Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TSDu72

Well-Known Member
có link của Google Drive không bác?

Sáng sớm vào diễn đàn ngóng thêm vài bài, chẳng có gì theo như ý!!! thấy bác trên đây có yêu cầu hơi quá đáng cho nên em ngứa tay ngứa chân viết bậy vài câu có ý là nhắc nhở bác, cũng nên tìm hiểu chút về "bán vốn" (có quá đáng hay không?) này. Câu hỏi của bác nghe thì thấy không có gi, chỉ là một câu hỏi? nhưng đối với mình hiểu thì khác. nó đòi hỏi người up phải có khả năng, vật chất và cả thời gian để làm chuyện này. Một lượng files lớn như vậy, em khuyên bác nên bỏ tiền ra mua account vip của Fshare mà download. Dân chơi mà sợ tốn kém, thì về nhà đấp mền chơi vợ thì khỏi sợ tốn. :(

ps: Google Drive chỉ một vài bài xã giao dành cho fans mà người up yêu thích mới up cho thôi. (dung lượng files upload lớn cần phải mua thêm sức chứa trên google mới có đủ chổ chứa, nhưng chẳng có thù lao cho người up. chỉ có chi mà không có thu. nên nghĩ tới điều này.)

Chỉnh sửa lần cuối:

yeumaingannam

Well-Known Member
bài Nguoi Phu Tinh Toi - Nhu Quynh ft Truong Vu có nhiều chổ cần phải sửa, nhứt là khúc cuối TV dứt câu, giộng kéo lê thê phía sau nghe rỏ quá, em cắt bớt, bác @vandien và các bác khác cần, thấy được thì lấy xài.

Nguoi Phu Tinh Toi - Nhu Quynh ft Truong Vu.wav beat thổi
Link tải phim
[hide] [/hide]

yeumaingannam

Well-Known Member

bài này em làm 2 bản, 1 bản bỏ lên youtube, (vì tránh tình trạng phạm luật copyright, cho nên em dùng nhiều loại soft để lừa youtube, mà thằng utube này hay thiệt, em đã chỉnh sửa đủ thứ, khi đưa lên vẫn bị mark copyright..) các bài karaoke em làm, tổng họp nhiều soft gộp lại, cho nên có nhiều pc cài không đủ codecs sẽ bị ảnh hưởng cà hai audios và video. các bác coi lại mà tự mình troubleshoot lấy.)(phần nhiều các beat em tự thổi sẽ có nhiều rắc rối hơn. bác nào thích và có trình độ cần các bài karaoke mà em làm, thì lấy về hát hò cho vui.) cám ơn. (mỗi máy, mỗi lỗi đều khác nhau, cho nên không thể troubleshooting cho riêng từng bác được. Sory.)

Anh Con No Em – Lan Vy 1080p.mkv
Link tải phim
[hide] [/hide]

yeumaingannam

Well-Known Member
Thổi chuyên nghiệp ha, mới đây mà ra nguyên trái tim thật thà... thổi tiếp giùm em vài cái iso đi bác kk

thổi chuyên nghiệp chưa ăn thua gì đâu bác; em còn nhiều thứ khác như: ép chuyên nghiệp, dũa nè, nén ne, và cò một cái thật chuyên nghiệp là "kẹp" chuyên nghiệp. bác còn dụ em thổi iso thì coi chừng em "kẹp" bác với bác @vandien "two become one" thành beat 1+1 = 1, trời có gầm bác @vandien có "tách" cũng không ra. hỏng tin bác hỏi bác ấy coi sao??? hahaha

truongphibao

Well-Known Member
thổi chuyên nghiệp chưa ăn thua gì đâu bác; em còn nhiều thứ khác như: ép chuyên nghiệp, dũa nè, nén ne, và cò một cái thật chuyên nghiệp là "kẹp" chuyên nghiệp. bác còn dụ em thổi iso thì coi chừng em "kẹp" bác với bác @vandien "two become one" thành beat 1+1 = 1, trời có gầm bác @vandien có "tách" cũng không ra. hỏng tin bác hỏi bác ấy coi sao??? hahaha
Ai mà dụ nổi bác, chưa gì đã vòi banh hai càng rùi, em sợ teo cả con tim non nớt nè kk

Bên trên