Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vinaguy

Well-Known Member
Tiện đây thấy bác Tâm Yêu Thắm bị hỏng ổ thì em cũng có một vài ý kiến.
1. Thứ nhất bác đừng vội bấm Format mà tìm đủ mọi cách trước khi bấm bác ạ. Không tiếc tiền nhưng tiếc công sưu tầm lượm lặt dữ liệu.
2. Bác có sắm lại và các bác khác sắm lại thì nên mua loại cắm USB và có nguồn riêng (Loại từ 4TB trở lên là có nguồn riêng rồi) (Như bác TruongPhiBao cho ý kiến đó).
Em mới được bác Lequynhan giới thiệu và mới bợ 1 em 6TB của Red WD hôm trước tết. Bảo hành 3 năm nhưng giá hơi chát các bác ạ. 8 triệu (chưa tính mua thêm cả cái vỏ USB (cái Dock) để nhét nó vào 500k). Tiện thể gửi lời cám ơn bác Lequinhan luôn

truongphibao

Well-Known Member
Mẹ - Thành Chung

[hide] DOWNLOAD [/hide]

Bài này có tone Nữ không bác? Em mê bài này lắm, bài này được phổ từ thơ của Đoàn Ngọc Thu, cảm ơn bác nhiều ạ!

truongphibao

Well-Known Member
Chắc ở Mỹ BX bắt dọn dẹp,rửa bát mấy ngày Tết nên kg rãnh vô DĐ như AE mình!:pVụ Tone nữ Em thích lên mấy tone?
Anh lên nhắm cỡ tone Phi Nhung được rồi anh, mà anh sẵn thay cái video giúp em, chứ hát tone nữ mà nhìn cái hình anh Thành Chung hát tuột cảm xúc mất, nếu có video nào về mẹ thì hay quá:)

vandien

Well-Known Member
Anh lên nhắm cỡ tone Phi Nhung được rồi anh, mà anh sẵn thay cái video giúp em, chứ hát tone nữ mà nhìn cái hình anh Thành Chung hát tuột cảm xúc mất, nếu có video nào về mẹ thì hay quá:)
Anh chỉ thử nâng tone cho Em,còn cái vụ thay video thì Anh kg có video nào hay cả vì từ xưa giờ chỉ toàn làm có ca sỹ chứ kg có thì kg làm!:)

truongphibao

Well-Known Member
Anh chỉ thử nâng tone cho Em,còn cái vụ thay video thì Anh kg có video nào hay cả vì từ xưa giờ chỉ toàn làm có ca sỹ chứ kg có thì kg làm!:)
Vậy anh ghép vào cái bản của bác Haidang cũng được, beat em nghe thấy được rồi ạ, cảm ơn anh nhiều!

lequynhan

Well-Known Member
Tiện đây thấy bác Tâm Yêu Thắm bị hỏng ổ thì em cũng có một vài ý kiến.
1. Thứ nhất bác đừng vội bấm Format mà tìm đủ mọi cách trước khi bấm bác ạ. Không tiếc tiền nhưng tiếc công sưu tầm lượm lặt dữ liệu.
2. Bác có sắm lại và các bác khác sắm lại thì nên mua loại cắm USB và có nguồn riêng (Loại từ 4TB trở lên là có nguồn riêng rồi) (Như bác TruongPhiBao cho ý kiến đó).
Em mới được bác Lequynhan giới thiệu và mới bợ 1 em 6TB của Red WD hôm trước tết. Bảo hành 3 năm nhưng giá hơi chát các bác ạ. 8 triệu (chưa tính mua thêm cả cái vỏ USB (cái Dock) để nhét nó vào 500k). Tiện thể gửi lời cám ơn bác Lequinhan luôn

:eek: Bác đúng là nhà giàu, biết thế em tư vấn bác con 8T cho nó hoành tráng!

vinaguy

Well-Known Member
:eek: Bác đúng là nhà giàu, biết thế em tư vấn bác con 8T cho nó hoành tráng!
Em giấu giấu diếm diếm Vk em mua được cái đó. Chứ tiền được nhiêu đâu mà dám bợ cái 8TB bác. Mà bác TruongPhiBao là bác gái sao rành công nghệ thông tin thế? VK em nó không biết tẹo nào nên bợ em 6TB phải về nói với VK là anh mua có 800k. Không thì nó cho ăn hành. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

dhq

Well-Known Member
Em giấu giấu diếm diếm Vk em mua được cái đó. Chứ tiền được nhiêu đâu mà dám bợ cái 8TB bác. Mà bác TruongPhiBao là bác gái sao rành công nghệ thông tin thế? VK em nó không biết tẹo nào nên bợ em 6TB phải về nói với VK là anh mua có 800k. Không thì nó cho ăn hành. :))
bác bảo vậy mà vợ ko nói mua thêm cho em cái ổ 6TB giá 800k nữa sao? :))

truongphibao

Well-Known Member
Không rành gì bác ơi, tại bị hư vài ổ, nên em đúc kết kinh nghiệm từng chút một đó bác. Với lại em thích mua sắm bằng mắt, hàng nào rẻ, khuyến mãi, hay giá mềm là em tham khảo, rồi chọn ra nơi bán hàng tốt mà thu hoạch về thôi;)

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Em mà là vợ bác em sẽ nói. Anh ơi em gởi anh 1.600.000 anh mua hộ em thêm 2 cái nữa anh nhé. Cám ơn ck yêu nhiều. Ka ka

Bên trên