Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Trau Dien

Well-Known Member
09 - Tân Cổ Hoa Mười Giờ - Mai Thiên Vân ft. Duy Trường 1080P

[HIDE][HIDE][/hide][/hide]

dominique

Active Member
Bác nào có cho em xin phần mềm Kara title maker 2 với.

em cũng vừa tìm trên Google có version 2.14,2.15 và 2.16 nhưng em dùng không được ,

vì lúc mở chương trình lên góc trên tay phải có 3 khung ( Basic, Title và Module) đều trống không chỉ có 1 font chữ mà thôi,.nhưng em cài thừ version mới 2.2.2.2385 thì chạy ngon nhưng chỉ tiết là bản trial,nếu bác có thuốc trị thì cho em xin. Em cũng muốn học làm thử như các đàn anh trê này thôi

em đang dùng win 10 pro 1709.

Cám ơn bác nhiều

sakurata

Active Member
Bác nào có Liên khúc chachacha Ngày xưa anh nói của Đào Anh Thư không cho xin ạ...xin cám ơn

Hưng 1992

Well-Known Member

em cũng vừa tìm trên Google có version 2.14,2.15 và 2.16 nhưng em dùng không được ,

vì lúc mở chương trình lên góc trên tay phải có 3 khung ( Basic, Title và Module) đều trống không chỉ có 1 font chữ mà thôi,.nhưng em cài thừ version mới 2.2.2.2385 thì chạy ngon nhưng chỉ tiết là bản trial,nếu bác có thuốc trị thì cho em xin. Em cũng muốn học làm thử như các đàn anh trê này thôi

Cám ơn bác nhiều
Đối với Win10 cập nhật lên bản mới thì cái kara title nó bị như vậy nhưng vẫn có thể chỉnh sửa và chuyển đổi giữa các cài đặt thông số được.hơi khó sử dụng một chút nhưng vẫn được.bác muốn chỉnh phần nào thì bác tích chuột vào phần đó cho hiện cái mục đó lên rồi tích lần nữa để nó ẩn đi sau đó bác sử dụng phím mũi tên lên xuống ở bàn phím là được :D:D:D

vnpofood.tuan

Well-Known Member

Cám ơn bác nhiều
DÙNG DC MÀ NHƯNG phải biết chỉnh cơ nút nên xuống ấy chỉnh dc hết
em đang dùng 1709 đây

engsovinam

Moderator
Có 2 track Audio, track 1 là Music, track 2 là Beat. Bạn muốn tách lời ca sĩ để hát thì chọn track 2 là track Beat, chỉ có nhạc nền không có ca sĩ!

Bên trên