Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em không rành cái này đâu bác. Bác tính mua gì ở đó? Mấy đồ điện gia dụng em hay mua ở các trung tâm điện máy như Nguyễn kim hoặc Chợ Lớn..Cứ so giá bên nào rẻ thì múc. Còn đồ âm thanh thì em hay tới các thương gia quảng cáo trên này. Cứ bên nào rẻ em tới tận nơi xem mặt mũi thử test. Được thì múc.

Bác nhhh nói đúng đó bác, bây giờ lừa đảo nhiều lắm, bác không sợ mất tiền thì thử một lần cho biết :D

tamyeutham

Well-Known Member

Cái này khả năng do bác tách bài từ DVD ra bị lỗi trước. (do phần mềm cut bài) Em trước cũng cut bài và bị thế nên bỏ luôn khỏi cut. Ngồi chờ kiếm bài lẻ.

Vậy không có cách nào à, em bị khoảng 50 bài giống vậy đó , hix...

nhhh

Well-Known Member

Vậy không có cách nào à, em bị khoảng 50 bài giống vậy đó , hix...
Em chưa thử nhưng em nghĩ ra cách này. Bác dùng phần mềm convert Rip nó lại thành MKV HD 720. đi. nhớ chọn giữ 2 kênh âm thanh lại. sau khi Rip đảm bảo dùng ngon lành ngay. Phần mềm rip bác dùng cái này Xilisoft Video Converter 7.7 Full Crack. Kiếm không được thì em up lên Fshare cho. Add vào nó lần 50 file làm ly cafe là xong.

thong_the

Well-Known Member

photo.php

Em bị dính lỗi với MKVmergeUI như hình trên, khi ad vào không thấy xuất hiện Audio mà chỉ hiện Video, nhưng khi Play thì có đầy đủ 2 kênh Audio
Bác nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp em ạ

Do âm thanh dạng Pcm dvd nên megui không hiểu, bác dùng phần mềm chuyển 2 cái audio ra thành ac3 rồi lại bỏ vô với megui chung với clip và merge lại là OK, file còn nhỏ đi kha khá nữa mà chất lượng vẫn không đổi :D

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác Bình kiểm tra lại giúp em chứ cái này em mới down trưa nay về cũng là link của bác em search googlehttp://www.hdvietnam.com/diendan/25-mhd-sd-video-clips/900499-dvd-karaoke-kiep-tam-mai-quoc.html
vẫn chỉ là nhạc thôi chứ không có beat bác ơi, mong bác giúp cho em đang cần.Thank

lamvanhung

Member

bác hỏi gì bác hỏi di nè em còn nhỏ lắm chẳng biết gì để nói nữa mong là giúp được bác

mà các cho em hỏi có ai mua đồ ở web này chưa vậy mà web này bác online có ổn không

http://dienmaytoanlinh.vn
Nhờ san sẽ Kok thôi bác à!
Mua hàng online rất tiện lợi, nhưng còn nhiều bất cập lắm, như mấy bác kia nói "gặp mặt đặt tên" đi bác

nhhh

Well-Known Member

cotiecnho2003

Well-Known Member

VŨ NHƯ CẨN

Link ơi link hỡi là link
Vô duyên chi rứa ai đành làm ngơ

Của này là của vất vơ
Làm thinh mới phải để ngơ sao đành
(Sữa vài từ của Lục Vân Tiên)

tamyeutham

Well-Known Member

Do âm thanh dạng Pcm dvd nên megui không hiểu, bác dùng phần mềm chuyển 2 cái audio ra thành ac3 rồi lại bỏ vô với megui chung với clip và merge lại là OK, file còn nhỏ đi kha khá nữa mà chất lượng vẫn không đổi :D

Em nhờ bác Thông cho em xin tên phần mềm chuyển 2 audio ra AC3 ạ . Cám ơn bác

dolongbinh1122

Well-Known Member

Nhờ san sẽ Kok thôi bác à!
Mua hàng online rất tiện lợi, nhưng còn nhiều bất cập lắm, như mấy bác kia nói "gặp mặt đặt tên" đi bác

vậy em mua online ở đó có được không vậy em gửi tiền cho bên điện mấy toàn linh rồi chiều em mới nhận hàng em mua tivi bác ơi em có chát với web bên toàn linh rồi nhưng không biết có bị lừa hây gì không nên hỏi mấy bác có ai mua hàng ở đó chưa

Bên trên