Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thuan220386

Active Member
Thư mục mình gửi chỉ có những bài của TT Giọng Ca Để Đời, còn nếu bạn muốn nhiều hơn thì chịu khó lội ngược dòng topic này, rất.. rất.. rất.. nhiều bài, tha hồ bạn download!
Giúp mình chỉ ra vài thư mục bài hát chất lượng cao được không?vì nhiều quá mình không biết tìm từ đâu?mình cảm ơn trước nhé!

engsovinam

Moderator
Giúp mình chỉ ra vài thư mục bài hát chất lượng cao được không?vì nhiều quá mình không biết tìm từ đâu?mình cảm ơn trước nhé!
Thư mục thì không có sẵn đâu bạn, vì trong topic nảy rất nhiều người làm Karaoke và post lên từng bài lẻ thôi!
Bạn chịu khó đi ngược lại từng trang, có vài post của bác thong_the up số lượng bài rất nhiều với chuẩn H.265!

thuan220386

Active Member
Thư mục thì không có sẵn đâu bạn, vì trong topic nảy rất nhiều người làm Karaoke và post lên từng bài lẻ thôi!
Bạn chịu khó đi ngược lại từng trang, có vài post của bác thong_the up số lượng bài rất nhiều với chuẩn H.265!
Tôi thấy bài hát trong thư mục bài hát để đời chất lượng âm thanh và hình ảnh rất đẹp,bạn tự làm à?

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bài đó dung lượng chưa cao đâu bạn, có nhiều bài còn cao hơn!
Style của mình là dung lượng luôn cao, bitrate cao, bạn nào có điều kiện về thiết bị lưu trữ thì để nguyên, còn không thì "bóp" thoải mái!
Em lại cứ tưởng là bác Thiện lại đang chuẩn bị chuyển nghề sang bán hdd chứ ??

engsovinam

Moderator
TATFullHD CÕI NHỚ - NGỌC HƯƠNG

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/N9YV6WSY7T9K [/HIDE]

yeumaingannam

Well-Known Member
50 bài, mà tựa đề bác đánh loạn xà ngầu, tên bài này lộn qua bài kia. Nhớ nhung em đến độ đánh sai tên bài hát luôn hả bác sao chổi:p

em chỉ lấy chổ này gắn qua chổ nọ thôi bác sẹt à. các bác vui lòng chỉnh lại dùm em. em hỏng có giờ rãnh để check lại nữa. thì làm sao có ở không mà mơ màng. có rảnh được chút nào thì vào quán cà phê ôm, hay bia ôm gì đó mà vui thú điền viên, thỏa chí tang bồng, hỏng sướng hơn là mơ mộng sao bác.

nhocvuiqua

Well-Known Member
bác nào có bài Thiên đàng đánh mất - Dương Triệu Vũ cho e xin với a. E đang cần lắm bài này.
E cám ơn :)

Bên trên