Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

cuối tuần lu bu giờ mới vào xem, tưởng mấy bác up xong cho bác rồi ....

40905 LK Tinh Bo Vo - Quang Thanh Ft Luu My Linh.vob
[Fshare] 40905 LK Tinh Bo Vo - Quang Thanh Ft Luu My Linh.vob

40921 Xuan tren dat khach- Long Nhat.vob
[Fshare] 40921 Xuan tren dat khach- Long Nhat.vob

40903 LK Mua Dong Cua Anh - Quang Thanh Ft Tr....na Bao Tran.vob
[Fshare] 40903 LK Mua Dong Cua Anh - Quang Thanh Ft Trina Bao Tran.vob

40901 Hay Tra Loi Anh - Quang Thanh.vob
[Fshare] 40901 Hay Tra Loi Anh - Quang Thanh.vob

40919 Mot lan dang do - Kim Anh & Quang Thanh.vob
[Fshare] 40919 Mot lan dang do - Kim Anh & Quang Thanh.vob

Còn bài nhật ký đời tôi - thanh tuyền tỉm không ra chắc nó đi theo HDD rồi :D
Em cảm ơn bác nhé. Chiều giờ vào bằng điện thoại. Giờ em mới ngồi máy tính kéo hàng của bác được!

Lê Huỳnh

Well-Known Member

218Mb bác , còn 1 bản 390Mb nữa

Thực sự e cũng có bản gốc 390MB (đã xóa) và tải được bản 118MB. Theo em khá ổn chỉ nén hình chứ ko nén j. Mà các bác biết hình những bài cũ này cho dù để bit 9000 cũng ko khá hơn được
Overall bit rate : 2 899 Kbps
Bit rate : 448 Kbps
Nói chung e thích sưu tầm hàng vừa phải (có nén, có mix lại cân bằng âm thanh) Chỉ ko biết kho đó ở đâu thôi...hjhj
Bác nào có những hàng đã nén như vậy cho em ý kiến nhỉ...:-":-":-"

nhhh

Well-Known Member

Hôm nay bác HDCP lên xối xả quá..Bà còn nhậu chiều thứ 7 xỉn hết đi ngủ cả rồi hay sao ấy bác ơi....

HDCP

Super Moderators

Hôm nay bác HDCP lên xối xả quá..Bà còn nhậu chiều thứ 7 xỉn hết đi ngủ cả rồi hay sao ấy bác ơi....

Cứ tầm này thì em mới có thời gian thong thả để post lên cho các bác, cơ mà thôi, gấu nhà em đang kêu em vào kê khai thuế để nộp rồi, em chạy đây kẻo lai không kịp :))

nhhh

Well-Known Member

Cứ tầm này thì em mới có thời gian thong thả để post lên cho các bác, cơ mà thôi, gấu nhà em đang kêu em vào kê khai thuế để nộp rồi, em chạy đây kẻo lai không kịp :))
Oh chúc bác vui vẻ với EM thuế vụ nha!!!

nhhh

Well-Known Member

Em nick mới đổi tên từ Vihuynh_BG sang nick đúng tên cho đẹp. Hjx
Mấy bài kia các bác giúp hết rồi còn bài này em thấy thiếu up gửi bác
Xuân Trên Đất Khách - Long Nhật (YS)
hidden content may not be quoted

Em thích Vihuynh_BG hơn. Ứ thích Lê Huỳnh hee... Nick em xấu hoắc mà gờ thành biệt danh 1N3H rồi haha..

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Em thích Vihuynh_BG hơn. Ứ thích Lê Huỳnh hee... Nick em xấu hoắc mà gờ thành biệt danh 1N3H rồi haha..

Hehe...dạo trước up xong trốn 1 thời gian giờ mới lên 4rum đc...
Mà bác NHHH kiếm đâu được kho hàng mới phải ko :)...quá ngon nhỉ :))...

nhhh

Well-Known Member

Hehe...dạo trước up xong trốn 1 thời gian giờ mới lên 4rum đc...
Mà bác NHHH kiếm đâu được kho hàng mới phải ko :)...quá ngon nhỉ :))...
Nhờ cậy bác gần nhà. Nhà em đi bộ mấy hẻm là tới nhà bác ấy rồi. Để về thay ít hàng lởm ở nhà bác ah.

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Chỗ bác copy chắc nhiều bài lắm chả ít...vì bác đã có kho to rồi mà còn thiếu chứng tỏ kho bác kia to hơn :>:>:>

Hóng Hốt

Ấy bác HDCP đừng nộp thuế vội em có vé này đảm bảo bác nộp đủ mà còn đc bằng khen là công dân tiêu biểu ấy chứ
Về dưới mái nhà-Trường Vũ. các bác nào có còn nhớ nhưng VCD người mẫu ngày xưa ko nhỉ

hidden content may not be quoted
Em bắt đầu Hốt đây, cảm ơn bác Toe May Mắn! :D

nhhh

Well-Known Member

Chỗ bác copy chắc nhiều bài lắm chả ít...vì bác đã có kho to rồi mà còn thiếu chứng tỏ kho bác kia to hơn :>:>:>
Không lựa được bác vì hàng ở nhà của em không phân loại theo trung tâm nào hết. Em cũng nhiều lắm rồi. Chép phần kia chủ yếu một số DVD ISO và làm cả kho YS. Còn nguyên kho các trung tâm...Quá nhiều. Về em lọc lại sau chứ em cũng hoa mắt với karaoke rồi đó...@-)@-)

HÓNG HỚT

Active Member

Xin chào các bác, em là em ruột của bác Hóng Hớt! Tên của em là Hóng Hốt ah! Xin được làm quen với các bác!:D

Chình quyền đã về tay nhân dân... từ nay trở đi Hóng Hớt đã hoàn toàn mất chính quyền :))
Thanks Bác nhiều!!! :-bd Em và Bác giờ thành cặp "Song Hùng : Hớt and Hốt"=))=))=))
Còn mênh mông bát ngát lắm bác ơi, chưa nhịp được đâu...Về xem có gì hay đẹp lại gửi lên cho các bác Hớt...
Từ ngày được hân hạnh biết và làm quen với Bác... nay Em mới thấy câu "... Về xem có gì hay đẹp lại gửi cho các Bác hớt..." của Bác sao mà hay đến thế... =))=))

HÓNG HỚT

Active Member

Lại phải mua HDD hóng hàng bác nhhh thôi

- Em cũng chắt bóp, mỗi ngày đút vào lợn nhựa 10k tiết kiệm... đến Tết mổ lợn thế nào cũng đủ mua HDD mới.... :))
- À Bác ơi... Em đánh giá rât cao clip Bác chọn trong bài "Về Dưới Mái Nhà - Trường Vũ" của Bác... Em lác hết mắt, hát thử mà mắt cứ hóng lên phía trên màn hình... phần dưới chữ chạy thi thoảng lại bỏ 1 đoạn... quả là một bài khó chinh phục!=))=))=))

fongly

Member

Có ai có bài nỗi buồn mẹ tôi của Cẩm Ly hok. Sao mình khộng thấy vậy

HÓNG HỚT

Active Member

Có ai có bài nỗi buồn mẹ tôi của Cẩm Ly hok. Sao mình khộng thấy vậy
Bài này Em mới nghe của Sky Nguyễn một bản, 1 bản là Phương Mỹ Chi và Thùy Dung hát chung.
Em hóng cùng Bác bản của Cẩm Ly với nhé :))

Bên trên