Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Cả nhà cho em xin bài: "Chuyen Tinh La Dieu Bong - Lam Bao Phi 1080P ", em có download bác nào đó trên này nhưng em bị lỗi file, em cảm ơn ạ

anhbasaigon

Active Member
7. HAI CHUYẾN TÀU ĐÊM - ĐÔNG ĐÀO

[HIDE]https://www.fshare.vn/file/C7NH63NTSAQL[/HIDE]
Cảm ơn bạn đã uploaded.
Lời nhạc câu đầu sai chính tả. "Lòng buồn dạt dào chứ không phải "rạt rào". Câu hai lập lại thì đúng. Có thể được xin sửa lại, cảm ơn.

HD.3TB

Well-Known Member
còn nhiều đan trường lắm nhưng do bận công chuyện nên úp lên nhiêu trước khi nào rảnh em lên từng cục ạ.......
Vaa
còn nhiều đan trường lắm nhưng do bận công chuyện nên úp lên nhiêu trước khi nào rảnh em lên từng cục ạ.......
Còn nhiều hả bác Binh , khi nào rảnh bác
Cả nhà cho em xin bài: "Chuyen Tinh La Dieu Bong - Lam Bao Phi 1080P ", em có download bác nào đó trên này nhưng em bị lỗi file, em cảm ơn ạ

Gửi bác behatieu82
Chuyện tình lá diêu bông - lâm bảo phi
https://www.fshare.vn/file/BO9WJOKIJWPK

dolongbinh1122

Well-Known Member

vinaguy

Well-Known Member
LK này của Khưu Huy Vũ & Ngọc Hân lớn quá nên ngán,gửi các Bác bản "mì ăn liền" này xài tạm trong khi chờ làm lại:

LK Chiều Cuối Tuần - Khưu Huy Vũ ft Ngọc Hân 1080p60fr:
Link tải phim
Bác VanDien ơi. Hình như beat và nhạc của bài này không phải của MV này đúng không bác? Được đoạn đầu nó khớp lời, đoạn sau nó trật tung tóe bác ạ :((. Bác nghiên cứu lại giúp bọn em với xem?

vandien

Well-Known Member
Bác VanDien ơi. Hình như beat và nhạc của bài này không phải của MV này đúng không bác? Được đoạn đầu nó khớp lời, đoạn sau nó trật tung tóe bác ạ :((. Bác nghiên cứu lại giúp bọn em với xem?
Mình đã nói là "mì ăn liền" nên nó phải dỡ hơn là mì vịt tiềm,vì đói nên phải ăn đỡ trong thời gian chờ đợi,làm 1 bài trên 20' này tốn rất nhiều công sức lắm mấy Bác ơi!Nghĩ thôi đã thấy ớn!Có Bác nào xung phong làm thì mình chỉ xin down thôi cho nó khỏe!

vinaguy

Well-Known Member
Mình đã nói là "mì ăn liền" nên nó phải dỡ hơn là mì vịt tiềm,vì đói nên phải ăn đỡ trong thời gian chờ đợi,làm 1 bài trên 20' này tốn rất nhiều công sức lắm mấy Bác ơi!Nghĩ thôi đã thấy ớn!Có Bác nào xung phong làm thì mình chỉ xin down thôi cho nó khỏe!
Em tìm ra chỗ sai rồi bác ơi. Mà máy vi tính của em chết tiệt. Hôm kia nó update windows thế quái nào giờ mở Adobe Audition lên nó không chịu work nữa, nên em không làm được. Đầu tiên bắc cắt 300 ở phía đầu bài hát trước (cả 2 track audio luôn) và sau đó tiếp theo Bác nghe đến chỗ phút thứ 5.06 (Ai cho tôi tình yêu...) bác cắt dùm em 300 ở cả 2 track music và Karaoke luôn (300 theo đơn vị trong MKV ToolMug bác nhé). Tiếp đến là phút 8.09 (Chiều nào khi về đến ngang căn nhà màu tím...) cắt tiếp 300 nữa. Như vậy là tương đối ổn.

Chỉnh sửa lần cuối:

vandien

Well-Known Member
Em tìm ra chỗ sai rồi bác ơi. Mà máy vi tính của em chết tiệt. Hôm kia nó update windows thế quái nào giờ mở Adobe Audition lên nó không chịu work nữa, nên em không làm được. Bác nghe đến chỗ phút thứ 5.06 (Ai cho tôi tình yêu...) bác cắt dùm em 300 ở cả 2 track music và Karaoke luôn (300 theo đơn vị trong MKV ToolMug bác nhé). Như vậy là tương đối ổn. Còn 1 chỗ sai tiếp theo phía sau, em kiểm tra chưa hết nữa
Bác làm luôn cả bài đi,mình xin down thôi!Mình mà làm thì phải tự làm mới toàn bộ,chứ kg thích chắp vá!Bản này là hàng của mấy trang họ làm,kg phải mình,mình chỉ gắn audio vô thôi!

engsovinam

Moderator
Em đang triển bài này, có bác nào làm rồi thì la lên để em dừng lại chờ download luôn! :D

Bên trên