Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Em vừa nhận được code activate mới từ Sayatoo. bác nào đã mua key của Sayatoo, liên lạc với họ xin code mới để acitevate version mới nhất hiện nay post trên website của họ.

Trau Dien

Well-Known Member
Em vừa nhận được code activate mới từ Sayatoo. bác nào đã mua key của Sayatoo, liên lạc với họ xin code mới để acitevate version mới nhất hiện nay post trên website của họ.

Hôm qua tớ cũng thử Update lên Version mới nhất, rồi xin họ cái Licence mới để thử. Tớ tưởng chắc phải 24 tiếng đồng hồ sau mới nhận được nào dè chỉ trong vòng 1 giờ sau họ đã gởi Code mới cho tớ để Activate rồi.

Tớ đã thử qua làm 2 bản, nói thật nhe, có gì mới thì tớ không thấy hoặc chẳng cần tới chỉ biết là nó bị đứng, khựng lại một chút trong lúc Timing. Còn thua cái Version cũ tớ xài.:eek:

yeumaingannam

Well-Known Member
Hôm qua tớ cũng thử Update lên Version mới nhất, rồi xin họ cái Licence mới để thử. Tớ tưởng chắc phải 24 tiếng đồng hồ sau mới nhận được nào dè chỉ trong vòng 1 giờ sau họ đã gởi Code mới cho tớ để Activate rồi.

Tớ đã thử qua làm 2 bản, nói thật nhe, có gì mới thì tớ không thấy hoặc chẳng cần tới chỉ biết là nó bị đứng, khựng lại một chút trong lúc Timing. Còn thua cái Version cũ tớ xài.:eek:

em đã thử các version của sayatoo, chỉ có version này sayasub2.3.2.4268.exe là em ưng ý nhất. nhưng cái file đã bị windows denfender diệt mất rồi. (không hiểu tại sao wd coi cái file này là virus????) tìm mãi trên mạng đều không thấy. em đành phải xin key mới để activate cái version mới thử xem sao. cái version mới này, cũng chẳng có gì gọi là mới cả, chỉ khác cái là phải bỏ key vào nó mới chạy full. và bi lỗi khi mở 1 số các files .kax của version củ. rất là phiền. em có xin cái link để download lại cái version sayasub2.3.2.4268.exe. mà họ không cho. nếu đã cài cái mới, giờ muốn trở về version củ cũng có rắc rối. các bác cẩn thận. đổi mới muốn quay về cái củ cần phải có nhiều thao tác tháo gở bỏ version mới, rồi cài lại, mới có hiệu quả 100%.

yeumaingannam

Well-Known Member

AngelK_NTKL_01 - Huong Lan - Da Ta.vob
https://www.fshare.vn/file/ZG1GZCDNV5SC

Bên trên