Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác ơi! Bác nào có bài này giọng Nam hát không cho em xin với.
Những gì còn lại (nhạc sĩ Nguyên Chương)
Bây giờ người ta nói chuyện đổi thay trái tim...

Báo cáo Bác, hôm nay đọc dòng text của Bác thì Em mới biết có tên bài hát này. Em ngồi mò nãy giờ... nhưng... kết quả... vẫn là "một điều bí ẩn" :))

nhhh

Well-Known Member

Báo cáo Bác, hôm nay đọc dòng text của Bác thì Em mới biết có tên bài hát này. Em ngồi mò nãy giờ... nhưng... kết quả... vẫn là "một điều bí ẩn" :))
Bài này thì em nghe lâu rồi (nghe Thùy Dương hát thôi), cũng ít để ý tới. Nãy đọc báo thấy Quang Dũng ra album mới được hát bài này. Trước nó chưa được cấp phép hát tại việt nam. Nên mới hỏi xin xem bác nào có giọng nam hát chưa để xin. Bác search google nghe thử, thể loại nhạc khá trắc ẩn tựa như giọng điệu của Vũ Thành An.

HÓNG HỚT

Active Member

Bài này thì em nghe lâu rồi (nghe Thùy Dương hát thôi), cũng ít để ý tới. Nãy đọc báo thấy Quang Dũng ra album mới được hát bài này. Trước nó chưa được cấp phép hát tại việt nam. Nên mới hỏi xin xem bác nào có giọng nam hát chưa để xin. Bác search google nghe thử, thể loại nhạc khá trắc ẩn tựa như giọng điệu của Vũ Thành An.
- Em đã Search và đã thấy có Thủy Dương, Tuấn Ngọc, Nguyên Khang.... Bác chơi hàng sang quá cơ, Bác cứ làm trỗi dậy máu thèm =P~ của Em. Em lại ngồi hóng cùng Bác :))
- Trong lúc đợi chờ... Em lại làm 1 bài nữa lên xem có up được không vậy!

nhhh

Well-Known Member

- Em đã Search và đã thấy có Thủy Dương, Tuấn Ngọc, Nguyên Khang.... Bác chơi hàng sang quá cơ, Bác cứ làm trỗi dậy máu thèm =P~ của Em. Em lại ngồi hóng cùng Bác :))
- Trong lúc đợi chờ... Em lại làm 1 bài nữa lên xem có up được không vậy!

Với cái âm điệu vật vờ của nó em nghĩ Nguyên Khang ca cái giọng lờ đờ sẽ hay hơn Tuấn Ngọc đó hii...Hy vọng sắp có hàng đẹp lên sàn...Hóng thôi bác!!

lequynhan

Well-Known Member

Cảm ơn bác HDCP! Khá nhiều hàng được chia sẻ cho anh em :D

HÓNG HỚT

Active Member

Cảm ơn bác HDCP! Khá nhiều hàng được chia sẻ cho anh em :D

Bác Nhân hôm nay thức muộn thế, hàng ngày có mỗi Em và Bác nhhh Hóng hàng:)):)):))
Em đang cố chọn xem bài nào lâu lâu rồi, Em lên lại cho các Bác vào sau... mà thấy bài nào cũng trùng, chắc do nhạc của Em đa phần là xin các Bác trên này nên mới trùng nhiều như vậy Bác ạ!

cotiecnho2003

Well-Known Member

Có bạn nào biết làm ơn chỉ dùm.

TD có thâu được 1 ít bản Karaoke Yousing dạng AVI, coi trên PC thì không có vấn đề gì. Nhưng khi đưa vào ổ cứng rời rồi dùng Multimediaplayer chiếu lên Tivi, nhưng không biết dạng AVI này thuộc loại nào mà nó chỉ có tiếng mà không có hình. TD có lấy ra và dùng MKVMerge GUI để convert qua MKV, nhưng rất tiếc không thành công, dù chỉnh thế nào đi nữa hình và âm thanh không ăn khớp với nhau.
Nên TD muốn nhờ các bạn nào biết chỉ dùm…
1. YouSingHD Họ dùng Soft nào để xuất Video ra dạng AVI.
2. Có cách nào hay Soft nào Convert dạng AVI của Yousing Video karaoke này sang MKV hoàn chỉnh không?
Rất mong được sự chỉ giáo. Chân thành cảm ơn các bạn.

Dùng cái này hơi lâu hưng bảo đảm răng và môi vẫn liền nhau còn miễn phí
XMedia Recode

lequynhan

Well-Known Member

Dậy cho con uống sữa ah bác...

&

Bác Nhân hôm nay thức muộn thế, hàng ngày có mỗi Em và Bác nhhh Hóng hàng:)):)):))
Em đang cố chọn xem bài nào lâu lâu rồi, Em lên lại cho các Bác vào sau... mà thấy bài nào cũng trùng, chắc do nhạc của Em đa phần là xin các Bác trên này nên mới trùng nhiều như vậy Bác ạ!

O:) Từ mấy ngày nay Server chính công ty em lỗi nên như hôm nay là 2 anh em ở lại thông đêm, chắc cả ngày mai cũng sẽ không về được để cấu hình lại toàn bộ sang chuẩn mới :D

Tranh thủ nghỉ tí vào giao lưu với các bác và toàn thể anh em!

HÓNG HỚT

Active Member

&

Từ mấy ngày nay Server chính công ty em lỗi nên như hôm nay là 2 anh em ở lại thông đêm, chắc cả ngày mai cũng sẽ không về được để cấu hình lại toàn bộ sang chuẩn mới :D

Tranh thủ nghỉ tí vào giao lưu với các bác và toàn thể anh em!

Như vậy là công ty Bác bị sập Sever hay sao Bác? :))Chắc Bác lại mải sang bên Girl Xinh nên cứ F5 chứ gì :))

cotiecnho2003

Well-Known Member

Kính thưa: Quý vị và các bạn !

Chúng ta đang sống trong không khí hòa bình và an lành, nhưng đằng sau đó còn có những số phận kém may mắn, luôn quanh quẩn đâu đó biết bao sự đau thương khốn khổ; biết bao những cảnh đời cơ cực mưu sinh; biết bao những hoàn cảnh gian nan lận đận; biết bao những số phận hẩm hiu đơn độc …; Và còn biết bao những bệnh nhân từng giờ, từng phút phải vật lộn với bệnh tật, để mong qua khỏi những cơn đau tột cùng…; Hay còn biết bao cụ già neo đơn không ai chăm sóc; và có biết bao những con người phải chấp nhận cuộc sống thiếu thốn cả về thân thể lẫn tinh thần và vật chất… Và còn, còn nhiều, nhiều hoàn cảnh thương tâm khác mà ta không thể kể hết trong từng câu chữ. Với những hoàn cảnh như vậy, họ đang cần và rất cần, cần lắm những tấm lòng hảo tâm của chúng ta, của tất cả mọi người trên mọi miền đất nước, của đông đảo kiều bào nước ngoài và của các tổ chức từ thiện trong và ngoài nước… dành cho họ. Biết và nhận thấy điều đó, dù nhiều hay ít chúng ta hãy quan tâm, chia sẻ với họ… Sự mở rộng tấm lòng của chúng ta có thể giúp những hoàn cảnh ấy có thêm nghị lực để vươn lên vượt qua khó khăn trong cuộc sống.Và chính tấm lòng nhân ái ấy của chúng ta đã làm đẹp cho đời, cho cuộc sống, cho những người xung quanh và ngay cả cho bản thân chúng ta. Vì chúng ta là những con người sống nhân nghĩa, và có tấm lòngtương thân tương ái đúng theo ý nghĩa của câu tục ngữ “Lá lành đùm lá rách”

Đóng tiền cho bác để bác thay mặt làm từ thiện phải không?

Bác kéo KOK về tập hát rồi mở show cây nhà lá vườn quyên góp tiền giúp đỡ cho những người cần giúp

lequynhan

Well-Known Member

Như vậy là công ty Bác bị sập Sever hay sao Bác? :))Chắc Bác lại mải sang bên Girl Xinh nên cứ F5 chứ gì :))

Em chỉ là IT support thôi :D mấy bác hệ thống lo chớ :D
Bình thường em chỉ chuyên ăn với ngồi làm Karaoke thôi! Chẳng có việc gì mấy! Chủ yếu là về Film Ảnh

HÓNG HỚT

Active Member

Bình thường em chỉ chuyên ăn với ngồi làm Karaoke thôi! Chẳng có việc gì mấy! Chủ yếu là về Film Ảnh

Wowww... Một cao thủ về máy, thế này có vấn đề gì về máy móc là có thể ới Bác Nhân được roài:-bd
Đóng tiền cho bác để bác thay mặt làm từ thiện phải không?

Bác kéo KOK về tập hát rồi mở show cây nhà lá vườn quyên góp tiền giúp đỡ cho những người cần giúp
Bác cotiecnho2003 hãy kiên nhẫn, đợi chờ... đừng nóng với Bác wrtfgdg205 (nick như tiếng Tây luôn):))
Cùng chờ đợi Topic "Mỗi ngày làm 1 việc thiện" ra đời nào \:D/\:D/\:D/

conmeocon197

Bác xoá cái hộp tin nhắn của bác đi nhá. Có mấy film và tấm hình tính gửi cho bạc mà không được mà ốp đây là vi phạm nội quy diễn đàn

lequynhan

Well-Known Member

Wowww... Một cao thủ về máy, thế này có vấn đề gì về máy móc là có thể ới Bác Nhân được roài:-bd

:D Em còn kiêm cả việc mua đồ máy tính, nếu không sửa được thì em khuyên bác cứ cái gì mới nhất ta mua cho lành :))

conmeocon197

Bác cotiecnho2003 hãy kiên nhẫn, đợi chờ... đừng nóng với Bác wrtfgdg205 (nick như tiếng Tây luôn):))
Cùng chờ đợi Topic "Mỗi ngày làm 1 việc thiện" ra đời nào \:D/\:D/\:D/

Làm việc thiện là ở cái tâm vả hoàn cảnh của mỗi người, mà đã mang tiếng làm từ thiện là phải tự túc và không nhận bất cứ thứ gì. Cũng có 1 số trường hợp đặc biệt...
E là e ghét nhất là làm từ thiện mà bị ép buộc. Thí dụ: tài xế lái xe, họ nhờ vào công việc lái xe để mưu sinh. Cứ trả tiền cho họ đàng hoàn rồi tuỳ hoàn cảnh họ quyên góp, chứ đem cái mác làm việc thiện mà ép buộc người ta là vãi.

conmeocon197

lequynhan has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space.

Bên trên