Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HD.3TB

Well-Known Member
các bác ơi giúp em với mình làm sao để cho cái video làm nền nó bự ra vậy, em quay bằng điện thoại bỏ vào vegas nó nhỏ xíu à, xin cảm ơn...

Bác phải quay ngang đt thoại khi quay thì nó mới full được chớ , để đứng đt thoại thế kia thì làm sao full được. Nếu làm full thì hình ảnh lùn tẹt luôn

quocnhan1972

Active Member
Hoàng Nhung,Phương Yến Linh và Châu Ngọc Hà trong 1 sáng tác của nhóm Trịnh Lâm Ngân:

Qua Con Me - Hoang Nhung.Phuong Yen Linh.Chau Ngoc Ha 1080p 60f:
Link tải phim

Beat tách!
Bác vandien ơi, trong musix Box 19 ca sỉ Hương Lan hát bài XIN LÀM CHIM RỪNG NÚI hay quá. Nếu được thì Bác làm karaoke bài đó cho mọi người cùng hát cho vui nha. Cám ơn Bác vandien rất nhiều. Nếu có gì không đúng thì Bác bỏ qua dùm nha,vì mình dốt công nghệ lắm. Không biết bài nào làm được và bài nào thì không...hihi. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn Bác vì đả luôn đem niềm vui đến cho mọi người.

dolongbinh1122

Well-Known Member
Bác phải quay ngang đt thoại khi quay thì nó mới full được chớ , để đứng đt thoại thế kia thì làm sao full được. Nếu làm full thì hình ảnh lùn tẹt luôn

à thì ra vậy à, em xin cảm ơn bác nhé, em tưởng đâu có phần chỉnh từ đó giờ em làm kiểu video thôi ạ, em cảm ơn bác nha..

quocnhan1972

Active Member

hoangvinh

Well-Known Member
Thanh Lan trong 1 tuyệt phẩm của Nhạc sỹ Phạm Đình Chương:

Nua Hon Thuong Dau - Thanh Lan 1080p 60f:
Link tải phim

Beat từ bác hoangvinh,cám ơn bác!Chưa nghe Ca sỹ nào ca qua nổi Thái Thanh trong bài này!

Sau lưng bà Thái Thanh, có ca sĩ Julie hát bài này cũng rất hay (Asia 7) nhưng tiếc thay một hôm ca sĩ này rời bỏ sân khấu và kg bao giờ trở lại

nhocvuiqua

Well-Known Member
Hương Lan trong 1 sáng tác của nhóm Trịnh Lâm Ngân:

Xin Lam Chim Rung Nui - Huong Lan 1080p 60f:
Link tải phim

Beat tách,làm theo y/c của bác quocnhan1972!Bài này ít Ca sỹ ca!

Sẵn có bác yêu cầu nên em cũng thử mạo muội yêu cầu bác vandien có thể làm thêm karaoke của những bài trong music box 27 Carol Kim & Connie Kim, music box 32 Bảo Yến (trừ bài Lối thu xưa đã có làm), music box 26 Lệ Thu & Phương Hồng Quế & Trần Thái Hoà (trừ bài Chiều tím & Sao em vô tình), music box 10 Thanh Tuyền & Phương Hồng Quế (bài Kẻ đến sau & Anh đi về đâu) được không ạ?

Em rất thích mấy music box này và em biết em yêu cầu thật sự quá nhiều. Em xin lỗi bác trước. Bác thấy được bài nào thì bác làm giúp em nhé. Em cám ơn bác nhiều.

vandien

Well-Known Member
Sẵn có bác yêu cầu nên em cũng thử mạo muội yêu cầu bác vandien có thể làm thêm karaoke của những bài trong music box 27 Carol Kim & Connie Kim, music box 32 Bảo Yến (trừ bài Lối thu xưa đã có làm), music box 26 Lệ Thu & Phương Hồng Quế & Trần Thái Hoà (trừ bài Chiều tím & Sao em vô tình), music box 10 Thanh Tuyền & Phương Hồng Quế (bài Kẻ đến sau & Anh đi về đâu) được không ạ?

Em rất thích mấy music box này và em biết em yêu cầu thật sự quá nhiều. Em xin lỗi bác trước. Bác thấy được bài nào thì bác làm giúp em nhé. Em cám ơn bác nhiều.
Từ từ tôi sẽ xem!

hoa xuan

Thank you for remind me
Anh nhannguyen176 có mấy bản DVD Karaoke (Vob,MKV) này thì chia sẻ cho em nhé - danh sách : Đừng Để Tôi Biết Em Dối Gian & Cho Em Ra Đi & Chuyện Đời (Lâm Hùng) - Yêu Nhau Ghét Nhau & Dựng Một Mùa Hoa & Xin Đừng Quên Anh & Nhạc Khúc Tình Yêu & Lời Yêu Đầu & Gọi Em Trong Mưa & Bình Minh Tình Yêu (Lý Hải) - Yêu Nhau Mùa Xuân - Quang Vinh - Lê Uyên Nhi & Chiếc Áo Bà Ba - Tường Nguyên & Tình Đơn Phương 1 và 2 - Huy Vũ & Cắn Rứt - Ưng Hoàng Phúc - anh đăng lên Google Driver chia sẻ nhé,em cám ơn anh nhiều nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên