Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TKK

Well-Known Member
Xong. Bác cáo các bác là từ tết đến giờ em cặm cụi lội gần 1500 trang mới đuổi kịp được các bác. Nhờ đây mà em hốt đc 1 mớ kha khá @@ nhưng mà cũng nhiều bài bị die link . Chắc phải nhờ các bác úp lại giúp em một ít bài.

sakurata

Active Member
39998BD7-E07A-41E0-8806-88FA4B722880.jpeg Các bác ơi...có ai thạo về EQ không cho hỏi....so sánh giữa EQ DBX 3231L và EQ ashly 3021 thì cái nào chỉnh nhạc hát karaoke hay hơn ..Hàng của mỹ chính hãng ấy . Hỏi cái DBX 3231L thì gần 9 trieu...còn ashly 7 trieu....đang lăn tăn....

sakurata

Active Member
View attachment 286539 Các bác ơi...có ai thạo về EQ không cho hỏi....so sánh giữa EQ DBX 3231L và EQ ashly 3021 thì cái nào chỉnh nhạc hát karaoke hay hơn ..Hàng của mỹ chính hãng ấy . Hỏi cái DBX 3231L thì gần 9 trieu...còn ashly 7 trieu....đang lăn tăn....

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bác nào có bài này vui lòng cho em xin với. Vì thấy nhạc đi hay quá mà chả biết do ca sĩ nào trình bày nữa. Bản này hơi cổ một chút.
Link video minh họa bên dưới:
Em xin cảm ơn các bác

bachiep2525

Well-Known Member
View attachment 286539 Các bác ơi...có ai thạo về EQ không cho hỏi....so sánh giữa EQ DBX 3231L và EQ ashly 3021 thì cái nào chỉnh nhạc hát karaoke hay hơn ..Hàng của mỹ chính hãng ấy . Hỏi cái DBX 3231L thì gần 9 trieu...còn ashly 7 trieu....đang lăn tăn....
Sao hát karaoke không sài vang số đó bác , lúc trước mình tính mua con SAS mix 500 hay sao á , mà chưa ra mắt ( nó ra hồi tháng 3 /2018 ) . Nên mình mua dalton kx 300 cũng hay lắm 8 200 000 . Mà con vang số sas mới ra cũng hay lắm nhưng phải biết chỉnh

dolongbinh1122

Well-Known Member

Sao hát karaoke không sử dụng vang số mà sử dụng EQ vậy chắc bác ấy muốn tiếng bass và tress đây mà....

Cái dưới em đang sử dụng nó đảm nhiệm hết luôn.........nó cũng như 1 cái Eq vậy đó....... nó có cho mình 3 mục ff để chỉnh 1 nhạc trẻ, 2 trữ tình, 3 song ca......

Vang số CB acoustic D4

hoangvinh

Well-Known Member
Các bác, ai có những bài dưới đây cho em xin với, em cám ơn nhiều

Sầu Tím Thiệp Hồng- Đan Nguyên
100 Phần Trăm - Đan Nguyên & Quốc Khanh
60 Năm Cuộc Đời - Đan Nguyên

sakurata

Active Member
Sao hát karaoke không sài vang số đó bác , lúc trước mình tính mua con SAS mix 500 hay sao á , mà chưa ra mắt ( nó ra hồi tháng 3 /2018 ) . Nên mình mua dalton kx 300 cũng hay lắm 8 200 000 . Mà con vang số sas mới ra cũng hay lắm nhưng phải biết chỉnh
mình đang tiếc con Jajuar PA-203n vang liền, núm béo...vang con này vẫn thấy hay nhưng nhạc thì phùng phèng lắm...nên muốn thêm EQ để chỉnh..Theo các bác có nên bán con này để dùng vang số không....giá nó lúc mình mua cũng 8 triệu đấy...

Bên trên