Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

haidanghf

Well-Known Member

[HIDE] DOWNLOAD HERE [/HIDE]

tangngong

Well-Known Member
Bác nào có bài Về Quê Ngoại - Ngọc Ngữ ft Tuấn Quỳnh có thể cho e xin ko ạ!! Em cảm ơn rất nhiều!!

quocnhan1972

Active Member
Tiếp Mai Thiên Vân trong 1 nhạc phẩm nổi tiếng của Nhạc sỹ Anh Việt Thu:

8 Diep Khuc - Mai Thien Van 1080p 60f:
Link tải phim

Beat do bác hoangvinh tặng,cám ơn bác!Mai Thiên Vân cũng ca rất đúng lời trong kênh của mình!
Cám ơn Bác vandien và hoangvinh rất nhiều vì đả chia sẽ cho mọi người những bài karaoke thật tuyệt vời của Mai Thiên vân. Xin thay mặt mọi người chân thành cảm ơn Hai Bác. Chúc 2 Bác vạn sự an lành và thật nhiều may mắn. Nếu được thì 2 Bác làm luôn 2 bài " Trả lại " và " Hương Tình Bến Tre " của mai thiên Vân cho đủ bộ nhé.hihi

quocnhan1972

Active Member
Tiếp Mai Thiên Vân trong 1 nhạc phẩm nổi tiếng của Nhạc sỹ Anh Việt Thu:

8 Diep Khuc - Mai Thien Van 1080p 60f:
Link tải phim

Beat do bác hoangvinh tặng,cám ơn bác!Mai Thiên Vân cũng ca rất đúng lời trong kênh của mình!
Cám ơn Bác vandien và hoangvinh rất nhiều vì đả chia sẽ cho mọi người những bài karaoke thật tuyệt vời của Mai Thiên vân. Xin thay mặt mọi người chân thành cảm ơn Hai Bác. Chúc 2 Bác vạn sự an lành và thật nhiều may mắn. Nếu được thì 2 Bác làm luôn 2 bài " Trả lại " và " Hương Tình Bến Tre " của mai thiên Vân cho đủ bộ nhé.hihi

Ngaydomuadong

Các bác cho em xin bài Tìm Trong Nỗi Nhớ, sáng tác của Ngọc Loan, em xin cảm ơn thật nhiều. Chúc các bác có 1 ngày mới thật vui và an lành:)

Bên trên