Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dominique

Active Member
Các bác cho em xin bài
Tình đâu dể quên của Hà thanh xuân hay Lâm thúy vân cũng được.
Cám ơn nhiều

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Cảm ơn Bác đã chia sẽ cho anh em...làm rất Tốt, nhưng mà làm cho em hiểu nhầm., em nghĩ Bác cần ghi rỏ :p .....Một lần nữa, cảm ơn track này của Bác!

P/s: em đang hóng NRG của DVD Xuân này, mấy tháng nay rồi, trong có track Cảm ơn - Nhật Lâm, BEAT không chê vào đâu được, sướng đoạn điệp khúc..cứ tưng tưng...:p có Bác share rồi nhưng chỉ dừng lại ơ 320kbps..... :p
Bác hiểu nhầm em điều gì ? Và bác cần em nói rõ về điều gì xin bác nói cụ thể ra em mới hiểu được ??

HD.3TB

Well-Known Member
Bác Vandien hoặc bác nào giúp bọn em rải lại chữ bài Mùa Xuân Bên Cửa Sổ - Đàm Vĩnh Hưng này dùm với. Thanks much much các bác nhé

Gửi bác Duylinh cùng cả nhà

Mùa Xuân Bên Cửa Sổ - Đàm Vĩnh Hưng (Beat phối)

[hide]https://www.fshare.vn/file/11RK6YZTTGHQ[/hide]

Mùa Xuân Bên Cửa Sổ - Đàm Vĩnh Hưng (Beat phối).mkv_snapshot_00.26_[2018.06.02_09.26.49].jpg

HDCP

Super Moderators
Bác có thể nào cho xin link folder cho tiện ko bác? E click từng cái 1 lâu quá

Em post từng bài còn lâu hơn bác mà. Toàn bộ các bài Hanet này khi em có trong tay nó đều có ký hiệu chứ không có tên bài hát ca sỹ, em đã phải mở từng bài để xem rồi thay tên đổi họ cho gần 2000 bài đó.
Cuối topic em sẽ đưa 1 folder link gần 500 bài mà em không thể thay tên đổi họ cho chúng nó được để bác xem mất nhiều thời gian như nào.
Kiên trì đi bác. :D

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Em post từng bài còn lâu hơn bác mà. Toàn bộ các bài Hanet này khi em có trong tay nó đều có ký hiệu chứ không có tên bài hát ca sỹ, em đã phải mở từng bài để xem rồi thay tên đổi họ cho gần 2000 bài đó.
Cuối topic em sẽ đưa 1 folder link gần 500 bài mà em không thể thay tên đổi họ cho chúng nó được để bác xem mất nhiều thời gian như nào.
Em thật phục bác đến sát đất luôn đó. 2000 bài ngồi mở từng bài tua xem tựa đề là gì do ca sĩ nào trình bày, sau đó phải nhớ để đổi tên lại cho chính xác. Con số 2k làm em rùng cả mình. Phục bác thật đó. Em Chúc bác luôn vui khỏe và giữ mãi tinh thần phục vụ thế này. Thân

dhq

Well-Known Member
Em đang định bảo hóng link folder của bác tìm cho dễ, ai dè đọc lại là 500 bài chưa biết tên

HDCP

Super Moderators
Em thật phục bác đến sát đất luôn đó. 2000 bài ngồi mở từng bài tua xem tựa đề là gì do ca sĩ nào trình bày, sau đó phải nhớ để đổi tên lại cho chính xác. Con số 2k làm em rùng cả mình. Phục bác thật đó. Em Chúc bác luôn vui khỏe và giữ mãi tinh thần phục vụ thế này. Thân

Gần 500 bài nữa trong đó chỉ có nhạc trẻ, 1 số bài quốc tế và 1 số bài nhạc Hàn. Các bài nhạc trẻ có thể dò tên được nhưng em không biết ca sỹ nào ra ca sỹ nào vì em không chơi nhạc trẻ. :(
Hanet nó đặt tên như này, ngồi mò cũng nản :D

Bên trên