Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ủa tôi lừa gạt ai vậy nè tôi chưa lừa gạt ai hết nhé thử hỏi tamyeutham và bác evinam gì đó coi tôi có gạt ai không tôi mua đồ tôi trả tiền nhé

nếu tôi gạt là tôi không gửi tiền rồi và bác vinam tôi cũng không gửi beat rồi trong topic tôi thấy ai xin kok gì tôi có tôi cũng úp lên hết đúng là diễn chỉ biết nói này nói kia khư chuyện để tôi làm rõ bên vn-zoom ra cái nhé

tôi chưa gạt ai bao giờ nhé

tôi nói nè tôi gạt ai lừa đảo ai các cứ post bài lên cho tôi biết nhé gom lại một chỗ cho dễ đọc

Công của bác up bài thì mọi ng rất cảm kích nhưng những ng mua hàng của bác sao bác k làm tròn nghĩa vụ của ng bán ..... gửi hàng chưa đc 1 nữa rồi lặn mất tăm , để khách hàng réo ngày này qua ngày khác mà k trả lời thì k phải Phường lừa đảo thì là gì ???? Bác nào dùng từ lừ đảo là chuẩn đó ,
còn về bác k có đức thì k đúng , k chuẩn vì bác cũng nhiệt tình up bài cho ae , nhưng nhiều lần bác lại giúp k đến nơi đến chốn , mau xóa link down, đã up thi tệ lắm cũng để link 1 tuần cho những ng sau họ down , thỉnh thoảng up lộn bài , up sai , ... Chung quy lại phải gọi bác là thiếu ĐỨC thì mới chuẩn, phải k các bác

tieulun

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

DVD Tình đặc biệt Hong Kong Solid Gold 01 Karaoke(Thiếu 1 bài)
Tinh nhat phai - Kenny thai

Nửa con hidden content may not be quotedThôi chào các bác em phải về với vợ con đây, cái này mới được một nửa mai xong em báo lại
Đĩa này 35S mà em phá giá quá :))

Gởii đến các bác bài "Tình Nhạt Phai (Kenny Thái)"
[hide]http://www.mediafire.com/download.php?bavd5dv31nz2mhy/09_-_Tinh_Nhat_Phai_(Kenny_Thai).vob[/hide]

bienman

Active Member

Đổi Thay - Trần Tâm
hidden content may not be quoted
Cảm ơn bạn nhiều lắm.
@ Trong đây anh em đều là đàn ông cả, chuyện bé đừng xé ra to nữa. Ai tốt thì chơi, không tốt thì thôi. Sân si quá để được gì???

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Công của bác up bài thì mọi ng rất cảm kích nhưng những ng mua hàng của bác sao bác k làm tròn nghĩa vụ của ng bán ..... gửi hàng chưa đc 1 nữa rồi lặn mất tăm , để khách hàng réo ngày này qua ngày khác mà k trả lời thì k phải Phường lừa đảo thì là gì ???? Bác nào dùng từ lừ đảo là chuẩn đó ,
còn về bác k có đức thì k đúng , k chuẩn vì bác cũng nhiệt tình up bài cho ae , nhưng nhiều lần bác lại giúp k đến nơi đến chốn , mau xóa link down, đã up thi tệ lắm cũng để link 1 tuần cho những ng sau họ down , thỉnh thoảng up lộn bài , up sai , ... Chung quy lại phải gọi bác là thiếu ĐỨC thì mới chuẩn, phải k các bác

Em thì nhiều thủ đoạn lắm bác ơi em chỉ ngồi ở nhà chơi thôi để xem những vụ như là cháy nhà đụng xe ép xe vân vân vậy đó nhà em thì nghèo lắm không có gì hết chỉ có cây mã thôi
em thì ở kế campuchia đó bác muốn mua gì mà không được

Em cởm con mầy đừng kêu tao bằng bác nhé
còn việc tao úp karaoke mà xóa link là do tao úp vào folder nó không vào mà nó vào thư mục góc nên tao xóa trong thư mục góc nên nó đi theo luôn mà cho dù tao có xóa đi tao cũng reup lại vậy thần cởm con còn việc mấy nói tao lừa đảo là lữa đảo cái gì hã thần cởm con mầy tao bận việc chứ tao nói không úp cho mầy không hã thần mất đại tại ba tao đao thôi sông việc của ba tao đi tao sẽ tính sổ với thần cởm con em mầy

Theo quan điểm của em, trong topic này vui là chính, chia sẻ hoặc xin xỏ(Tám) cho vui, còn chuyện buôn bán làm ăn(Chợ)thì nên qua một bên, mấy ngày nay em thấy các Bác ngày nào cũng bàn những chuyện không hay gì hết, làm mất khối đại đoàn kết, thôi bỏ hết đi, có lỗi mà sửa lỗi là tốt thôi(Ai mà không có lỗi), mong các Bác góp ý hay chia sẻ nhiều=D>

Nghe bác nói mà e thấy có chút áy náy , làm mọi ng mất vui . e thành thật xin lỗi ,
Nhưng vấn đề là bác Bình k biết sửa lỗi , hm qua e có xuống nước nhắn tin để cho bác ấy cơ hội sửa sai mà bác ấy vẫn k hồi âm . nếu bác ấy nhận thiếu sót và hứa up bù thì e còn cảm kích và khi e lấy hết hàng xong thì e còn tặng bác ấy card điện thoại như lần đầu , Đằng này ... Khổ thế bác ah

nhhh

Well-Known Member

Em thấy sự việc đang trở lên chợ búa rồi. Mong các bác giữ bình tĩnh để các anh em khác tiếp tục. Coi như sự việc đã rồi cho xong. Lèng èng chi cho mệt. Nhờ Mob vào xem hộ bài nào lạc đề khỏi đề tài chia sẻ karaoke thì delete để nội dung trên này đi đúng chủ đề và tránh làm hỏng chủ đề người ta cười cho. Tóm lại mong các bên không ai nói thêm câu nào nữa về vấn đề này tiếp sau. Hoặc em nghĩ còn muốn căng thì mở hẳn topic khác bên khiếu nại tố cáo là xong.

:)):)):))Em hết rồi đấy ạ....

Bác cũng hài hước đấy chứ.... ở quê Em họ theo đạo nhiều, thường thì họ sẽ bình phẩm 1 câu là: - A men... Chúa cũng lạy chúng Tôi!=))=))=))

- Anh Chị Em chia sẻ thôi Bác ạ... Ai có gì up đó, có nhạc up nhạc, có hình up hình... Ai không có cái gì để Up thì ngồi tán và Hóng hàng cùng Em :)):))
- Bác không cần tốn kém kinh phí cá nhân đâu ạ... nhưng nếu Bác đam mê quá, thì Em ủng hộ Bác (để còn được ăn ké):)):)):)):))
Bác đúng là... Ấy mà k đc đụng chạm tôn giáo nhé !!!!!!!!!!!! hihi
Còn beat bài đó thì tuần sau e mua rồi e gửi cho các bác cùng thưởng thức nhé , e cũng thích bài đó mà đợi mãi k thấy ai up nên e ra tay vậy .
còn vấn đề e trót dại mua phải hàng k đang hoàng thì e xin phép các bác là e dừng ở đây, lỗi cũng do e cả tin mà ra , e k muốn bị quy cho là cùng 1 giuộc. EM CŨNG K MUỐN BỊ BÁC HDCP tặng cho 1 chữ BANNED ở ngay nick , e còn muốn sinh hoạt với các bác dài dài.........
ah mà dân 37 tụi e cũng HIỀN lắm đó nha anh Ba , a làm e sợ rồi đó ????
XIN KÍNH CHÀO QÚY VỊ VÀ CÁC BẠN , Game show của chúng ta đến đây là kết thúc ah .

HÓNG HỚT

Active Member

Bài này của em tone nam, lấy của bác honghot ve cung tone nam nên đành dao kéo cho đúng tone nữ

Giac Mo Tuyet Trang - Thuy Tien.mkv
[Fshare] Giac Mo Tuyet Trang - Thuy Tien.mkv

- Thế là có bộ full giấc mơ tuyết trắng... đúng là Bác Thông thần thánh, gì cũng có, gì cũng làm được, có Bác dao kéo vào là ổn rồi.... mấy bản vừa rồi của YS khi Em nghe lại thấy nó thế nào ý nên Em mới up lên xem có Bác nào chỉnh sửa giúp không?:))
- Còn cái bản Cầu Mong Em Được Hạnh Phúc - Lâm Hùng nếu Bác có thời gian, Bác chọn Audio chuẩn hơn ghép lại giúp Em được không ạ? Em nghe phần ca sĩ hát có phần rơi rè, nhưng Beat thì lại nghe dịu hơn....
Thanks Bác rất nhiều!\:D/\:D/\:D/

nhhh

Well-Known Member

Em nghe phần ca sĩ hát có phần rơi rè, nhưng Beat thì lại nghe dịu hơn....
Ca sĩ tè thì kệ bố nó đi bác...miễn mình hát êm là được hii...Các bác toàn chơi nhạc trẻ làm em đứng nhìn thôi. Em ca mấy bài nhạc trẻ xong ngân nga cái lời thấy nó cứ vô duyên nên thôi hiii...

HÓNG HỚT

Active Member

Bác đúng là... Ấy mà k đc đụng chạm tôn giáo nhé !!!!!!!!!!!! hihi
Còn beat bài đó thì tuần sau e mua rồi e gửi cho các bác cùng thưởng thức nhé , e cũng thích bài đó mà đợi mãi k thấy ai up nên e ra tay vậy .
còn vấn đề e trót dại mua phải hàng k đang hoàng thì e xin phép các bác là e dừng ở đây, lỗi cũng do e cả tin mà ra , e k muốn bị quy cho là cùng 1 giuộc. EM CŨNG K MUỐN BỊ BÁC HDCP tặng cho 1 chữ BANNED ở ngay nick , e còn muốn sinh hoạt với các bác dài dài.........
ah mà dân 37 tụi e cũng HIỀN lắm đó nha anh Ba , a làm e sợ rồi đó ????
XIN KÍNH CHÀO QÚY VỊ VÀ CÁC BẠN , Game show của chúng ta đến đây là kết thúc ah .
- Cảm ơn Bác rất nhiều.... đôi khi cũng là một đề tài để anh chị em tham khảo và tránh những điều không đáng xảy ra mà Bác. Như Bác nói: "-cái gì cũng phải rõ ràng...." mà cần phải rõ ràng mới có sự "bền vững".
- Cuộc sống bên ngoài đã quá nhiều áp lực, khi mâu thuẫn, căng thẳng, ức chế... đã được giải tỏa. Em chúc các Bác hãy luôn vui vẻ - hiền hòa - mong manh nhưng vô cùng khó vỡ.... :)):)):))
- Đội ca sĩ đi hát thì được tiền... anh chị em Mình hát thì phải mất tiền... vậy chả tội gì phải căng thẳng ức chế cả... Vui lên các Bác ơi... up hàng đê... Bác Bình đã có "Giận mà thương" rồi kìa.... "giận chẳng còn, mà thương rộng dài thêm...."

HÓNG HỚT

Active Member

Em cũng có rồi nhưng cứ bác Thông đưa hàng sửa chữa lên là down ngày về đè lên :D

Bác giống Em điểm này, cứ hàng tự xử và dao kéo của các Bác là Hớt về ngay.... Chỉ mỗi tội hàng của Bác làm tiêu chuẩn quá, nó to quá... thi thoảng Em mới kéo được 1 bản của Bác (do máy Em bị quá tải khi kéo)

Banh thi

Well-Known Member

Xong xuôi em đẹp rồi mấy bác. Làm phiền mấy bác quá, .......dạ dạ rút kinh nghiệm ạ

thong_the

Well-Known Member

Tìm nhạc hay không có thì làm cái beat nó rè giống bài nhạc nhe bác honghot :D:D:D

Vong Kim Lang - Cam Ly.mkv
[hide] [hidehttp://www.fshare.vn/file/TF4M422BBT/ [/hide]

HDCP

Super Moderators

Thôi nào các bác, đừng gây căng thẳng làm gì. Anh em vào topic này vui là chính, em cũng thế, trước đây em có vào topic này đâu, thấy các bác vui vẻ quây quần cùng nhau chia sẻ thì em cùng vào tham gia với các bác cho vui. Cố gắng download hết các bài karaoke mà mọi người đã up để về nịnh gấu cho vui cửa vui nhà. Cùng cười đi các bác :)):)):))

HÓNG HỚT

Active Member

Tìm nhạc hay không có thì làm cái beat nó rè giống bài nhạc nhe bác honghot :D:D:D

Vong Kim Lang - Cam Ly.mkv
hidden content may not be quoted

Bản này Em có ca sĩ là Yến Vy ... úi Em nhầm... của Yến Vy là "Chiều Buồn Nghe Vọng Kim Lang"
Em có 1 bản của Giáng Tiên (Em xin của Bác Vidia 1522)

Bên trên