quen TT nào đâu mà có beat!Đam mê nên cực!

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
em khoái ai quấy rầy em lắm bác, bởi em ham vui mà. em có xiu xíu karaoke, la hét khi nào có 1 mình. còn có nhiều người thì em chỉ coi video hài thôi bác ơi, một mình em la hét cũng đủ bể nhà rồi, xúm tụ lại có nước mà sập nhà luôn. từ từ bác nhá, em tìm ra cái dvd nào của người đẹp bình dương em sẽ up. vì là người đẹp mà, sao em dám để ở nhà, rủi nhà em mà thấy thì mền cái thân của em bác ơi.
Em tưởng bác chỉ sợ bác Bảo thôi chứ không ngờ gấu nhà cũng vậy à !!!

yeumaingannam

Well-Known Member
Mình chỉ đùa vui với Bác Bảo thôi,ai lại dám gõ cửa tim đã có khóa chứ?!

mình cũng vậy, vui thôi, chứ lên diễn đàn chẳng nhẻ cứ bươi móc kê nhau này nọ, thì buồn quá. em thích vui cũng chỉ nói trổng chẳng ngụ ý gì cà. cái tim mà bị xỏ kiều này ai còn dám đưa cái tim của mình mà xỏ chung thành 1 xâu nữa bác. kakakaka

Bên trên