Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

2018son

Well-Known Member

Gian Hon - Dan Nguyen ft Mai Thien Van (Ngoc Hai).mkv
https://www.fshare.vn/file/9EVZ4BWEZGZE
Yeu Nguoi Chung Vach - Dan Nguyen ft Mai Thien Van (Song Ngoc).mkv
https://www.fshare.vn/file/O2XCKIOIAMZU
Pho Mac Cho So Phan - Thanh Ha (Nguyen Hong Thuan).mkv
https://www.fshare.vn/file/DI5VOKGD7KZ3
Bác có 2 bài này cho em xin với
Chiều Thương Đô Thị _ Duy Khánh hoặc Phương Lam
Thương Quá Việt Nam _ Duy Khánh hoặc Phương Lam
Cảm ơn Bác !

truongphibao

Well-Known Member
ps: bác @vandien mua bình thở oxy ở đâu mà tốt quá vậy??? biếu cho bà @bao, bả lặng lâu ghê!!!

1 mình bà bao em còn chịu không thấu, giờ + thêm bác @vandien, = 2 ăn hiếp 1 sao chịu nổi nè chời.

ps: ở mỹ nam nữ = nhau bà bao ui!!!! phụ nam, phụ nữ loại gì cũng xổ tục như nhau cả, từ dân thường cho đến tổng thống, có gì là lạ đâu bác. chỉ có bà là tự tôn phụ nữ lên thôi. còn em => đẹp thì khen, xấu thì chê. biết lấy đó làm chuẩn thì HHY có nghe được, cũng phải cám ơn em không chừng!!!!! nè bà thấy không, bài buồn trong tôi, HHY phải ưởng cái bộ ngực to (bởi to, hơi nặng cho nên bị xệ.) ra phía trước để tránh bớt cái khòm bà thấy không??? bà @bao.

ps: bác @bao có thêm dưởng khí của bác @vandien dù em có mạnh ngàn năm cũng bó tay đọt côm.
Yếu thì ngàn năm vẫn yếu thôi... hứng đang cao trào chưa gì đã tuột như hạ đường huyết thì còn làm ăn gì được nè

thaingochiep1999

Well-Known Member
Bác có 2 bài này cho em xin với
Chiều Thương Đô Thị _ Duy Khánh hoặc Phương Lam
Thương Quá Việt Nam _ Duy Khánh hoặc Phương Lam
Cảm ơn Bác !
nhanh tay kéo về nhé
Làng Văn Karaoke 229_15 - Tuấn Đức - Thương Quá Việt Nam (Phạm Thế Mỹ)
https://www.fshare.vn/file/RJ3I3LIFEDGT
còn bài "Chiều Thương Đô Thị _ Duy Khánh, Phương Lam" e cũng đang cần đây

yeumaingannam

Well-Known Member
Đàn ông gì mà lắm lời quá hà... nhai nhãi suốt ngày không mệt hả bác
Yếu thì ngàn năm vẫn yếu thôi... hứng đang cao trào chưa gì đã tuột như hạ đường huyết thì còn làm ăn gì được nè

hên cho em quá, mới tiêm ngừa đợt 2, nếu không thì em bị bác lây bịnh rồi. dạo này bác ăn cái thứ gì của bác @vandien nhét cho mà bác phì ra dữ vậy. miệng bác còn dính mở hỏng chịu đi rữa cái miệng cho sạch, để dơ dáy nói tầm bậy tầm bạ không hà. hôm nay em ăn chay, em cữ tào hủ cho nên em hiền, nếu không bà biết tay tôi đó.

yeumaingannam

Well-Known Member
03._TN_131_-_Tim_Xuan_-_Quynh_Vi_Beat_By_SangHu.mkv_snapshot_00.02.884.jpg

03. TN 131 - Tim Xuan - Quynh Vi.mkv
Link tải phim
[hide] [/hide]

Donnie Yen

Active Member
Các anh vui lòng cho em xin bài karaoke dạng VOB của bác Duy Khánh
LẠY MẸ CON ĐI
Em xin cảm ơn rất nhiều.

truongphibao

Well-Known Member
hên cho em quá, mới tiêm ngừa đợt 2, nếu không thì em bị bác lây bịnh rồi. dạo này bác ăn cái thứ gì của bác @vandien nhét cho mà bác phì ra dữ vậy. miệng bác còn dính mở hỏng chịu đi rữa cái miệng cho sạch, để dơ dáy nói tầm bậy tầm bạ không hà. hôm nay em ăn chay, em cữ tào hủ cho nên em hiền, nếu không bà biết tay tôi đó.
Nói trúng phóc nên có người nhột kìa hihi

yeumaingannam

Well-Known Member
nhiều chuyện chút thôi, ngưới đá người bắt coi bộ cũng hào hứng lắm đây. (để hiểu biết xâu xa hơn, tôi cần thêm một số giải thích khi bác zuylinh đưa ra commend này. có thể sẽ chạm tự ái bác yeumaingannam. vì trình độ vi tính của bác yeumaingannam theo tôi nghĩ trong diễn đàn này khó có bác nào vượt qua được bác ấy.)
I feel something wrong here. Máy yếu máy mạnh không thành vấn đề đối với các players nếu installed enough codecs, depending on what players used to play the videos and audios. có các vấn đề nhờ bác xem lại.
1. nén h265 quá bình thường nowadays.
2. wave 24 bit depth cũng bình thường không có gì là lạ mà các players không đọc được.
3. bác zuyling có thể giải thích tại sao VLC player stands alone có thể là cái software tốt nhứt để play music video mà không cần phải có codecs.
4. bác nhận biết như thế nào về k-like codec pack, mà nói là không cần phải dùng.????
5. bác zuylinh biết bác yeumaingannam dùng cái gì để làm ra beat karaoke không vậy??? mà phê bình, đòi hỏi này nọ không sợ bác ấy không thèm post bài lên sao???

cám ơn bác trước.

thank dude, topic will be archived, stand up for - help save your opinion. your comment is better than ever with no one understood me by you. and in general, for the sake of reviews, it should be noted that of all the shit that is laid out here, yours is the most credible! your judgment is very correct. many of members out there do not even know how to ask the question properly, 'cause their level of knowledge is too poor.
just got second dose vaccinated. Did you??? the final reaction is quite strong. thank you! it's nice to watch such things... as such, moreover than thank you, be nice to...

Bên trên